Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ An Gia Star, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,72 tỷ tại Bình Tân

      1.72 tỷ 68 m2 25,3 triệu/m2
      Do đưa đón hai con ở hai trường xa nhau nên quyết định bán nhà đổi trường tiện đón con, căn hộ An Gia Star 68m2 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá...
      Dự án Angia Star, Đường Quốc lộ 1A, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn SDU - 143 Trần Phú, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,75 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.75 tỷ 66 m2 26,52 triệu/m2
      Do làm ăn có chút lộc lá nên gia đình chuyển hộ khẩu lên Nguyên Tuân cho gần anh em, có căn hộ chung cư tòa SDU 143 Trần Phú không sử dụng đến nữa cần...
      Dự án SDU 143 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Vinhomes Smart City, 28 m2, giá 1,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.2 tỷ 28 m2 42,86 triệu/m2
      Tôi đi du học nên cần bán gấp căn studio nguyên mới chưa ở mới nhận nhà.Căn mua thuộc phân khu đẹp Vinsmart.Giá bán gấp 1,2x tỉ ra lộc cho khách.L/H xem...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Phan Bội Châu - Quán Bàu - Vinh - Nghệ An

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Thân gửi quý anh/chị KH thông tin dự án 389 Dream Home.CĐT: Công ty CP đầu tư Thương mại và xây dựng 389.Quy mô: 2.729  mét vuông.DT dựng: 1.757...
      Dự án Chung cư 389 Dream Home, 33 Đường Phan Bội Châu, Phường Quán Bàu, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 33 m2, hướng Tây - Nam, giá 1,3 tỷ tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh

      1.3 tỷ 33 m2 39,4 triệu/m2
      Tập đoàn Everland Group chào bán: căn hộ chung cư hotel + căn hộ chung cư du lịch quốc tế 5* tại Cảng Ao Tiên - Vân Đồn, Quảng Ninh.- Giá chỉ từ: 1.3...
      Dự án Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 56 m2 23,22 triệu/m2
      Gia đình tôi ở khu này đã nhiều năm, nhận nhà từ đâu ở nhưng vốn bởi tính cách đơn giản, hiền hòa, tôi cũng không làm câu kì nội thất, mà chỉ ở mộc mạc, nhà...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,43 tỷ tại Hoàng Mai

      1.43 tỷ 56 m2 25,54 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán chung cư 2 ngủ HH1 A Linh Đàm, tầng 40. Full đồ như hình, không trung gian mô giới.Nhà cam kết ảnh thật 100 phần trăm, xem lúc...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,8 tỷ tại Hoàng Mai

      1.8 tỷ 58 m2 31,04 triệu/m2
      Nhà mình năm nay có thêm em bé, nên dự kiến đưa bà ngoại ra sống cùng 2 - 3 năm, vì thế mình chuyển lên căn 2 ngủ. chung cư 2 ngủ đầu tay 2 vợ chồng tiết...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị mới Xa La, 56 m2, giá 1,15 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.15 tỷ 56 m2 20,54 triệu/m2
      Gia đình mình đã chuyển qua nhà to hơn nên cần nhượng gấp căn hộ chung cư tòa trung tâm thương mại ( trung tâm thương mại ) Đức Thành - khu đô ...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,3 tỷ tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh

      1.3 tỷ 30 m2 43,34 triệu/m2
      LH: 0338 179 *** Em Cường.* Tập đoàn Everland Group chào bán: chung cư hotel + chung cư du lịch quốc tế 5* tại Cảng Ao Tiên - Vân Đồn, Quảng Ninh.- Giá...
      Dự án Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Dream Home Palace, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,78 tỷ tại Quận 8

      1.78 tỷ 62 m2 28,71 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Dream Home Palace tầng đẹp giá siêu mềm nhất hiện tại, hiện đang bàn giao nhà ah.- L/H PKD dự án.- Web thông tin dự án:...
      Dự án Dream Home Palace, Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh
      Á
      Hotline Phòng Kinh Doanh Dự Án Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư Khu đô thị Phúc Đạt (Phuc Dat Green City), 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 42 m2 24,29 triệu/m2
      Em cần bán ngay lỗ căn hộ Phúc Đạt - TDM - BD.Căn 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh.Nội thất full.DT: 42 mét vuông.Giá ngợp 1,02 tỉ...
      Dự án KĐT Phúc Đạt, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Đặng Xá 2, 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,15 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.15 tỷ 47 m2 24,47 triệu/m2
      + Gia đình làm ăn phát đạt chuyển xuống ở căn biệt thự nên cần bán căn căn hộ tòa nhà thương mại chất lượng cao: + DT 46,4 mét vuông thông thủy,...
      Dự án Khu đô thị Đặng Xá 2, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,19 tỷ tại Hoàng Mai

      1.19 tỷ 48 m2 24,8 triệu/m2
      Cần bán căn hộ toà nhà HH3C Linh Đàm Hoàng Mai HN. căn hộ chung cư tầng trung, DT 48m2, tke 2 PN, 1 vệ sinh. Nội thất full đồ như hình, người mua chỉ...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư PCC1 Complex, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,27 tỷ tại Quận Hà Đông

      1.28 tỷ 50 m2 25,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh CH 2 phòng ngủ tòa PCC1 Complex, SĐCC đầy đủ nội thất, thông tin chung cư cụ thể như sau:đc chính xác: CT4 PCC1.DT:...
      Dự án PCC1 Complex, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Sails Tower, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,85 tỷ tại Hà Đông

      1.85 tỷ 78 m2 23,72 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.bán gấp căn hộ chung cư 2 ngủ, 2vs tại tòa B căn hộ Sông Nhuệ.DT: 78 m2.Thiết kế: 2 PN + 1 vệ sinh.Ưu điểm: Tầng trung thoáng mát...
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,48 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.48 tỷ 72 m2 20,56 triệu/m2
      - Cần tìm chủ mới cho chung cư Central Plaza Q. Tân Bình- đc : Phạm Văn Hai.P. 2 ,Q. Tân Bình- DT : 72 mét vuông chứng nhận đủ- Kết cấu 2 PN 2...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,4 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      1.4 tỷ 75 m2 18,67 triệu/m2
      Chủ ngộp tiền KD cần bán ngay lỗ căn hộ chung cư vin Central Park Bình Thạnh 2 phòng ngủ giá cực tốt so với thị trường 📍 đc: Nguyễn Hữu Cảnh,...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.