Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      1.65 tỷ 43 m2 38,38 triệu/m2
      chính chủ không xoay đc lãi NH,cần bán cắt lỗ căn hộ chung cư 1  phòng ngủ 43 mét vuông tại dự án vin Smart City,giá siêu rẻ.-DT : Thông thủy...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,8 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.8 tỷ 69 m2 26,09 triệu/m2
      chính chủ muốn chuyển đổi mục đích sử dụng cần bán ngay:- 2PN2WC- DT tim tường 69m2- DTTT 63m2- Giá 1,8 tỉ bao toàn bộ phí sang tên- Ban giao kèm nội thất...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn hộ 51 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 51 m2 31,38 triệu/m2
      Tiềm năng đến từ hạ tầng, tiện ích nội và ngoại khu của chung cư thương mại giá rẻ:Hồ bơi tràn bờ.C. Ông viên, cây xanh rộng lớn.Trường học cấp 2,3 & siêu...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,75 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      1.75 tỷ 70 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán căn hộ chung cư mới ở FPT Plaza2 2 phòng ngủ, 70 mét vuông chỉ 1.750 tỉ view biển thoáng mát.- căn hộ chung cư 2...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Phú Mỹ Thuận, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 1,42 tỷ tại Nhà Bè

      1.42 tỷ 96 m2 14,8 triệu/m2
      Do cần tiền gấp GD bán chung cư Phú Mỹ Thuận 95m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet nhà đẹp rộng mát. giá mong muốn 1,420 tỉ xem nhà dễ tất cả các...
      Dự án Phú Mỹ Thuận, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 70 m2 21,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư biển 2 phòng ngủ FPT Plaza, view đón bình minh chỉ 1,5 tỉ rẻ nhất thị trường.- DT: 70m2.- Hướng view biển cực xịn căn 2 phòng ...

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Gemek Tower, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,71 tỷ tại Huyện Hoài Đức

      1.71 tỷ 65 m2 26,31 triệu/m2
      Nhà em thừa cái nhà không muốn để trống nữa nên bán, bác nào có nhu cầu ới emTầng 20 tòa Gemek 1DT: 65m2 thông thủy 65m tim tườngHướng cửa: hướng Đông ...
      Dự án Gemek Tower, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1 tỷ 42 m2 23,81 triệu/m2
      Tên dự án : trung tâm Thuận An, Bình DươngVị Trí : đường Thuận giao 25, P. Thuận Giao, Tp Thuận An, Bình DươngQuy mô : gồm 2 tòa căn hộ cao 29 tầng với...
      Dự án Legacy Prime, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,5 tỷ tại Phố Bạch Mai - Cầu Dền - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      1.5 tỷ 45 m2 33,34 triệu/m2
      Cực phẩm - nhỉnh 1 tỉ có ngay hộ khẩu vip Hai Bà - nhà ngay mặt phố - tặng nội thất đầy đủ.Nhà ngay mặt phố - vị trí đỉnh - trung tâm Q. Hai Bà, tiện ích...
      Phố Bạch Mai, Phường Cầu Dền, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.6 tỷ 30 m2 53,34 triệu/m2
      -chủ đầu tư Masteri Homes chào bán tòa C tại vin smart city Tây Mỗ-Nam Từ Liêm-HN-Tòa có mặt logia hướng Đông Nam duy nhất phân khu Masteri,-Căn studio...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,7 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.7 tỷ 52 m2 32,7 triệu/m2
      Quỹ căn hàng hiếm tại Pavilion vin Ocean Park giá chỉ từ 1,3 tỉ Việt Nam đồng.Chỉ cần bỏ ra 370 tr đã đc sở hữu:căn hộ chung cư 1  phòng ngủ +...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Nhà ở xã hội Ehome S, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,1 tỷ tại Quận 9

      1.11 tỷ 40 m2 27,5 triệu/m2
      Cần bán căn Ehome S, xã hội, Q9 liên kế Q2, đối diện căn hộ chung cư Jamila, KĐT Lake Nova.- Nhà mới xinh xắn, nội thất đầy đủ.- Nội thất xịn: 2 rèm,...
      Dự án Ehome S, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 23 m2, giá 1,05 tỷ tại Quận 8

      1.05 tỷ 23 m2 45,66 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn office-tel Pega 2giá 1.050 thỏa thuận nếu cầnDT 23 m²View: Hồ BơiĐã TT 70%liên hệ ngay: 0963 169 ***
      Dự án The PegaSuite 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,38 tỷ tại Quận Gò Vấp

      1.39 tỷ 77 m2 17,99 triệu/m2
      BÁN chung cư CITYLAND PARK HILLS, Q. GÒ VẤP- DT: 77m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm- logia rộng rãi thoáng mát. - chung cư đc thiết kế hiện đại, bàn giao...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,91 tỷ

      1.91 tỷ 60 m2 31,84 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT11 Kim Văn Kim Lũ - DT 60m2 - 2N 2VS.- đc xây dựng ngay phía sau căn hộ chung cư CT12 với thiết kế rất ấn tượng. Không gian xanh...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      1.6 tỷ 54 m2 29,63 triệu/m2
      Hot! Cơ hội duy nhất, với 1,6 tỉ sở hữu chung cư 2  phòng ngủ góc mới cóng, nhận nhà ở ngay, trung tâm Long Biên, liên kế công viên, chợ, trường...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Topaz City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 8

      1.9 tỷ 70 m2 27,15 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh CH Topaz City Q. 8 đường Cao Lỗ, DT 70 mét vuông, 2 phòng ngủ, giá 1 tỉ 9, nhà có sẵn ở ngay, hotlineCC: 0784 212 ***...
      Dự án Topaz City, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu phức hợp The PegaSuite, 1 phòng ngủ, 26 m2, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 26 m2 40,39 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư offitel căn hộ chung cư căn hộ chung cư The Pegasuite 2, P. 6, Q. 8.Cam kết đúng giá - không đăng giá ảo.hotline 0938 877 ***...
      Dự án The PegaSuite 2, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá