Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.626 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Sở hữu mảnh đất 72 m2 tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 72 m2
      Bán đất  mặt phố ở khu 31ha Trâu Quỳ, Gia Lâm- dt: 72m MT rộng đẹp đang cho thuê KD- vị trí cực đẹp nằm ngay trung tâm lõi KD bất chấp các loại hình:...
      Đường 333, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 105 m2 tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 112 tr

      112 triệu 105 m2 1,07 triệu/m2
      Hàng hiếm ! bán đất tặng nhà 2 tầng ở Trung Tâm  Gia Lâm- s: 105m, mt: 8m nở hậu- tặng nhà có đầy đủ công năng có sân để oto, 3 PN, 2 toilet, 1...
      Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà riêng 110 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - 2 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 110 m2 545,46 triệu/m2
      Bán nhà Lý Thái Tổ – ( P.2, Q. 3 cũ), nay P. Bàn Cờ, Tp Tp HCM | cặp TS MT trung tâm khai thác tốt📍 Nằm trên tuyến Lý Thái Tổ – khu vực KD sầm uất, kết...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 2, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 60 m2 tại Đường 15 - Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 60 m2 73 triệu/m2
      CGLÊN SÓNG NHÀ TL 15 P. An Phú Đông Q. 12 CẦU HAI CỨNG ➡️hẻm 17 cầu hai cứng, ô tô tận cửa ✅Sử dụng 4 x 15m xdhc 96m- Nhà 1 lầu 3p ngủ. 1p sinh...
      Đường 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất 60 m2, hướng Bắc tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 60 m2 123,34 triệu/m2
      Bán đất ở Học Viện Nông Nghiệp Đường Trâu Quỳ, Gia Lâm- dt 60.m mt 40m = hậu tặng nhà c4 đang cho thuê có dòng tiền- vị trí đẹp đường rộng oto tránh ngay...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 42 m2, giá 3 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 42 m2 71,43 triệu/m2
      ⭐️ căn hộ Scenia Bay NHA TRANG Cần bán ngay căn Scenia Bay Nha Trang, Khánh Hòa- Vị trí: block căn hộ A Căn số 10 , - Loại hình căn hộ chung...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà sổ riêng 118 m2 tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 37 tỷ

      37 tỷ 118 m2 313,56 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà tại Nam Từ Liêm, khu phân lô, 2 thoáng trước sau, hiện trạng nhà xây 2 khối độc lập, vừa ở vừa khai thác dòng tiền, chính chủ vừa tự vận...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 30 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 30 m2 83,34 triệu/m2
      Sun Symphony 5 – siêu phẩm mới của Sun Group bên sông Hàn chính thức nhận đặt.✨ Điểm nổi bật:View trực diện sông HànNgắm pháo hoa DIFF ngay tại logiaKết nối...
      Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà đẹp 110 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 31,3 tỷ

      31.3 tỷ 110 m2 284,55 triệu/m2
      Bán nhà Thảo Điền, Đường Số 2 – Khu Làng Báo Chí, Thảo Điền, TP. Thủ Đức | TS dòng tiền khu expat📍 Nằm trong khu Làng Báo Chí Thảo Điền – KDC cao cấp, yên...
      Đường Số 2, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 52,5 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 2 - Phú Nhuận, giá 22 triệu

      22 triệu 52,5 m2 0,42 triệu/m2
      Cho thuê mặt bằng tầng 1 ngay MT đường Phan Đình Phùng, đối diện chợ Phú Nhuận, khu vực KD cực kỳ sầm uất, lưu lượng người qua lại đông đúc, thuận tiện mở...
      92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 1,3040000200271606 m2 tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 1,31 m2 843,56 triệu/m2
      a/c đang tìm một "~ lặng" để chữa lành tâm hồn hay một TS sinh lời bền vững? Đừng bỏ lỡ tuyệt phẩm nghỉ dưỡng 1304 mét vuông tại trục QL20 này:- Thế...
      Xã La Ngà, Huyện Định Quán, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 214 m2, hướng Tây-Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 214 m2 50,47 triệu/m2
      mảnh đất vuông vắn, hẻm ô tô, đường số 17 Linh Trung Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân.DT: 214  mét vuông(7x32) . Cách đường số 17 chỉ 100 mét hơn....
      Đường Số 17, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 242 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Hoàng Lanh - Xuân Phú - Huế - Thừa Thiên Huế

      4.5 tỷ 242 m2 18,6 triệu/m2
      🌈𝐁𝐈𝐄̣̂𝐓 𝐓𝐇𝐔̛̣ 𝐍𝐆𝐇𝐈̉ 𝐃𝐔̛𝐎̛̃𝐍𝐆 𝐕𝐈𝐄𝐖 𝐐𝐔𝐀̉𝐍𝐆 𝐓𝐑𝐔̛𝐎̛̀𝐍𝐆 𝐇𝐀̀𝐍𝐇 𝐂𝐇𝐈́𝐍𝐇 𝐂𝐎̂𝐍𝐆 𝐓𝐏 𝐇𝐔𝐄̂́, 𝐂𝐇𝐈̉ 𝐓𝐔̛̀ 𝟒𝐓𝐘̉𝟓...
      Đ. Hoàng Lanh, P. Xuân Phú, TP. Huế

      Bán nhanh nhà mặt phố 61 m2 tại Phường Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      💁‍♂️ BÁN ngôi nhà phố liên kế - TT THEO TIẾN ĐỘ TẠI KĐT 𝐁𝐂𝐎𝐍𝐒 𝐂𝐈𝐓𝐘 𝐋𝐈𝐅𝐄  🇻🇳  💥 Giá Chỉ từ 𝟑,𝟓 𝐭𝐲̉/𝐜𝐚̆𝐧 - 𝐂𝐡𝐢𝐞̂́t...
      Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán căn shophouse 120 m2, giá 11,35 tỷ tại Đường 359 - Thủy Triều - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      11.35 tỷ 120 m2 94,59 triệu/m2
      QUỸ CĂN GIÁ GỐC THE GREENERY 2 HẢI PHÒNG CHÍNH THỨC chào bánngôi nhà phố nhà phố thương mại shophouse mặt đại lộ Nguyễn Trãi Lê Hồng Phong nối dàiDT...
      Đường 359, Xã Thủy Triều, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 62 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      nền thổ cư tại Đường Hồ Văn Long, giao Tỉnh Lộ 10, P. Bình Tân, Sài Gòn.DT 62 m², giá 2,55 tỉ VND, còn thỏa thuậnKDC ở hiện hữu, xây dựng dc 1 trệt 1...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 48 m2 tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 48 m2 92,71 triệu/m2
      MTKD LK 4-5 hẻm ô tô NÉ 2 TẦNG 4x12m ĐANG CÓ DÒNG TIỀN NHỈNH 4 tỉ ☎️:O9373679O8 QUỐC NHÀ SG
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 65 m2 261,54 triệu/m2
      📍 Vị trí cực đẹp, vài bước ra phố lớn, kết nối nhanh các tuyến Cầu Giấy – Láng – Nguyễn Khang – Yên Hòa.💎 Khu vực trung tâm siêu hiếm nhà bán, nhu cầu...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!