Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.626 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay chung cư 52 m2, thỏa thuận tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 52 m2
      🏢 BÁN chung cư DẺ QUẠT  PANORAMA NHA TRANG –  VIEW BIỂN ĐẸP- Mã căn:  tầng 14 Panorama Nha Trang, đc số 02 Nguyễn Thị Minh Khai, P. Nha...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2, hướng Đông-Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 80 m2 83,13 triệu/m2
      [CẦN BÁN] nhanh nền đất KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa, đã có SHR✅ Vị trí: L-22 Đường T-19✅ DT: 80 mét vuông Đông Nam. ✅ Đã có SHR✅...
      Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 35 m2 tại Đường Cầu Cốc - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 35 m2 168,58 triệu/m2
      Cần bán nhà 5 tầng đầy đủ công năng - chỉ 5,9 tỉNhà dân xây chắc chắn - Lô góc 3 mặt thoángKhu vực đầy đủ tiện íchXung quanh nhiều trường họcCần bán ngay...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 177 m2, hướng Tây-Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 177 m2
      BÁN ĐẤT khu đô thị MỸ GIA - GÓI 5, P. NAM NHA TRANG- Mã thông tin: LK57, Lô góc- Vị trí: Trong khu đô thị Thái Hưng- DT: 177,5m².- Tây Bắc, hướng Tây ...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà đất 89 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 89 m2 162,93 triệu/m2
      Nhà đẹp, đường rộng, oto vào nhà, khu dân trí cao sát Vành Đai 3.5 – Nhổn – QL32.MT 4,6m cực thoáng – giá hiện tại đang rất tốt so với khu vực.Mua ở: tiện...
      Đường Đa Lộc, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 3490 m2, hướng Nam tại Xã Hiệp Thạnh - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 3490 m2 3,44 triệu/m2
      Có những miếng đất không dành cho số đông, chỉ dành cho những tâm hồn đang tìm kiếm sự bình yên tuyệt đối. Gia đình cần nhượng lại tâm huyết tại khu vực...
      Xã Hiệp Thạnh, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

      Sở hữu nền đất 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,94 tỷ

      1.95 tỷ 90 m2 21,6 triệu/m2
      Cần ra nhanh nền đất vị trí đẹp gần sát vin Hóc Môn, thuận tiện kết nối nhanh về Hồ Chí Minh, phù hợp mua ở hoặc đầu tư lâu dài.DT: 90m2, đất vuông vắn,...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán gấp nền đất 100 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      "BÁN nền đất Mỹ Gia gói 7A, P. NAM NHA TRANG, DT 100 mét vuông ✅ Vị trí: LK7-2 (đường thông)✅ DT: 100 mét vuông Đông Nam. ✅ HĐMB✅...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt phố 95,5 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 17,4 tỷ

      17.4 tỷ 95,5 m2 182,2 triệu/m2
      Nhà mặt phố - KD - oto tránhDân xây chắc chắn, 4 tầng, nhiều PNCó sẵn căn C4 bên cạnh để buôn bán hoặc làm nhà để xeSổ chính chủ, sẵn sàng giao dịchgiá ...
      Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay miếng đất 415 m2, hướng Đông tại Thị trấn Di Linh - Di Linh - Lâm Đồng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 415 m2 6,51 triệu/m2
      Vị trí đẹp ngay trung tâm TT Di Linh, MT đường Phan Huy Chú, view Hồ Tây cực chill, đất bằng đẹp dễ xây dựng nghỉ dưỡng hay đầu tư...
      Đường Phan Huy Chú, Thị trấn Di Linh, Huyện Di Linh, Lâm Đồng

      Bán căn hộ 60 m2, thỏa thuận tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - Tân Lập - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 60 m2
       căn hộ chung cư HUD Building số 04 Nguyễn Thiện Thuật- Vị trí: tầng 7- Loại hình căn hộ chung cư 2 PN 2wc- DT: 60m²- logia: hướng Tây Bắc- Cửa...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Tân Lập, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp chung cư 90 m2, thỏa thuận tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 90 m2
       Bán nhà đất căn hộ HUD Building Nha Trang, Khánh Hòa, DT 90 mét vuông, có 3PN căn hộ chung cư HUD Building số 04 Nguyễn Thiện Thuật- Vị...

      Cần bán nhanh mảnh đất 130 m2 tại Thị trấn Thứa - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 130 m2 27,31 triệu/m2
      🚨 TRUNG TÂM THỊ TRẤN THỨA – 2 LÔ ĐẸP – Ở NGAY, KD LUÔN 📍 Đạo Sử – TT Thứa – Lương Tài – Bắc Ninh👉 Lõi trung tâm – cư dân đông – tiện ích đủ đầy🏡...
      Thị trấn Thứa, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 2 ngày trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố 50 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 50 m2 320 triệu/m2
      ✨ ngôi nhà hội tụ đầy đủ các tiêu chí đáng sống giữa trung tâm Cầu Giấy:✔ Vị trí cực đẹp – mặt ngõ tương đối rộng, oto đỗ cửa ngày đêm✔ Kết nối giao...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 40 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 40 m2 800 triệu/m2
      🔥 TUYỆT PHẨM MẶT PHỐ CẦU GIẤY – TS tr ĐÔ DÀNH CHO KH ĐẲNG CẤP 🔥Không đơn thuần là một ngôi nhà mặt phố, đây là dòng TS trung tâm có giá trị thương mại...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 496 m2, giá 150 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      150 tỷ 496 m2 302,42 triệu/m2
      Bán cặp căn biệt thự đơn lập Mỹ Văn 1căn hộ góc công viên đường nội khu Mỹ Văn 2DT đất 15,5x16 = 248 mét vuông/cănTổng DT đất 496 mét ...
      Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 218 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thanh Phú Long - Châu Thành - Long An, giá 600 tr

      600 triệu 218 m2 2,76 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán đất full thổ cư 100%☆DT: 218  mét vuông☆pháp lí: sổ hồng biệt☆Vị trí: ấp phú tây b, xã Thanh Phú Long,huyện châu thành,tỉnh long...
      Xã Thanh Phú Long, Huyện Châu Thành, Long An

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 80 m2 tại Xã Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán nhà 80 m²,full thổ, SHR, cách ngã ba tân kim,Ql50 200m*DT: 80m²*Vị trí: Ấp Kim Điền, Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An( nay là...
      Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!