Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.626 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 120000 m2 tại Đường 51 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 120000 m2 0,13 triệu/m2
      Nhà Chính Chủ Đứng Tên Sổ gửi bán vị trí Đường Số 51, P. An Hội Tây, HCM (Q. Gò Vấp, HCM cũ)Cho những ai cần không gian rộng rãi. DT tổng khoảng120 mét...
      Đường 51, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 43,09000015258789 m2, giá 1,6 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 43,1 m2 37,14 triệu/m2
      - Tên thương mại: Fenica (Dự án Phượng Hoàng).- đc: Đường Trần Quang Diệu, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Thành phố Hồ Chí Minh (Cách ga Metro 600m).- CĐT: Công...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 27 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 27 m2 185,19 triệu/m2
      📍 Vị trí đẹp trung tâm Q. Cầu Giấy, ngõ thông thoáng, di chuyển thuận tiện ra các tuyến phố lớn như Cầu Giấy, Xuân Thủy, Phạm Hùng, Hồ Tùng Mậu…✨ Ưu điểm...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 31 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 31 m2 354,84 triệu/m2
      🔥 HIẾM NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM – THIẾT KẾ TỐI ƯU – KHÔNG GIAN SỐNG CHẤT LƯỢNG📌 THÔNG TIN NỔI BẬT ♦️ Vị trí trung tâm Cầu Giấy – khu dân trí cao, an ninh ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 63 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 63 m2 507,94 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM HIẾM – NHÀ NHƯ BIỆT PHỦ – PHÒNG RỘNG – ĐẸP – ĐẲNG CẤP KHÁC BIỆT📌 VỊ TRÍ KIM CƯƠNG – TRUNG TÂM LÕI ♦️ Nằm tại khu vực lõi Cầu Giấy – vị...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng mảnh đất 400 m2, hướng Đông tại Cao Phong - Hòa Bình, giá 1 triệu

      1 triệu 400 m2 0,01 triệu/m2
      CƠ HỘI VÀNG CHO NĐT  Bạn đang tìm một nền đất vừa rộng, vừa đẹp, vừa gần TP Hà Nội để sinh lời nhanh? Đây chính là “kèo hiếm có” tại Cao Phong:DT...
      Đường Quốc Lộ 6, Thị trấn Cao Phong, Huyện Cao Phong, Hòa Bình

      Sở hữu ngay căn chung cư 75 m2, giá 4,25 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      4.25 tỷ 75 m2 56,67 triệu/m2
      giá siêu mềm. bán gấp căn hộ Việt Hưng, Long Biên 75m², chỉ 4,25 tỉ (sổ sẵn)🫶Toà nhà đối diện bảo hiểm Q. long biên- gần trường mẫu giáo Việt Hưng-...
      Đường Thép Mới, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 83 m2, giá 4,31 tỷ tại Đường Đống Đa - Phú Nhuận - Huế - Thừa Thiên Huế

      4.31 tỷ 83 m2 51,92 triệu/m2
      🌟 Ngay trung tâm thành phố Huế – vị trí vàng, kết nối toàn TP✨ Sở hữu chung cư Đông Nam chưa bao giờ dễ dàng đến thế! 📍 Mã căn: H3-08.10(Tầng 08...
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán toà nhà Cô Bắc, Quận 1, 7x38m, 1 hầm + 9 tầng, dòng tiền 320tr/t, giá 128 tỷ

      128 tỷ 226 m2 566,38 triệu/m2
      Bán toà nhà Cô Bắc, Q. 1 - Vị trí trung tâm Q. 1, gần Grand Manhattan – Dòng tiền sẵn 320 tr/tháng- DT khuôn đất: 7m × 38m- DT công nhận: 226m²- Kết cấu: 1...
      Đường Cô Bắc, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 105 m2, giá rẻ tại Đường Hàm Nghi - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 105 m2
      chung cư tại vin Gardenia, Đường Hàm Nghi, P. Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội (cũ: Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội) với DT 105 mét vuông, đc thiết kế...
      Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 46 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 46 m2 132,61 triệu/m2
      🔥 NHÀ hẻm xe hơi HUỲNH TẤN PHÁT – THỊ TRẤN NHÀ BÈ 4 phòng ngủ CHỈ 6.1 tỉ TL 🔥📍 Vị trí giáp Q. 7, gần Phú Mỹ Hưng, di chuyển thuận tiện về trung...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 68 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 68 m2 79,27 triệu/m2
      5.39 tỉ TL – NHÀ ĐẸP liên kế Q. 7 HẺM 17/2 DƯƠNG CÁT LỢI, NHÀ BÈ 🔥📍 Vị trí đẹp Nhà Bè giáp Q. 7, KDC an ninh, hàng xóm thân thiện, tiện ích đầy đủ.🏡...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 51 m2, hướng Đông tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 51 m2 109,81 triệu/m2
      BÁN nền thổ cư XÂY MỚI  TRƯỜNG THỌ, THỦ ĐỨC  Đường số 12, P. Trường Thọ, TP. Thủ ĐứcGiá chỉ: 5,6 tỉVị trí cực đẹp:Sát ngay căn hộ chung cư...
      32 Đường Số 12, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      2.7 tỷ 55 m2 49,1 triệu/m2
      🔥 2 tỉ hơn sở hữu căn hộ chung cư gần Metro tại Bcons NewSky?✔️ Vị trí kết nối nhanh Thành phố Hồ Chí Minh✔️ Thiết kế hiện đại, tối ưu ở thực✔️ TT...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Lái Thiêu, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà mặt phố đẹp 350 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 38 tỷ

      38 tỷ 350 m2 108,58 triệu/m2
      Bán Toà căn hộ dịch vụ Ngang 14m Siêu Đẹp tại QL 13 cũ, KP3, P. Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức.- DT: 14m x 28m, - Công nhận: 350  mét vuông- Kết Cấu:...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 50 m2, giá 2,25 tỷ tại Đường Giáp Nhất - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.25 tỷ 50 m2 45 triệu/m2
      căn hộ chung cư MINI GIÁP NHẤT  THANH XUÂNTòa nhà đang làm bìa đỏ cho dân cưcăn hộ chung cư tầng 5  thiết kế hiện đại, tối ưu công năngDT:...
      213/19/26 Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 42 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.1 tỷ 42 m2 73,81 triệu/m2
      """⭐️ căn hộ  Scenia Bay NHA TRANG- Vị trí:  Tầng 9 ,- Loại hình căn hộ chung cư Studio- DT: 42m²- logia: hướng Đông Bắc- Cửa chính: hướng ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn nhà riêng 42 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 42 m2 171,43 triệu/m2
      Với DTSD lên tới 42 mét vuông, MT 3.9 ( Cái đáng tiền nằm ở phía dưới )Chỉ nhỉnh 7 tỉ, Nhà đẹp mới tinh. Thiết kế 4 tầng với đẩy đủ công năng cho 1...
      Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!