Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh chung cư Chung cư Dream Town, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.4 tỷ 45 m2 31,12 triệu/m2
      Gia đình tôi có căn hộ chung cư 45 mét vuông toà ct1 kdt Dream Town, chủ đầu tư Coma6 đường 70 Tây Mỗ. căn hộ chung cư trước đây vc tôi tích...
      Dream Town, 70, đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,65 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.65 tỷ 70 m2 23,58 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh chung cư tại tòa KL Xuân Mai Complex Dương Nội, Hà Đông, thành phố Hà Nội.- DT 70 mét vuông sử dụng, 74 mét vuông...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2 tỷ tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 59 m2 33,9 triệu/m2
      + Giỏ hàng: Bao gồm 4 tòa căn hộ A, B, C, D đặc biệt hỗ trợ mua theo yêu cầu của KH về view, tầng, DT.DT: 59m 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh giá...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2 tỷ 55 m2 36,37 triệu/m2
      Qũy căn giá siêu mềm các phân khu S1, S2, S3, S4, Imperia, The Miami, The Sakura.Em cần bán ngay căn 2  phòng ngủ full đồ 55m2 giá 2 tỉ:- nội thất...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      C
      Nguyễn Thị Trang - Pkd03 Cn01 Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 70 m2 20,72 triệu/m2
      Chỉ với 550tr sở hữu ngay căn hộ chung cư FPT Plaza.- Vị trí: Đường Võ Chí Công thông thẳng ra biển, KĐT công nghệ FPT Đà Nẵng.- Hỗ trợ cho vay...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 45 m2 28,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 1 ngủ toà CT11 Kim Văn Kim Lũ.- chung cư nội thất vừa làm xong, chất lượng tốt. Nhượng lại toàn bộ cho chủ mới.- giá: 1,290 tỉ (thỏa ...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường Nguyễn Cao - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      1.55 tỷ 83 m2 18,68 triệu/m2
      Bán căn hộ Thanh Bình 2 ngủ 2 vệ sinh full đồ.CT3 tầng thấp.DT: 83 mét vuông rộng nhất.logia: hướng Đông Nam siêu mát.Giá: 1,55 tỉ.hotline em Mạnh...
      Dự án Chung cư Thanh Bình Bắc Ninh, Đường Nguyễn Cao, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Cát Tường ECO, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,32 tỷ tại

      1.32 tỷ 70 m2 18,86 triệu/m2
      Bán căn hộ góc tầng đẹp tòa N3 Cát Tường Thống Nhất - 3 ngủ 2  toilet.căn hộ góc nên toàn bộ 3 PN đều có cửa sổ thoáng.Vào tên chính chủ ngay cho...
      Dự án Cát Tường Thống Nhất, Đường Lý Thái Tổ, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán gấp chung cư Chung cư Gemek Tower, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,85 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      1.85 tỷ 68 m2 27,21 triệu/m2
      Gia đình đông người chuyển sang 3 ngủ cần bán căn 2 ngủ đẹp, thoáng mát tòa Gemek - An Khánh.Tâng: 22.DT: Tim tường 68m2, thông thủy: 61m2.đầy đủ nội ...
      Dự án Gemek Tower, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Ecopark, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,2 tỷ tại Huyện Văn Giang

      1.2 tỷ 45 m2 26,67 triệu/m2
      Cần bán 1 ngủ westbay ADT 45m2 Tây Bắc Giá 1.2 tỉ bao phíTây Bắc liên hệ ngay để đi xem nhà
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,37 tỷ tại Hoàng Mai

      1.37 tỷ 70 m2 19,58 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 PN nhà full đồ. DT 70 mét vuông. Nhà có trần sàn tủ bếp, điều hòa, giường ngủ tủ. Hỗ trợ vay 70 phần trăm.giá bán:...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 68 m2 19,12 triệu/m2
      Gia đình làm ăn tốt chuyển xuống mặt đất nên muốn bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ, full nội thất cao cấp tại Thanh Hà Mường Thanh Cienco 5.căn ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ CT Plaza Minh Châu, 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 3

      1.85 tỷ 30 m2 61,67 triệu/m2
      Hi anh/chị! Chuyện là vợ chồng em đang có nhu cầu nhượng lại căn hộ chung cư 1  phòng ngủ ở trung tâm Q. 3 Chỉ cần trả trước 760tr:Vị trí:+ CT...
      C.T Plaza Minh Châu, 369, Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Căn hộ 8X Đầm Sen, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,38 tỷ tại Quận Tân Phú

      1.38 tỷ 47 m2 29,37 triệu/m2
      Tôi đang cần bán gấp chung cư 8X Đầm Sen, CĐT Tập Đoàn Hưng Thịnh- đc tại: số 75A Tô Hiệu, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú, Sài Gòn- DT 47 mét vuông,...
      Dự án Căn hộ 8X Đầm Sen, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,83 tỷ tại Xã Cửu Cao - Văn Giang - Hưng Yên

      1.83 tỷ 61 m2 30 triệu/m2
      Tổng quan dự án.CĐT: Công ty TNHH Lạc Viên Cửu Cao.Vị trí dự án: Nằm trong quần thể dự án căn biệt thự cao cấp Dragon Park trên đường Tỉnh lộ 179, nối...
      Dự án Trust City Văn Giang, Xã Cửu Cao, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 62 m2 30,65 triệu/m2
      bán ngay căn hộ cao cấp Topaz Garden, Q.Tân Phú: - DT: 62 mét vuông, 2 PN, 2 Tolet- Giá: 1.9 tỉ*** contact XEM NHÀ: 0773 843 *** Sơn
      Dự án Topaz Garden, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Tứ Hiệp Plaza , 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,81 tỷ tại Thanh Trì

      1.81 tỷ 78 m2 23,21 triệu/m2
      Chỉ 23tr/m2 sở hữu ngay chung cư 3 ngủ 78m2 Nơ 22 Pháp Vân, bìa đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch1. Bán căn hộ Nơ 22 Pháp Vân.2. DT: 78m trên sổ.3. Thiết...
      Dự án Tứ Hiệp Plaza, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Quy Nhơn Melody - Liberty Central Quy Nhơn, 53 m2, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 53 m2 24,34 triệu/m2
      CK 50 phần trăm Chỉ còn 1.290 tỉ ( Tổng 100 phần trăm ) _ View Biển , Đường Nguyễn Trung Tín _ Dự án Quy Nhơn Melody - Vị trí : MT biển An...
      Dự án Quy Nhơn Melody, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định
      T
      Tập Đoàn Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.