Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      - CẮT LỖ GIẢM 300TR.Mình chính chủ - cần sang nhượng chung cư 2 phòng ngủ cao cấp Swanbay - Đảo Đại Phước, Đồng Nai.- DT: 65m.- 2 phòng ngủ,...
      Đường D10, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.35 tỷ 42 m2 32,15 triệu/m2
      Grand Mark NT - Sở hữu lâu dài cực kỳ khan hiếm tại TP. Nha Trang:* Đặc biệt là căn hộ chung cư với pháp lí 100 phần trăm, có NH bảo lãnh dự án.*...
      Dự án Grand Mark Nha Trang, Đường Phước Long, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Sài Đồng, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,62 tỷ

      1.63 tỷ 54 m2 30,08 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ chỉ 1.6 tỉ: 54m2, 57m2, 62m2.Căn 3 phòng ngủ chỉ 2.15 tỉ: 69m2.chào bán 29 căn ngoại giao.Chỉ còn 23 suất. Nhanh tay kẻo lỡ.54...
      Dự án Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.7 tỷ 66 m2 25,75 triệu/m2
      Anh trai tôi có chung cư tầng thấp cần bán tại tòa HH2ABC - Xuân Mai, Dương Nội. anh/chị quan tâm gọi em xem nhà 24/24 theo số: 0962 438 *** 0845 994...
      Dự án The Sparks, Quận Hà Đông, Hà Nội
      N
      Nguyễn Thị Bích Ngọc Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư Chung cư Tứ Hiệp Plaza , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,95 tỷ tại Thanh Trì

      1.95 tỷ 66 m2 29,55 triệu/m2
      - Nhà vừa xây 3 năm, cách BX Nước Ngầm 1 kilomet. Bố trí phòng ốc hài hoà, logia rộng rãi thoáng mát.- Cách nhà vài ph là trường học, BV, khu ăn uống...
      Dự án Tứ Hiệp Plaza, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,94 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.95 tỷ 65 m2 29,91 triệu/m2
      Em Phương gửi quý anh/chị CSBH mới nhất của chủ đầu tư Indochine Nha Trang, tổng ck lên đến 28 phần trăm cộng quà tặng hấp dẫn. Grand Mark Nha Trang...

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.7 tỷ 58 m2 29,32 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn căn hộ NT Home Phương Canh, Nam Từ Liêm DT 58m2, thiết kế 2 phòng ngủ + 2VS, đầy đủ nội thất đẹp vô ở ngay, bìa đỏ chính...
      Dự án NHS Phương Canh Residence, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường 2/4 - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Vĩnh Phước.+ căn hộ góc DT: 90m2 (Đẹp sang xịn mịn nhất khu).+ 2 PN to rộng.Vị trí: Tòa D - căn hộ Vĩnh Phước.Tầng cao thông thoáng mát.....
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Saigon Homes , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 70 m2 27,15 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Saigon Home, Đường Hương Lộ 2, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân.- DT: 70m2.- Thiết kế: 2 PN, 2 phòng khách, nhà thoáng mát View đẹp.-...
      Dự án Saigonhomes, Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,56 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.56 tỷ 60 m2 25,94 triệu/m2
      Chính chủ do làm ăn khó khăn cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ.Nội thất liền tường sàn gỗ nonga lạnh tủ bếp điêu hoà đầy đủ.Vị trí thuận lơi.Cạnh bến xe yên...
      Dự án CT1 Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 1,95 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.95 tỷ 86 m2 22,68 triệu/m2
      Gia đình vừa đón thêm thành viên mới nên cần thêm không gian cho tiện sinh hoạt, vì vậy gia đình tôi đã chuyển sang căn 3 ngủ bên Rainbow Văn Quán hồi đầu...
      Dự án The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Sky Center, 36 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 36 m2 51,39 triệu/m2
      bán ngay chung cư office tel tại cao ốc Sky Center đường Phổ Quang, Tân Bình.đc: 5B Đ. Phổ Quang, P. 2, Tân Bình, TP.HCM.- DT: 36m2; đầy đủ nội thất.-...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,74 tỷ tại Quận Hà Đông

      1.74 tỷ 62 m2 28,07 triệu/m2
      Ban chung cư 2 ngủ 2 vs 62m /2 ngủ 2 vs đầy đủ đồ.Tủ bếp giường ngủ tủ bình nóng lạnh ghế sofa bàn trà bàn ăn sàn gỗ 3 điều hoà 2 bình nóng lạnh 2...
      Dự án Xuân Mai Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,88 tỷ tại Hoàng Mai

      1.88 tỷ 72 m2 26,12 triệu/m2
      Gia đình chuyển về nhà thổ cư nay cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ, 2 vệ sinh, DT 72m tòa CT1 Bắc Linh Đàm ngay mặt đường. căn hộ chung cư gia đình đã...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Parkview Residence, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 60 m2 29,17 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư ở tòa CT7J Dương Nội Hà Đông do gia đình đã chuyển đến khu khác. Tòa nhà có rất nhiều tiện ích, có 02 tầng hầm + nhiều...
      Dự án Park View Residence, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      1.8 tỷ 36 m2 50 triệu/m2
      Bán chung cư office-tel dự án Sky Center.đc: 5B Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình, Sài Gòn.- DT: 36m.- Giá: 1,9 tỉ bao phí.- Nội thất: full nội thất cao...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Sài Đồng, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,55 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.55 tỷ 75 m2 20,67 triệu/m2
      bán nhanh căn căn hộ chung cư.Tầng cao - NO10A khu đô thị Sài Đồng - Long Biên.DT 75 m2, 2 ngủ để lại toàn bộ Nội thất. Ở đc luôn.giá tốt 1.55 tỉ.Mô...
      Dự án Sài Đồng, Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,43 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.43 tỷ 52 m2 27,5 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:chung cư có DT 52m tim tường, 48m thông thủy, là chung cư có DT lớn nhất của loại căn 1N tại dự án vin Ocean Park, tầng đẹp, logia TN...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.