Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.740 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà riêng 31 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 31 m2 38,71 triệu/m2
      STUDIO SUN URBAN CITY HÀ NAM – GIÁ TỪ 1.X tỉ, DỄ MUA – DỄ CHO THUÊBạn đang tìm chung cư nhỏ gọn, tài chính nhẹ nhưng vẫn có tiềm năng đầu tư rõ ràng?Studio...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Sở hữu nhà sổ riêng 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      💥 Có hơn 10 tỉ – mua căn hộ chung cư cao cấp hay sở hữu luôn nhà 6 tầng trung tâm Cầu Giấy?🏡 Thông tin chi tiết:đc: 92 Nguyễn Khánh Toànbìa đỏ 50mNhà...
      92 Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 100 m2 tại An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Vị trí tiềm năng : nằm trên MT đường đại lộ lớn Bắc Sơn Long Thành 60m, dẫn thẳng về cổng chính sân bay chỉ 7 ph. Bao quanh bởi các cụm khu công ...
      Đường Lê Duẩn, Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 36 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 36 m2 180,56 triệu/m2
      Cần bán nhà vị trí đẹp tại khu trung tâm, cách MT Trần Xuân Soạn chỉ ~ 30m, thuận tiện di chuyển nhanh sang các Q. lân cận. ngôi nhà phù hợp cho gia đình ở...
      Đường Trần Xuân Soạn, Tân Hưng

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 69 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 69 m2 100 triệu/m2
      Bạn đang tìm nhà Q. 7 giá mềm, vị trí đẹp, pháp lí rõ ràng và có thể vừa ở vừa KD? Đây là ngôi nhà rất đáng cân nhắc tại khu Nam Long, P. Tân Thuận Đông,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Tân Thuận Đông

      Chuyển nhượng nhà đất 40 m2, hướng Đông tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 40 m2 127,5 triệu/m2
      📍 Hẻm 427 Lê Văn Quới – Bình TânDT: 4 x 10mKết cấu: 1 trệt 1 lầu đúc BTCT, 2 phòng ngủ 2WCNhà đẹp, nội thất hoàn thiện, vô ở ngayHẻm 5m oto, thông...
      Đường Lê Văn Quới, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 47 m2, giá tốt tại Đường Điểu Xiển - Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai

      Thỏa thuận 47 m2
      Giá thấp hơn thị trườngđc hỗ trợ vay vốn NH (LS ưu đãi)Giúp người thu nhập thấp có cơ hội an cưGóp phần ổn định an sinh
      Đường Điểu Xiển, Phường Hố Nai, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn 53 m2, giá 3 tỷ tại Đường Đào Trí - Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 53 m2 56,61 triệu/m2
      📍 Vị trí: Q. 7 – KDC đẹp, tiện ích đầy đủ🏢 DT: 53 mét vuông – 1 phòng ngủ + 1 (có thể làm phòng làm việc/phòng nhỏ)🌿 View hồ bơi thoáng mát,...
      số 4 Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 330 m2, giá tốt tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 330 m2
      căn biệt thự trên không - Penthouse The Zei 330m2. Vị trí đắc địa tại trái tim Mỹ Đình. Tầm view panorama.* Penthouse The Zei nơi hưởng thụ không gian...
      Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 294 m2 tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 5,5 triệu

      5.5 triệu 294 m2 0,02 triệu/m2
      Cần bán 1 miếng đất 294 mét vuông thổ cư 100 phần trăm sang tên công chứng ngay Dt: 5x16 Ngay KCN Giang Điền Gần chợ, trường cấp ...
      Đường Bình Minh, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu miếng đất 59,599998474121094 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 395 triệu

      395 triệu 59,6 m2 6,63 triệu/m2
      🔥Đường Alphan chạy quanh đất, đèn đường đô thị chiếu sáng rực rỡ cả khu💰 Giá F0 đợt đầu – Vị trí vàng giữa trung tâm công nghiệp & du lịch!🏭 TÂM ĐIỂM...
      Thị trấn Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Bán nhanh nhà sổ riêng 115 m2 tại Xã Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 115 m2 13,48 triệu/m2
      Bạn đang tìm một ngôi nhà vừa ở – vừa nghỉ dưỡng, không gian yên tĩnh, thoáng mát quanh năm? Đây chính là lựa chọn cực kỳ đáng tiền!📍 Vị trí đắc địa: Xã...
      Đường ĐT 44B, Xã Long Mỹ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà chung cư 51 m2, giá 800 tr tại Đường Điểu Xiển - Tân Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai

      800 triệu 51 m2 15,69 triệu/m2
      ✨ Không chỉ là 1 căn hộ, K-Home Cityview là nơi mỗi ngày trở về đều trọn vẹn cảm giác an tâm.🌿 Không gian sống đc quy hoạch bài bản, chỉn chu – hướng đến...
      Đường Điểu Xiển, Phường Tân Hòa, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất 100 m2 tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu quỹ đất đẹp ngay khu vực trung tâm phát triển sôi động nhất Long Thành. MT đường lớn đang đc nâng cấp, mở rộng đồng bộ – tiềm năng tăng...
      Xã An Phước, Huyện Long Thành, Tỉnh Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 61 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 9 tỷ

      9 tỷ 61 m2 147,55 triệu/m2
      hẻm ô tô đậu cửa, đường số 35 P. Hiệp Bình Chánh cũ (nay là P. Hiệp Bình mới).DT: 61 mét vuông (4,4x13,8), một trệt hai lầu, 4 phòng ngủ,...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 42 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 42 m2 126,2 triệu/m2
      + Đã giảm 1 tỉ.+ Kết cấu 3 tầng đúc, 2 PN.+ tầng một gia chủ đổ bê tông nên rất chắc chắn, không bị ẩm.+ Nhà rất mới vô ở ngay.+ Ngang 5m nên nhà rất...
      Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 198 m2 tại Đường 3/2 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 84 tỷ

      84 tỷ 198 m2 424,25 triệu/m2
      + NH định giá 112 tỉ, chào chỉ 84 tỉ.+ MT đường 3 tháng 2.+ Ngang khủng 12m dài 17m.+ Đang có sẵn dòng tiền cho thuê 65 tr/tháng.+ pháp lí chuẩn.+ call ...
      Đường 3/2, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 126 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 126 m2 230,16 triệu/m2
      Vị trí vàng  Mặt bằng KD đẻ ra tiền mỗi ngàyNằm ngay khu vực sầm uất bậc nhất TP Thủ Đức, sát bên The Global City  nơi hội tụ cộng đồng dân cư...
      Đường 33, Phường Bình Trưng Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!