Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán chung cư Căn hộ Monarchy Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,53 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.53 tỷ 70 m2 36,15 triệu/m2
      Cần bán gấp một số căn hộ chung cư Monarchy tòa căn hộ A.1. Tầng 3, DT: 70 mét vuông.- Gồm 2 PN, 2 toilet, phòng khách, bếp.- giá:...
      Dự án The Monarchy, Đường An Trung 2, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Âu Cơ Tower, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 88 m2 30,69 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Âu Cơ Tower Q. Tân Phú.DT: 88m2, 3 PN.- Tiện ích: Hệ thống an ninh 24/7 an toàn, trung tâm tập TDTT, khuôn viên cây xanh thoáng...
      Dự án Âu Cơ Tower, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,15 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.15 tỷ 54 m2 39,82 triệu/m2
      Do chuyển đi chỗ khác ở nên tôi cần bán chung cư 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh DT 54 mét vuông, logia hướng Nam, view nội khu S1 rất đẹp.Nội...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ Xuân Mai Complex, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,25 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.25 tỷ 80 m2 28,13 triệu/m2
      Nhà mình chuyển xuống nhà thổ cư nên muốn nhượng lại căn này cho ai có nhu cầu.HH2 Xuân Mai Spark Tower.+ DT: 79.5 mét vuông thông thủy.+ Hướng cửa:...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 69 m2 41,31 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẮT LỖ CĂN 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh PHONG CÁCH NHẬT BẢN TẠI PHÂN KHU THE ORIGAMI Thông tin: Loại : 2 phòng ngủ + (...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 77 m2 37,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán canh hộ toà C Vinaconex2 nhà đã hoàn thiện nội thất đầy đủ khách mua chỉ việc sách va li về ở.DT: 77m2 thông thủy.Thiết kế: 2N...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,1 tỷ tại Gia Lâm

      2.1 tỷ 63 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn hộ S1.12 Full đồ / 2 phòng ngủ, 2VS.- DT: 63 mét vuông.- Full đồ, nội thất đẹp.- Đông Nam mát mẻ.- View căn biệt thự,...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 2,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.7 tỷ 98 m2 27,56 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhà lên khu Cầu Giấy cần bán gấp căn hộ chung cư 98 mét vuông do CĐT Hải Phát xây dựng. Nhà gồm 3 PN, 2  toilet và phòng...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Vũng Tàu Gateway, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,25 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu

      2.25 tỷ 67 m2 33,59 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 PN view biển đẹp tầng cao Gateway Vũng Tàu. căn hộ chung cư có nội thất, giá 2,25 tỉ (100 phần trăm giá trị căn hộ ...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,67 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.67 tỷ 88 m2 30,35 triệu/m2
      TOÀ NHÀ LÔ GÓC - 2 THOÁNG logia VÔ ĐỐI CÂY CẢNH THOÁNG MÁT - Nhà mình bán nằm tầng cao , trên tồng 22 tầng gồm 1 tầng hầm, 2 tầng nổi phía trên, DT 88m 2...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Gemek Tower, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2 tỷ tại Huyện Hoài Đức

      2 tỷ 81 m2 24,7 triệu/m2
      căn hộ chung cư đẹp, nhiều lộc, bố trí hợp lý, thoáng mát, đón gió mùa hè, nắng sớm. Nhà rất mới và sạch sẽ. căn hộ có vị trí đẹp, thuận lợi; cách BigC...
      Dự án Gemek Tower, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay trong tuần giá mong muốn 2 tỉ bao hồ sơ thuế. chung cư 2 PN 2  phòng vệ sinh mới 100 phần trăm như hình. sổ hồng riêng sở...
      Dự án C-SkyView, Đường Trần Phú, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Lý Thái Tổ - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.21 tỷ 68 m2 32,36 triệu/m2
      Chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp căn hộ chung cư Lotus Central - Dabaco trung tâm thành phố. Bắc Ninh.Đầy đủ các loại căn hộ chung cư từ 1, 2...
      Dự án Dabaco Lý Thái Tổ, Đường Lý Thái Tổ, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 2,47 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.48 tỷ 46 m2 53,7 triệu/m2
      Mình cần bán căn The Origami - Q. 9.DT: 46 mét vuông 1 phòng ngủ + độc quyền Southern Homes.Nếu TT bằng vốn tự có giá chỉ 2.470tỉ (Đã thuế giá ...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Richmond City, 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2,08 tỷ tại Bình Thạnh

      2.08 tỷ 38 m2 54,74 triệu/m2
      Dự án Richmond City, nằm trên đường Nguyễn Xí, Q. Bình Thạnh - Hồ Chí Minh.Cần bán căn office - tel:- Căn 38 mét vuông giá 2.080 tỉ - có rèm và máy...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 79 m2 37,98 triệu/m2
      đc: 537 đường Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.Thông tin căn hộ chung cư:2 phòng ngủ - 2 toilet - 79 mét vuông giá 3tỉ (đã có...
      The Krista, 537, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, hướng Đông - Nam, giá 2,41 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.42 tỷ 67 m2 36 triệu/m2
      Căn 2 ngủ cao cấp Moonlight 1 Mỹ Đình mở rộng chỉ từ 2.5 tỉ có thuế giá trị gia tăng, sổ lâu dài.Tổng quan dự án Moonlight An Lạc.Toà nhà cao 21 tầng...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 2 phòng ngủ, giá 2,92 tỷ

      2.92 tỷ 80 m2 36,5 triệu/m2
      Cần bán chung cư Thông Tấn Xã, thuộc Đại Kim, Hoàng Mai. căn hộ góc thiết kế rất đẹp, các phòng đều có cửa sổ thoáng, nhà 2 logia rộng. Hướng nhà hướng ...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.