Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.180 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán căn chung cư Chung cư VP3 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,9 tỷ tại Hoàng Mai

      2.9 tỷ 92 m2 31,53 triệu/m2
      Gia đình mình cần chuyển nơi công tác nên bán căn 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh tòa VP3 Linh Đàm ở cực thích.- DT: 92m2.- Thiết kế: 3 phòng...
      Dự án VP3 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 95 m2 27,9 triệu/m2
      chính chủ đi nước ngoài cần bán ngay chung cư Topaz P. 4, Q. 8, Hồ Chí Minh.anh/chị xem nhà thực tế liên lạc em Hiệp: 0344 368 ***- DT: 95m2...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh
      H
      Trần Trọng Đại Hiệp Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư cao cấp Richstar của Novaland- Thiết kế 65 mét vuông + Có 2 PN + 2  nhà vệ sinh ...
      Dự án Căn hộ RichStar, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 71 m2 29,58 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên cần bán nhanh chung cư 71 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ, 1vs tại căn hộ 7A Lê Đức Thọ, giá 2.1 tỉ đã...
      Tây Nam Đại học Thương Mại, 7A, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,58 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.58 tỷ 80 m2 32,23 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 79m2 ( Thông thủy ) . Giá trả thẳng 95 phần trăm : 2,57 tỉ. ( Gồm thuế giá trị gia tăng)-...
      Dự án Rose Town, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 58 m2 34,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 58m2 đầy đủ nội thất cao cấp tại căn hộ chung cư Hateco Xuân Phương giá chỉ 2 tỉ bìa đỏ trao tay.chung cư thiết kế...
      Dự án Hateco Apollo, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.65 tỷ 68 m2 38,98 triệu/m2
      BÁN chung cư CELADON - RUBY - DT: 68 mét vuông 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh - Full full nội thất (Xách đồ ở liền) - Giá rẻ: 2.650tỉ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 1 phòng ngủ, 48 m2, hướng Nam, giá 3 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3 tỷ 48 m2 62,5 triệu/m2
      Bùng nổ thị trường BĐS tháng 5 - một siêu phẩm của ông lớn Sun Group sắp ra mắt.Bom tấn 5* view trực diện sông Hàn Sun Cosmo Residence Đà Nẵng.sp đa dạng -...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Văn Khê, 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 2,35 tỷ tại Hà Đông

      2.35 tỷ 106 m2 22,17 triệu/m2
      Do không có nhu cầu dùng nên gia đình tôi cần bán chung cư 106 mét vuông căn hộ CT1 Văn Khê.Thiết kế 3 PN và 2  nhà vệ sinh, phòng khách và...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Hà Nội Homeland, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Long Biên

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      Do thay đổi công việc tôi cần bán lại hộ tại dự án thành phố Hà Nội Homeland Thượng Thanh, Long BiênCách phố cổ Hoàn Kiếm chỉ 15p di chuyển. Đầy đủ tiện...
      Dự án Hà Nội Homeland, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.6 tỷ 95 m2 27,36 triệu/m2
      Tháng tới đc tuổi nên gia đình mình chuyển nhà lên Ba Đình cho gần cơ quan hơn, cần bán lại căn hộ chung cư tầng trung tại căn hộ chung cư The Pride...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,2 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.21 tỷ 69 m2 31,89 triệu/m2
      - Mua - ký hợp đồng mua bán trực tiếp từ giỏ hàng chủ đầu tư Vạn Xuân Group.+ căn hộ chung cư cao cấp Happy One Central đang đc CK mạnh lên đến 600...
      Dự án Happy One Central, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 2,79 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      2.79 tỷ 108 m2 25,84 triệu/m2
      căn hộ góc tập thể Khí Tượng Thủy Văn 62 Nguyễn Chí Thanh gần Pháo Đài Láng, Chùa Láng Huỳnh Thúc Kháng, La Thành, gần trường mẫu giáo, cấp 12, ĐH Luật,...
      62, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Xuân Mai Complex, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,3 tỷ tại Hà Đông

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      Nhà mình chuyển lên phố cho tiện đi làm nên muốn nhượng lại căn này cho ai có nhu cầu.HH2F Xuân Mai Complex.+ Thông số căn hộ chung cư: 3 phòng ...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.6 tỷ 62 m2 41,94 triệu/m2
      chung cư tầng trung view bể bơi đẹp, mát mẻ.Chất lượng công trình rất tốt, CĐT uy tín.căn hộ chung cư mới bàn giao nên đang đợi cấp sổ.Giá 2,6 tỉ bao...
      Dự án Geleximco Souther Star, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Gelexia Riverside, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,35 tỷ tại Hoàng Mai

      2.35 tỷ 68 m2 34,56 triệu/m2
      - căn hộ chung cư thuộc toà CT2A căn hộ Gelexia Riverside, 885 Tam Trinh.- DT: 68 mét vuông thông thuỷ.- căn hộ chung cư 2 ngủ 2 vệ sinh nội ...
      Gelexia Riverside, 885, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Lotus Garden, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,58 tỷ tại Tân Phú

      2.58 tỷ 78 m2 33,08 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán rẻ CH Lotus Garden đường Trịnh Đình Thảo Q. Tân Phú, DT 78 mét vuông, giá 2 tỉ 58, sổ hồng riêng, nhà có sẵn ở ngay, L/HCC:...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,25 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.25 tỷ 69 m2 32,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc tầng trung tòa S1.07 view thoáng. chung cư có điều hòa trung tâm. Nội thất cơ bản. bìa đỏ chính chủ sẵn sàng giao...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.