Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.9 tỷ 43 m2 44,19 triệu/m2
      Căn 1N 43m2 view hồ cuối cùng có giá 1,9 tỉ Tặng thêm voucher mua xe Vinfast 70 tr đồng bán vội đc 50 tr - Ký HĐMB trực tiếp với CĐT, sổ hồng riêng vĩnh...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 60 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      Nhà ở giá rẻ - Cơ hội sở hữu nhà Thành phố Hồ Chí Minh cho người thu nhập thấp.Đặc biệt, đầu Tháng 4 triển khai đẹp nhất dự án.NHẤT CẬN THỊ - NHỊ CẬN...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Đặng Thị Hiếu Hạnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      1.25 tỷ 60 m2 20,84 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhu cầu sử dụng nên muốn nhượng lại căn hộ chung cư 2 PN, tầng đi bộ tại căn hộ CT12C Kim Văn Kim Lũ. DT 60,5 mét vuông thiết kế...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Đặng Xá 1, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,25 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      1.25 tỷ 58 m2 21,56 triệu/m2
      - Gia đình chuyển nơi công tác nên cần bán căn hộ chung cư thương mại tòa V chất lượng cao tại khu đô thị Đặng Xá, Gia Lâm, TP Hà Nội.- DT  mét ...
      Dự án Khu đô thị Đặng Xá 1, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 67 m2 17,92 triệu/m2
      chỉ viêc sách valy về ở , không thiếu 1 thứ gì , nhà cực đẹp , e ở nên thiết kế lại hoàn toàn bên trong, tông sáng màu , trẻ trung , hiện đại , cần bán căn ...
      Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,9 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.9 tỷ 55 m2 34,55 triệu/m2
      1, Mô tả chung cư:- DT tim tường 55 mét vuông.- Trục căn 09, tầng thấp, tòa R103.- logia hướng Tây Bắc, cửa chính hướng Đông Nam nên phù hợp cả...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 1,89 tỷ tại Hà Đông

      1.89 tỷ 85 m2 22,24 triệu/m2
      Tôi chính chủ có một căn duy nhất bên toà CT8D cần chuyển nhượng lại cho a/c nào có nhu cầu. Thông tin căn hộ chung cư nhà tôi như sau:DT: 84,6m2.Hướng...
      Dự án The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn Eco Xuân - Lái Thiêu, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 1,82 tỷ tại Huyện Thuận An

      1.82 tỷ 86 m2 21,17 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Ecoxuan SHR, Nhà có nội thất khá đầy đủ như Bếp trên + dưới, trần thạch cao + đèn Ledgiường ngủ + tủ áo âm tườngNgười mua khi...
      Dự án Eco Xuân, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      1.9 tỷ 51 m2 37,26 triệu/m2
      Dự án The Rivana bàn giao vào quý 4/2023 với quy mô tiện ích cao cấp và thiết kế sang trọng thì mức giá 1ty9 là quá tốt!Vị trí đắc địa MT QL13, đi đến sân...
      Dự án The Rivana, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      1.8 tỷ 68 m2 26,48 triệu/m2
      chung cư EcoXuân Sky Residences, tòa căn hộ A, 02 PN (67m), liên kế Lotte Mart, nhà mới. (Chính chủ). Đã có sổ hồng riêng (sở hữu Vĩnh viễn) + 02 PN...
      Dự án EcoXuân The Essential Residence, Đường Quốc Lộ 13, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị mới Dương Nội, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,51 tỷ

      1.51 tỷ 56 m2 26,97 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở chung cư 2 PN, 1 vệ sinh ở căn hộ chung cư CT7 Dương Nội, Hà Đông, TP Hà Nội Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư...
      Dự án Khu đô thị mới Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,9 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.9 tỷ 70 m2 27,15 triệu/m2
      chính chủ vay ngân hank đến hạn nên cần bán gấp để trả NH : Mô tả: - căn hộ chung cư DT 70 mét vuông tổng, 65 mét vuông thông thủy. - căn ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,55 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.55 tỷ 52 m2 29,81 triệu/m2
      Bcons city là dự án căn hộ chung cư thứ 10 của chủ đầu tư Bcons đang đang đc bán ra thị trường. Mật độ lấp đầy đang đạt 82 phần trăm.- Vị trí: MT...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,1 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.11 tỷ 36 m2 30,56 triệu/m2
      chung cư sở hữu vĩnh viễn Legacy Prime - nội thất đầy đủ.- Chỉ 1 tỉ/căn nội thất đầy đủ.- Tiến độ xây dựng: chung cư đang hoàn thiện và sắp bàn giao...
      Dự án Legacy Prime, Đường Thuận Giao 25, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,51 tỷ

      1.51 tỷ 56 m2 26,97 triệu/m2
      Bạn em gửi bán căn hộ góc phụ 2 ngủ 2 vệ sinh đầy đủ nội thất như hình.chung cư thiết kế hiện đại trẻ trung sang trọng, bạn em thuê thiết kế riêng nên...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 42 m2, hướng Tây - Bắc, giá 1,25 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.25 tỷ 42 m2 29,77 triệu/m2
      chung cư 1 PN view hồ bơi, DT nhỏ 41 mét vuông phù họp cho người trẻ độc thân, gia đình 3 thành viên hoạc cho thuê, ...chung cư thuộc căn hộ Bcons...
      Dự án Bcons Miền Đông, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,7 tỷ tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      1.7 tỷ 62 m2 27,42 triệu/m2
      - Một tổ hợp nhà ở khu chung cư cao cấp trung tâm TP Dĩ An -Tọa lạc trên MT đường DT743C lợi thế ngay trung tâm TP - LS ưu đãi chỉ 4.8 phần ...
      Đường 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Nhà ở xã hội EcoHome 3, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 67 m2 29,71 triệu/m2
      Cần bán chung cư Ecohome 3.DT: 67,4 m2.2 ngủ, 2 vệ sinh.Tầng trung thoáng mát.Giá: 1ty99.call ngay: 0934 506 ***.Vị trí: Nằm ở cửa ngõ phía hướng Tây ...
      Dự án Ecohome 3, Đường Tân Xuân, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.