Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.626 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Bán nhà đẹp 35 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 35 m2 240 triệu/m2
      liên lạc Nguyễn Anh Phương 0912046606 oto TRÁNH TRƯỚC CỔNG, oto ĐỖ CỬA LÝ THUYẾT, ngõ tương đối rộng 4M Ngõ 44 Ngô Quyền 5,7 oto đỗ ngày đêm thoải mái,...
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 11,99 triệu/m2
      📈 ĐẦU TƯ ĐẤT GĐ NÀY VẪN LÀ AN TOÀN NHẤT📍 khu dân cư Bình Hưng, Bình Chánh, Ql50 ✔ cư dân hiện hữu✔ Sổ riêng✔ Giá còn tốt💰 Chỉ từ 1 tỉ 199 __...
      Đường Quốc Lộ 50, Đường Quốc Lộ 51, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 35 m2 tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 35 m2 242,86 triệu/m2
      Ngõ 44 là ngõ to nhất đường Ngô Quyền, Nhà đẹp, có lộc, thoáng, MT gần 4m.chính chủ bán đi để mua nhà to hơn hotline Nguyễn Anh Phương 0912046606/p>
      Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Cơ hội cho những ai đang tìm kiếm đất nền tại Đường Đồng Trạng, Xã Hòa Lạc, Thủ đô Hà Nội. Đất có DT 100.2m², MT rộng 7.5m, ngõ vào rộng 5m rất thuận...
      Đường Đồng Trạng, Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 35 m2 tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,55 tỷ

      8.56 tỷ 35 m2 244,29 triệu/m2
      oto TRÁNH TRƯỚC CỔNG, oto ĐỖ CỬA LÝ THUYẾT, ngõ tương đối rộng 4M Ngõ 44 Ngô Quyền 5,7 oto đỗ ngày đêm thoải mái, dân họ cũng để ở đây, trục Ngô...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 6000 m2 tại Thị trấn Cao Phong - Cao Phong - Hòa Bình, giá 1 tr

      1 triệu 6000 m2 0,01 triệu/m2
      CƠ HỘI VÀNG CHO NĐT  Bạn đang tìm một nền đất vừa rộng, vừa đẹp, vừa gần Thủ đô Hà Nội để sinh lời nhanh? Đây chính là “kèo hiếm có” tại Cao...
      Đường Quốc Lộ 6, Thị trấn Cao Phong, Huyện Cao Phong, Hòa Bình

      Bán nhanh nhà đẹp 70 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 70 m2 92,86 triệu/m2
      Chủ cần bán ngôi nhà tâm huyết, xây ở chắc chắn, thiết kế hợp lý, dọn vô ở ngay.DT 70 mét vuông, kết cấu 1 trệt 1 lầu gồm 3 PN, 3 toilet, có...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 65 m2, giá 1,99 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 65 m2 30,64 triệu/m2
      💰 Giá chỉ từ 1.991.000.000tỉ/căn👉 Trả trước chỉ 15 phần trăm – ngưng đến khi nhận nhà. 🏙️ chung cư CAO CẤP THE WIN CITY – CHỈ 20 ph ĐẾN...
      Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 70 m2, hướng Đông-Bắc tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Đất nền trong KĐT ngay MT đường DT741, P. Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Bình Dương. Gần KCN VSIP 2-3-4-5, KCN Tân Bình, KCN THACO,...Đối diện có nút giao cao tốc...
      Đường 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 118 m2, hướng Đông tại Phường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 118 m2 194,92 triệu/m2
      ĐC: 60 Ngõ 158, Phố Ngọc hà, P. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội* Đất SHR chính chủ - loại đất ở tại đô thị lâu dài_Sở hữu riêng / DTSD riêng: 118 mét vuông...
      60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 35 m2 628,58 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Kim Mã - Giang Văn Minh, khu vực hiếm nhà bán, hiện trạng nhà đẹp KD ngay.- Toạ lạc vị trí rất đắc địa, khu vực lõi, hạ tầng, tiện...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 230 m2 tại Đường Âu Cơ - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 55 tỷ

      55 tỷ 230 m2 239,14 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn Tây Hồ, 230 mét vuông, 4 tầng thoáng sáng, MT 10m, ô tô tránh đỗ, chỉ 5x tỉ+ Vị trí cực gần Hồ Tây, vài bước ra phố Xuân...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 62 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      DT 62m², pháp lí đầy đủ, sổ hồng, NH cho vay 70-80 phần trăm.Xây dựng tự do, 1 trệt 1 lửng 3 lầu, sân thượng, hỗ trợ giấy phép XD.Tỉnh Lộ 10, Tân...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 50 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 50 m2 134 triệu/m2
      - Giá đã gồm thuế bên bán, còn thỏa thuận cho khách thiện chí- Nội thất cơ bản, dễ decor theo sở thích- Căn tốt nhất thị trường- Giỏ hàng còn nhiều căn...
      Số 92 Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 70 m2, giá 19,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      19.5 tỷ 70 m2 278,58 triệu/m2
      ⭕️ liên kế RIVERSIDE – TAM TRINH – oto TRÁNH – KD VIP✅ DT: 70 m2✅ Giá: ƯNG LÀ CHỐT——————————————📍 Lthuộc khu đô thị Gelexia Riverside – Tam Trinh, Q....
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 225 m2, hướng Bắc tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 225 m2 12,45 triệu/m2
      SIÊU PHẨM LÔ GÓC 2 MT  – CHỈ 2 tỉ 8Vị trí: Ngay ngã 4 Trương Hán Siêu, xã Đăk Hà, tỉnh Quảng Ngãi.DT: 225 mét vuông (Full thổ cư).Tiềm...
      xã Đăk Hà, tỉnh Quảng Ngãi. ( mới)

      Bán nhà mặt phố đẹp 104 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường S2 - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 17 tỷ

      17 tỷ 104 m2 163,47 triệu/m2
      BÁN nhà phố ĐƯỜNG S2 TÂY THẠNH - TÂN PHÚ - ĐANG CÓ THU NHẬP 50TR/THÁNG  Vị trí đắc địa  KD sầm uất  Đối diện công viên Tây Thạnh thoáng...
      Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 240 m2, hướng Bắc tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 370 tỷ

      370 tỷ 240 m2 1541,67 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Nằm ngay MT đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, thuộc KDC đông đúc, sầm uất nhất xã Đăk Hà, tỉnh Quảng Ngãi.DT: 240 mét vuông - Rất đẹp để thiết...
      ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN BỈNH KHIÊM

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!