Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu căn Khu đô thị Sài Đồng, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,6 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.6 tỷ 55 m2 29,1 triệu/m2
      Thực tế phải công nhận bất động sản ở một số phân khúc nhà đầu tư tháo chạy, giao dịch giảm hẳn.Tuy nhiên giao dịch căn hộ chung cư dưới 2 tỉ vẫn vô...
      Dự án Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 72 m2 26,39 triệu/m2
      Phá sản cần vốn bán ngay căn hộ cao cấp JAmila Khang Điền Q. 9 tòa căn hộ C tầng 9 view sông Hồ Chí Minh, DT 72 mét vuông giá 1 tỉ 900 tr. call ...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 59 m2 27,97 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư Mường Thanh Viễn Triều view hướng Đông Nam giá siêu mềm.Căn 2 phòng ngủ, 2VS, phòng khách, bếp.View: Biển + phố.DT:...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,18 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.18 tỷ 60 m2 19,67 triệu/m2
      Do vợ mình chuyển công tác sang Cầu Giấy đi lại bất tiện, gia đình mình quyết định chuyển sang Cầu Giấy cho vợ tiện đi làm nên cần nhượng lại cho khách ki -...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Sài Đồng, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,6 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.6 tỷ 53 m2 30,19 triệu/m2
      chào bán quỹ căn thương mại có 1 0 2 tại khu đô thị Sài Đồng No - 07 cạnh Vinhome Riversize, Vinhome Harmony, Le Grand Jardin.- DT từ 53 mét vuông...
      Dự án Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,15 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.15 tỷ 30 m2 38,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn Studio tại vin Smart City.DT 30 mét vuông.Nội thất full.giá 1,15 tỉ.gọi ngay xem nhà ngay Ms. Tuyết 0838 306 *** để biết thêm...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 50 m2 33,21 triệu/m2
      Chuyển công tác, cần bán căn 1 PN - 50 m2 tòa D vinaconex thuộc KĐT KIM VĂN KIM LŨ, CĐT uy tín Vinaconex 2căn hộ chung cư thuộc tầng trung cực thoáng,...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.7 tỷ 72 m2 23,62 triệu/m2
      Mình đc bố mẹ mua cho căn hộ chung cư 71,6  mét vuông tại CC HH2D Xuân Mai , để ở và theo học. Nhưng giờ mình theo vợ nhà cũng rộng rãi không có...
      Dự án Xuân Mai Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 1,92 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.92 tỷ 83 m2 23,14 triệu/m2
      Cần bán căn 3 ngủ 2 VS DT 83m2.Tầng đẹp view hồ, công viên.Hàng xóm thân thiện, toà đẹp oto đỗ sảnh.Giá 1.92tỉ.L/H 0982 574 ***
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 55 m2 31,82 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư ngay gần Lạc Long Quân - Âu Cơ, nhà 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh đầy đủ tiện ích có thang máy, trung tâm TP qua Q. 10...
      Dự án The Useful Apartment, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky 9, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận 9

      1.75 tỷ 50 m2 35 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư Sky 9, ngay vòng xoay Liên Phừơng.50m2 gồm 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.Giá 1 tỉ 750 tr.sổ hồng riêng sang tên.Hỗ...
      Dự án Sky 9, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Eurowindow River Park, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      - DT 70 mét vuông căn hộ góc.- Hướng ĐN.- KÝ hợp đồng trực tiếp chủ đầu tư.- Giá 1,6 tỉ.- NH hỗ trợ 65 phần trăm giá trị căn hộ.- Đã có...
      Dự án Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,25 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.25 tỷ 52 m2 24,04 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Iris Tower (Park View Thuận An) ngay trung tâm P. Bình Hoà.Vị trí chính xác: Đường Nguyễn Du, P. Bình Hoà, TP. Thuận An.-...
      Dự án Park View Apartment, Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương
      Đ
      Trần Hoàng Minh Đức Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,7 tỷ tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.7 tỷ 45 m2 37,78 triệu/m2
      Thông tin mô tả.CH cao cấp Nhật Bản ngay làng ĐHQG.Điểm nối cửa ngõ giao thương Thủ Đức đầu tư là lãi ngay..Dự án có nhu cầu cho thuê cao, tỉ suất sinh lợi...
      Dự án HT Pearl, Đường Tân Hòa, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 57 m2, hướng Đông, giá 1,54 tỷ tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      1.54 tỷ 57 m2 27,02 triệu/m2
      Bán chung cư Bcons Garden chính chủ giá thu về 1,54 tỉ (Bao thuế, các loại phí sang nhượng) - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh DT tim tường 57m2...
      Dự án Bcons Garden, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,35 tỷ tại Hoàng Mai

      1.35 tỷ 67 m2 20,15 triệu/m2
      chung cư gia đình mua từ đầu nên rất tâm huyết sửa chữa đảm bảo công năng sử dụng.chung cư VP6.chung cư 2 ngủ, 2 Vệ sinh.DT 67m2.Vị trí tòa nhà nằm ở vị...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Đường Hoàng Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Đại Thanh, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 60 m2 21,5 triệu/m2
      Bán CH tầng trung tòa CT10C Đại Thanh- DT: 59.9 m2 - Hướng cửa : hướng Đông Nam - BC hướng Tây Bắc.- Thiết kế chung cư : 2 PN, 2  toilet- Nội thất...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,85 tỷ tại Gia Lâm

      1.85 tỷ 68 m2 27,21 triệu/m2
      hotline xem căn 033334934- Do nhu cầu công việc chuyển chỗ làm đi quá xa, mình cần tiền lên cần bán ngay để lấy tiền mua nhà mơi tại dự án vin Ocean Park -...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.