Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.626 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà shr 62 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hồ Văn Long - Bình Tân, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      Bán đất ngay Hồ Văn Long, Bình Tân, 100 phần trăm thổ cư, giá chỉ 2 tỉ 550 còn thỏa thuận !!!- DT 62 m² = 4x15, nở hậu- Hẻm 4m sạch sẽ, rộng rãi, hẻm...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 83,30000305175781 m2 tại Gia Bình - Bắc Ninh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 83,31 m2 32,42 triệu/m2
      ĐẤT TRUNG TÂM GIA BÌNH – BIÊN ĐỘ TĂNG GIÁ RÕ RÀNG Nội Phú – Gia Bình – Bắc Ninh DT 83m2 – MT hơn 6m Lô rộng hiếm - phù hợp để ở và đầu tưLợi...
      Đường 280, Thị trấn Gia Bình, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 19 giờ trước

      Cần bán đất nền dự án 90 m2, hướng Đông tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 90 m2 22 triệu/m2
      Bán lô đất 90m2 (5x18m) tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, KĐT quy hoạch bài bản với đầy đủ tiện ích phục vụ nhu cầu sống hiện đại.DT: 90m2, đất vuông ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Sở hữu lô đất 225 m2 tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 225 m2 46,67 triệu/m2
      Cần bán miếng đất sát Nguyễn Tri Phương kế bên là Linh Xuân ,Thủ ĐứcDt 225 mét vuông (9 x 25 ) ,thổ cư 171 mét vuông mặt đường nhựa rộng 6m.giá...
      Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 103 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 103 m2 27,19 triệu/m2
      anh chị đang tìm một miếng đất tài chính dưới 3 tỉ vừa ở đc ngay, vừa dễ đầu tư tại Hòa Lạc thì đây là sp rất đáng để cân nhắc.Thông tin miếng đất: DT:...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 30 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Minh Khai - Hoàng Mai, giá 6,66 tỷ

      6.66 tỷ 30 m2 222 triệu/m2
      DT 30 mét vuông x 5 tầng, thiết kế hiện đại thoáng trước sau.Gần chợ, trường học, BV, tiện ích đầy đủ không thiếu gì.giá siêu mềm nhất khu vực: 6.66...
      Đường Minh Khai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán lô đất 90 m2 tại Xã Tiên Dược - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      - DT 98m² full thổ cư, MT 7.5m, dài 11.5m - Lô góc 2 mặt thoáng, nở hậu - Ngõ thông, 2 oto tránh nhau - Gần nhà văn hóa, sân bóng, sân chơi,...
      Xã Tiên Dược, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 49 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 49 m2 326,54 triệu/m2
      ⚡ Khách mua nhà trung tâm chắc chắn phải xem căn này trước khi xuống tiền nơi khác!📍 Vị trí cực đẹp, vài bước chân ra phố lớn, sát khu KD sầm uất, ngõ ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 50 m2, hướng Đông-Nam tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 50 m2 216 triệu/m2
      Chính chủ bán đất DV Dương nội  Hà đông - khu đất DV LK31, Đông Nam, DT 50 mét vuông đường rộng 17m, ngay cạnh đường Lê Trọng Tấn, nhà máy...
      Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 60 m2 tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 60 m2 333,34 triệu/m2
      Trước nhà oto tránh nhau, cực kì rộng - Nhà gia chủ xây từ 2012, còn rất chắc chắn, kiên cố, hình thửa vuông đẹp không lỗi - Thiết kế; + Tầng 1: Để xe,...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 48 m2 tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 14,75 tỷ

      14.75 tỷ 48 m2 307,3 triệu/m2
      THÁI THỊNH – NGÕ TRƯỚC NHÀ 3M – 02 THOÁNG TRƯỚC SAU XỊN – NHÀ ĐẸP ĐÚNG CHẤT NGƯỜI Ở– Ở SIÊU SƯỚNG📐 DT: 48m2💰 Giá: 14.75 tỉ📍 Nhà nằm tại ngõ 67 Thái...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà 61 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 61 m2 98,37 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà xây kiên cố để ở, nay đổi nhu cầu nên cần bán ngay.DT 61m² ngang 4.2m vuông đẹpKết cấu 3 tầng gồm 3 PN 3  toilet phòng...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường 3/2 - 11 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 50 m2 119,6 triệu/m2
      BÁN NHÀ hẻm ô tô TRUNG TÂM Q. 10, ĐƯỜNG BA THÁNG HAI + DT công nhận sổ 50 mét vuông, ba lầu ba  phòng ngủ ba  nhà vệ sinh, sân...
      Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 70 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Tri Phương - Thanh Khê, giá 6 tỷ

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      🔥 NHÀ GÓC 2 MẶT KIỆT – TRUNG TÂM NGUYỄN TRI PHƯƠNG 🔥 Cách đường chính chỉ vài bước chân, vị trí quá đẹp để an cư hoặc đầu tư giữ tiền. 🏠 DT 70m2 – ngang...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà đẹp 51 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 51 m2 105,89 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán ngôi nhà cấp 4 sạch đẹp, KDC sầm uất bậc nhất Phước Long B, phù hợp mua ở hoặc giữ TS lâu dài.DT: 52 mét vuông ngang 4m ,nở...
      Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất 70 m2 tại Phường Bình Định - An Nhơn - Bình Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 70 m2 14,29 triệu/m2
      Bán lô đất dễ đầu tư để sinh lời thuộc KĐT Hưng Định CityDT 70m² thuộc KDT hiện đại đã thành hình.Khu chợ đông đúc, sinh hoạt tấp nập.
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Bình Định, Thị xã An Nhơn, Bình Định

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 99 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Bến Thành - Quận 1, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 99 m2 267,68 triệu/m2
      + Gọi 0934181121/p>+ Vị trí cực đẹp , hẻm xe hơi thông , cách chợ Bến Thành và   công viên 23/9 chỉ vài ph di chuyển, khu tập trung  văn...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 65 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 780 tr

      780 triệu 65 m2 12 triệu/m2
      -  Gần trạm y tế P. , trường cấp 2 cư dân đông đúc. - DT: 5m x 13m- Giá bán ngay TT chỉ 780 tr có thỏa thuận - Kết cấu: Nhà 1T 1L,...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!