Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.626 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất dự án 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      anh/chị đang tìm một mảnh đất vừa ở đẹp, vừa đầu tư an toàn tại lõi Hòa Lạc thì đây là cơ hội rất đáng để đi xem thực tế.💎 Thông tin nổi bật: ✔ Đất vuông...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 74 m2, giá tốt tại Đường Nhật Tảo - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 74 m2
      SUNSHINE RIVER PARK KHÔNG GIAN SỐNG ĐẲNG CẤP BÊN SÔNG HỒNGTọa lạc tại khu vực phát triển năng động phía Tây Hồ, Sunshine River Park mang đến chuẩn sống hiện...
      Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 100 m2 tại Đường Tân Thới Nhất 2 - Quận 12, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 100 m2 59,9 triệu/m2
       🔥 TÂN THỚI NHẤT CHỦ GẤP BÁN - GIẢM MẠNH 300TR - 100m² - 2 LẦU HẺM - 6M CHỈ 5.99tỉ 🔥(Ảnh thật - Nhà vừa xây 2 năm)📍 Vị trí: TTN02, Tân Thới Nhất,...
      Đường Tân Thới Nhất 2, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 53 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Dương Lâm - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 53 m2 47,17 triệu/m2
      🏠bán căn tầng một căn hộ chung cư Bluehouse Sơn Trà1️⃣Vị trí : MT đường Hồ Hán Thương , Nại Hiên Đông, Sơn Trà.2️⃣Tiện ích cách sông Hàn 400m, cách...
      Đường Dương Lâm, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh mảnh đất 80 m2 tại Xã Trạm Lộ - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      🏡 BÁN miếng đất khoảng80 mét vuông – NHIỄM DƯƠNG, P. TRẠM LỘ, BẮC NINH 🔥📐 DT gần 80 mét vuông – vuông vức, dễ xây dựng📍 Vị trí đẹp, cư ...
      Xã Trạm Lộ, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 ngày trước

      Cần bán ngay chung cư 52 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.3 tỷ 52 m2 44,24 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư VICOLAND Sơn Trà📌 Vị trí : Đường Vân Đồn,Nại Hiên Đông, Đà Nẵng- DT 52m² ( Công năng 2 PN, 1 pk, 1 bếp, 1 nhà vệ sinh,...
      Đường Vân Đồn, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 600 m2, mặt tiền 25m, hướng Nam tại Đường 14 - Chơn Thành, giá 12 tỷ

      12 tỷ 600 m2 20 triệu/m2
      Vị trí MT QL 14, ngay trung tâm hành chính xã Nha Bích, tiện KD, làm quán, văn phòng, nhà xưởng....
      Đường 14, Xã Nha Bích, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay đất 90 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      📍 mảnh đất đẹp ngay KĐT Ngọc Dương Riverside – Điện Dương, vị trí tiềm năng để an cư và đầu tư 🌿✨ Thông tin nổi bật:• DT: ~ 90,5m²• Đường quy hoạch rộng,...
      Xã Điện Ngọc, Huyện Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam

      Bán nhanh nhà sổ riêng 33 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 6,86 tỷ

      6.86 tỷ 33 m2 207,88 triệu/m2
      33 mét vuông * 5 TẦNG - HOÀNG MAI - HAI BÀ TRƯNG – TRẦN KHÁT CHÂN– 6.86– 038.248.7733Vị trí: Ngay Trần Khát Chân, đi bộ ra cụm 3 trường đại học...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 40 m2, hướng Đông tại Phố Phan Đăng Lưu - Bình Thạnh, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 40 m2 267,5 triệu/m2
      💥 SIÊU PHẨM căn biệt thự MINI PHAN ĐĂNG LƯU – nội thất đầy đủ CAO CẤP 💥💫 hẻm ô tô 5M – VIEW CỰC ĐẸP – KHU CƯ XÁ ĐẲNG CẤP💫 Giá chỉ hơn 10 tỉ –...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 1800 m2, hướng Đông tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 1800 m2
      Đất vuông vắn, bằng phẳng, có sẵn điện trung và hạ thế, đèn đường, cây xanh. Câch trung tâm hành chính xã chỉ 2  kilomet, kế cầu vượt cao tốc. Giá hợp...
      Đường Dương Gia Trang, Xã Nha Bích, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 43 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 43 m2 190,7 triệu/m2
      🔥🔥🔥 NHÀ GÓC 2 MT HIẾM – TRUNG TÂM Q. 3 – Có cửa sau📐 DT: 3.6 x 11.7m – CN 43.2m2.🏢 Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng.🛏 Công năng: 5 phòng ngủ –...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 33 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Đình Giót - La Khê - Hà Đông, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 33 m2 241,82 triệu/m2
      • Vị trí ngõ 48 Phan Đình Giót, khu dân trí cao, yên tĩnh, an ninh đảm bảo.• Nhà 5 tầng thiết kế hiện đại, mỗi tầng 1 PN rộng + vệ sinh riêng, tối ưu...
      Ngõ 48

      Sở hữu ngay nhà đất 41 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 1 Cư xá Đô Thành - 4 - Quận 3, giá 17 tỷ

      17 tỷ 41 m2 414,64 triệu/m2
      HIẾM - CƯ XÁ ĐÔ THÀNH - 41m² - 5 TẦNG - hẻm ô tô 4M - KHÔNG LỘ GIỚI, QUY HOẠCH -- DT công nhận: 41.1m² - 4.25m x 9.7m Kết cấu: Trệt, Lửng, 2 lầu, Sân...
      Đường 1 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 72 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường 20 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      Bán chung cư 2PN2 toilet tại OPAL GARDEN; View Gigamall đẹp, tặng nội thất cơ bản, vô ở ngay....* DT: 72 mét vuông, Tầng trung, view...
      Đường số 20, phường Hiệp Bình Chánh, quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Bcons Green Topaz Giá 2.450 bao thuế phí

      2.46 tỷ 51,3 m2 47,76 triệu/m2
      🔥 bán nhanh BCONS CITY - THÁP GREEN TOPAZ 🔥✅ Vị trí tầng Trung, View đẹp, Thoáng mát✅ DT: 51.3 mét vuông, 2  phòng ngủ - 2  phòng vệ ...
      Đường Thống Nhất, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn nhà đẹp 58 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 58 m2 120,69 triệu/m2
      nhà hẻm đường Nguyễn Thiện Thuật, ngay chợ Bàn CờDt 3,2 nở Hậu 3,9m x 14,5m 3 tầng logia rộng thoáng, thông ra Nguyễn Đình Chiểu, chợ Bàn Cờ4  phòng ...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 118 m2, hướng Đông tại Phường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 118 m2 194,92 triệu/m2
      ĐC: 60 Ngõ 158, Phố Ngọc hà, P. Ba Đình, thành phố Hà Nội* Đất sổ hồng riêng chính chủ - loại đất ở tại đô thị lâu dài_Sở hữu riêng / DTSD riêng:...
      Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!