Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 77 m2 20,78 triệu/m2
      FPT Plaza - Căn ngoại giao duy nhất loại 3 PN. Rẻ hơn thị trường- DT 77m2 - Căn 3 PN, xây mới 100%- View hướng biển về TP mát mẻ- Nằm trong cụm đô thị phức...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Lotus Garden, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 52 m2 37,5 triệu/m2
      Cần tiền KD bán căn hộ Lotus Garden giá mềm hơn thị trường, căn hộ góc thoáng sáng.DT: 52 mét vuông, 1 PN, 1  toilet.Bancon phòng khách view...
      Dự án Lotus Garden, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,26 tỷ tại Thành phố Bắc Giang - Bắc Giang

      1.27 tỷ 68 m2 18,59 triệu/m2
      căn hộ chung cư 379 Tower trung tâm thành phố Bắc Giang (cạnh toà 6 tầng đã ở lấp đầy):Giá cả hợp líTiện ích đủ đầyKết nối vùng hoàn hảoDự kiến tháng...
      Dự án Chung cư 379 Tower Bắc Giang, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán ngay nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,9 tỷ tại Gia Lâm

      1.9 tỷ 65 m2 29,24 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2N2 phòng vệ sinh 65 mét vuông sử dụng, giá 1,9 tỉ Đông Nam view Nội Khu duy nhất tại vin Ocean Park. hotline Em Đạt 0982...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Mai Hoàng Đạt Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Orchard Garden, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,89 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      1.89 tỷ 36 m2 52,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh tầng trung thoáng mát giá rẻ nhất chỉ 1.890 tỉ bao hết thuế phí tại Orchard GardenDT:...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Phú Gia Hưng Apartment, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 62 m2 31,46 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Phú Gia Hưng, đc: Phú Gia Hưng Apartment, đường Số 2, Lê Đức Thọ, P. 15, Gò Vấp, TP.HCM.DT: 62m2, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Phú Gia Hưng Apartment, Đường 2, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,58 tỷ tại Hà Đông

      1.58 tỷ 72 m2 21,95 triệu/m2
      Gia đình có chung cư 209HH2E cần bán nhanh.Tk 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 2 lô gia dt 71,6m2.Nhà đã có tủ bếp, ghế sô pha, giường ngủ...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      giá sang nhượng tốt nhất chung cư WestGate - An Gia tháng 4/2023 bàn giao (Giá đã bao gồm hết thuế phi 102 phần trăm).- Căn 2PN-2 toilet giá...
      Dự án Westgate, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 54 m2 28,71 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tầng 10 CT12, KIm Văn - Kim Lũ - Hoàng Mai, 53,5 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet giá 1.55 tỉ. liên hệ ngay 0914...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, hướng Nam, giá 1,35 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội

      1.35 tỷ 56 m2 24,11 triệu/m2
      Chính chủ bán có căn hộ chung cư tập thể tại thị trấn văn điển, trung tâm huyện ủy thanh trì, cách bến xe nước ngầm 2  kilomet, đã sửa đẹp, nội ...
      Đường Ngọc Hồi, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Nguyễn Du - Thuận An - Bình Dương

      1.2 tỷ 52 m2 23,08 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Iris Tower (Park View Thuận An) ngay trung tâm P. Bình Hoà.Vị trí chính xác: Đường Nguyễn Du, P. Bình Hoà, TP. Thuận An.Rỗ hàng...
      Dự án Iris Tower, Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương
      Đ
      Trần Hoàng Minh Đức Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      1.35 tỷ 52 m2 25,97 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm ở vị trí đắc địa, xung quanh là những tiện ích vô cùng lớn.- DT: 50 mét vuông - 52 mét vuông.- Nội thất: nội thất đầy đủ cao...
      Đường Ngọc Hà, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Ms. Hà Cđt Căn Hộ Đẹp Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.3 tỷ 55 m2 23,64 triệu/m2
      Nhà tập thể tầng 5 Thanh Xuân Nam, thoáng, rất gần đường Nguyễn Trãi.Khu vực đầy đủ tiện ích trường cấp 1,2,3, chợ, chỗ để xe oto ngay gần nhà.Nhà gồm 1...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 1,73 tỷ tại Đường Lê Lợi - Quy Nhơn - Bình Định

      1.73 tỷ 117 m2 14,79 triệu/m2
      Chính Chủ Bán chung cư căn hộ góc Giá Rẻ HAGL Quy Nhơn-DT: 117.3  mét vuông-giá: 1,73 tỉ ( có thỏa thuận cho khách có thiện chí ). giá siêu mềm...
      Đường Lê Lợi, Phường Hải Cảng, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 32 m2 32,82 triệu/m2
      + Tận hưởng và trải nghiệm phong cách sống hoàn toàn mới, Nghỉ dưỡng tại gia đẳng cấp 5*, tận hưởng khoảnh khắc an yên cùng gia đình, ngắm hoàng hôn lãng...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 54 m2 28,71 triệu/m2
      Tôi chính chủ có một căn bên toà CT7 Dương Nội cần chuyển nhượng lại cho anh/chị nào có nhu cầu. Thông tin chung cư nhà tôi như sau:DT: 54m2.Hướng cửa:...
      Dự án The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 67 m2 18,66 triệu/m2
      Do chuyển xuống nhà thổ cư, tôi cần sang nhượng lại căn hộ chung cư 2 PN căn hộ Thanh Hà Mường Thanh cho gia đình nào có nhu cầu. căn hộ chung cư...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Lotus Garden, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,96 tỷ tại Quận Tân Phú

      1.96 tỷ 50 m2 39,21 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn hộ chung cư để đi định cư nước ngoàicăn hộ chung cư Lotus garden Tân Phú- DT 50m2, 1 PN, 1 WC- giá 1 tỉ 960 tr, có SHR đầy...
      Dự án Lotus Garden, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.