Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.181 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,98 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.98 tỷ 82 m2 36,35 triệu/m2
      Do chuyển xuống nhà thổ cư cần bán căn hộ góc căn hộ cao cấp ở CT2 A1, bên cạnh B1 B2 Tower, Rainbow, Rice, D1 D2 khu đô thị hướng Tây Nam Hồ Linh...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,55 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.55 tỷ 71 m2 35,92 triệu/m2
      chung cư R101.xx02.DT 71.2m2.Đông Bắc.đầy đủ nội thất liền ây cao cấp.Có slot ô tô.free các tiện ích cho dân cư ở đây.Quan tâm hotline em 0867 722...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 58 m2 35,35 triệu/m2
      Full giỏ hàng từ CĐT.- Căn 49m2 (1 phòng ngủ + 1): 1.8 tỉ.- Căn 58m2 (2 phòng ngủ + 1 phòng vệ sinh): 2,05 tỉ.- Căn 65m2 (2 phòng ...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      2.5 tỷ 78 m2 32 triệu/m2
      Em cần bán suất ngoại giao giá rẻ tại căn hộ cao cấp mặt đường Trần Phú, Hà Đông.chung cư 2 phòng ngủ, DT 78 mét vuông, dễ dàng cho thuê đầu...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Căn hộ chung cư Hoàng Anh Gia Lai Lake View Residence, 2 phòng ngủ, giá 2 tỷ

      2 tỷ 94 m2 21,28 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng nhanh căn hộ chung cư Hoàng ANh Gia LAi 2 phòng ngủDT 994m2Loại 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, phòng khách , bếp, sân...
      Dự án Hoàng Anh Lakeview Residence, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán chung cư Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư c/c Carillon 5 , Q. Tân Phú DT : 70m2 Thiết kế : 2PNTiện ích : hồ bơi , siêu thị ...Giá : 2.6tyHỗ trợ vay bank liên ...
      Dự án Carillon 5, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu phức hợp The Tresor, 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 4

      2.25 tỷ 32 m2 70,32 triệu/m2
      Chính chủ bán căn office-tel The Tresor (Novaland) - 39 Bến Vân Đồn, Q. 4, chỉ 2,25 tỉ DT tim tường 32.1m2 nội thất đầy đủ cao cấp, tầng cao, view...
      The Tresor, số 39 - 39B, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 62 m2 37,75 triệu/m2
      chính chủ cần tiền, bán gấp căn hộ chung cư The Pegasuite 2.- Cam kết giá rẻ hơn thị trường - bao dò giá.- Tháng 8 năm nay nhận...
      Dự án The PegaSuite 2, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh.

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 7

      2.8 tỷ 62 m2 45,17 triệu/m2
      Định cư nước ngoài, cần bán ngay chung cư.Skyline khu phức hợp La Casa, đường Hoàng Quốc Việt, P. Phú Thuận, Q7.DT 62 m2, TK 2 phòng ngủ,...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Altara Residences Quy Nhơn, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,75 tỷ tại Quy Nhơn

      2.75 tỷ 86 m2 31,98 triệu/m2
      Hiện tại em có 2 căn hộ góc Altara 1011 và 1211 tầng 10 và 12 đã có sổ và nội thất cần chuyển nhượng. Phí 80tr/căn. Anh em nào thiện chí inbox em nhé....
      Dự án Altara Residences, Phường Hải Cảng, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.5 tỷ 92 m2 27,18 triệu/m2
      * căn hộ chung cư Bình Minh Garden (BMG) thiết kế cao 25 tầng nổi, trong đó 2 tầng trung tâm thương mại và 3 tầng hầm.- Từ tầng 3 đến 24: 22 căn/sàn,...
      Dự án Bình Minh Garden, 93 Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,48 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      2.49 tỷ 73 m2 34 triệu/m2
      - Bàn giao nội thất liền tường full cao cấp.- View trực diện hồ Văn Quán.- Quần thể có hơn 50 tiện ích thả ga hưởng thụ.- pháp lí đầy đủ.- Sở hữu lâu dài.-...

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2 tỷ tại Huyện Văn Giang

      2 tỷ 58 m2 34,49 triệu/m2
      Bán chung cư Skyoasis2 phòng ngủ+2WC58m2Hướng hướng Đông NamView căn biệt thự đảogiá 2 tỉ bao phíhotline 0969 695 ***số zalo)
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Đài Phát Thanh Truyền Hình Hà Nội – HTV Complex, 3 phòng ngủ

      3 tỷ 87 m2 34,49 triệu/m2
      Do chuyển chỗ ở về quê nên cần bán nhanh căn 3N đẹp nhất dự án Phú Thịnh.- DT rộng rãi 87m2.- Thiết kế sang trọng 3 phòng ngủ, 2VS.- Nội thất cơ bản...
      Dự án Phú Thịnh Green Park, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Sunshine Palace, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 85 m2 34,71 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên bán ngay căn 2  phòng ngủ - 2 toilet tại tòa Sunshine Palace.DT 85m2, tất cả các phòng đều đón ánh sáng chan hòa.khu bếp...
      Dự án Sunshine Palace, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn chung cư Căn hộ Green Town Bình Tân, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,05 tỷ tại Bình Tân

      2.05 tỷ 68 m2 30,15 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh chung cư Green Town Bình Tân block căn hộ B1.- Vị trí: Trong khu dân cư Vĩnh Lộc, P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân.- DT: 68m2 /...
      Dự án Green Town Bình Tân, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,55 tỷ tại Bình Chánh

      2.55 tỷ 58 m2 43,97 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh căn hộ chung cư Mizuki Park 58K2 tháp 6,7,8 chuẩn bị nhận nhà, trả trước chỉ 30 phần trăm hỗ trợ vay đến 70 phần trăm...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,8 tỷ tại Bình Chánh

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      - Vị trí: MT Nguyễn Văn Linh, P Bình Hưng, huyện Bình Chánh - tiếp giáp Q. 7.- Cách trường đại học RMIT 15p đi xe máy.- DT: 72m2 (2 phòng ngủ...
      N
      Quân Đỗ - Pkd Nam Long - Nlg Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.