Thông tin mô tả
CẦN BÁN CĂN
-
-
- Nội thất khá đẹp và đủ tiện nghi
-
CAM ĐOAN GIÁ THẬT
Phone/zalo/viber : 0901 632 ***
Giá: 1,88 Tỷ
Diện tích: 36 m2
Giá/m2: 52,22 Triệu/m2
577344
Mua bán
CẦN BÁN CĂN
-
-
- Nội thất khá đẹp và đủ tiện nghi
-
CAM ĐOAN GIÁ THẬT
Phone/zalo/viber : 0901 632 ***
Novaland Apartment_ Zoe
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
65 m2
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2