Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.179 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Nhà ở xã hội Đồng Mô Đại Kim, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 70 m2 31,43 triệu/m2
      Do chuyển xuống nhà thổ cư để KD nên cần bán gấp chung cư hoa hậu ở Đại Kim Building cam kết bên ngoài đẹp hơn ảnh 100 phần trăm.DT: 70m2 thông...
      Dự án Nhà ở xã hội Đồng Mô, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Căn hộ Hausneo, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 9

      2.55 tỷ 69 m2 36,96 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ Hausneo.Nhà đang có HĐ thuê nhà lâu dài 7 tr/tháng (Nội thất CĐT bàn giao). Mua nhà là có ngay nguồn thu mỗi tháng.Vị trí: KDC Khang...
      Dự án Căn hộ Hausneo, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Ánh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Carillon 5. Q. Tân Phú.- đc: 262 Lũy Bán Bích, Hoà Thạnh, Tân Phú.- chung cư có DT 72m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- Tiện ích đầy đủ,...
      Carillon 5, 262, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Căn hộ chung cư Hoàng Anh Gia Lai Lake View Residence, 2 phòng ngủ

      2.1 tỷ 94 m2 22,35 triệu/m2
      Cần bán chung cư Hoàng Anh Gia Lai Đà Nẵng- Vị trí đường Hàm Nghi P. Thạc Gián, Q. Thanh Khê, Tp. Đà nẵng- Tên căn hộ chung cư: căn hộ chung cư Hoàng...
      Dự án Hoàng Anh Gia Lai Lake View Residence, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ tại Cầu Giấy

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      Gia đình chuyển đi nên cần bán căn hộ chung cư tầng trung view cực thoáng tòa CT2 A10 Nam Trung Yên.DT 65m2.Thiết kế 2 phòng ngủ 2VS.bìa đỏ chính...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 85 m2 31,18 triệu/m2
      Cần tiền chính chủ gửi bán ngay căn 3 phòng ngủ chỉ 2 tỉ 650.Đầu tư cho thuê 10tr/tháng.Đầy đủ tiện ích xung quanh - TT tiền mặt giảm ngay 20tr lấy...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,63 tỷ tại Quận 7

      2.63 tỷ 60 m2 43,84 triệu/m2
      - DT:+ 60m thiết kế 2 phòng ngủ + 1  nhà vệ sinh phòng khách nhà bếp ban công phơi đồ giá 2.630 tỉ.+ 77m thiết kế 2  phòng ngủ + 2...
      Dự án Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 36 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Nguyên Hồng - Đống Đa - Hà Nội

      2.21 tỷ 36 m2 61,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tập thể tại phố Nguyên Hồng. Nam Thành Công vị trí gần chợ gần trường học. View mặt phố Nguyên Hồng. DT bìa đỏ 36m2...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 9

      2.25 tỷ 59 m2 38,14 triệu/m2
      Kẹt vốn KD nên cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh DT 59 mét vuông vin Grand Park Q. 9, TP. HCM.+ DT tim...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Condotel Scenia Bay Nha Trang, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,75 tỷ tại Thành phố Nha Trang

      2.75 tỷ 58 m2 47,42 triệu/m2
      sang nhượng chung cư 1 phòng ngủ +, MT đường Phạm Văn Đồng. Dưới giá hợp đồng 300tr, Cơ hội duy nhất để sở hữu căn 5* lâu dài, đầy đủ nội ...
      Dự án Scenia Bay Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,93 tỷ tại Bình Tân

      2.93 tỷ 75 m2 39,07 triệu/m2
      Nhận nhà ở ngay.- Hỗ trợ người mua vay NH.- Vị trí tầng đẹp và phong thuỷ.- Tặng kèm Rèm, giàn phơi.liên hệ ngay xem nhà 0937 915 ***.* Tọa lạc ngay Trục...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 58 m2 45,69 triệu/m2
      Bán căn tòa căn hộ A căn hộ Bàu Cát II Tân Bình.DT 58 mét vuông có 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.căn hộ chung cư tầng thấp, lô thương...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 54 m2, hướng Đông - Nam, giá 2,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.5 tỷ 54 m2 46,3 triệu/m2
      - DT: 54m2 thông thuỷ - 59m2 tim tường.- Ký trực tiếp với chủ đầu tư.- căn hộ chung cư ở toà SA5 - phân khu Sakura. Là phân khu có nội khu đẹp nhất dự...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,42 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.42 tỷ 54 m2 44,82 triệu/m2
      Tôi cần sang nhượng chung cư 2 PN 1  toilet 54 mét vuông tại dự án vin Smart City.Thông tin cụ thể như sau:Tòa: S4.03 - Gần gara oto, gần công...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,45 tỷ tại Cầu Giấy

      2.46 tỷ 65 m2 37,7 triệu/m2
      Cần bán 65m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, dự án A14 Nam Trung Yên mới nhận bàn giao, gọi ngay 0975 970 ***.DT 65m2 thông thủy, gồm 2...

      Sở hữu ngay căn Condotel Gold Coast Nha Trang , 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,45 tỷ tại Nha Trang

      2.46 tỷ 57 m2 42,99 triệu/m2
      Dự án Gold Coast (Nha Trang Center 2) - Thanh Yến, nằm trên tuyến đường chính trọng điểm và ngay trung tâm TP Nha Trang. Đơn vị duy nhất có 13 tầng TTTM...
      Dự án Gold Coast Nha Trang, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn hộ Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 59 m2 47,46 triệu/m2
      Bán chung cư 05 HUD Building Nha Trang, đầy đủ nội thất.DT 59m2.logia Đông Bắc.2 PN.2 nhà vệ sinh.giá 2.8 tỉ.Để lại toàn bộ nội thất.gọi ngay...
      Dự án HUD Building, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn chung cư Chung cư VP3 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,9 tỷ tại Hoàng Mai

      2.9 tỷ 92 m2 31,53 triệu/m2
      Gia đình mình cần chuyển nơi công tác nên bán căn 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh tòa VP3 Linh Đàm ở cực thích.- DT: 92m2.- Thiết kế: 3 phòng...
      Dự án VP3 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.