Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.740 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà lk 90 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      🚨 giá cực rẻ TRUNG TÂM AN NHƠN – ĐẤT NỀN, liên kế, căn biệt thự CHỈ TỪ 2,X tỉ 🚨Bạn đang tìm:👉 ĐẤT TRUNG TÂM – giá tốt👉 VỪA Ở – VỪA ĐẦU TƯ – VỪA...
      Đường Trần Phú, Phường Nhơn Hưng, Thị Xã An Nhơn, Tỉnh Bình Định

      Bán nhanh lô đất nền 86 m2 tại Thủy Dương - Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 1,41 tỷ

      1.41 tỷ 86 m2 16,4 triệu/m2
      Vị trí: Phùng Quán – gần trục Trưng Nữ Vương, KDC hiện hữuChỉ còn 1 lô duy nhất – nhanh tay kẻo lỡ!Giá cực tốt: 1 tỉ 410 trThông tin chi tiết:DT: 4,75m x...
      Đường Phùng Quán, Phường Thủy Dương, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Chuyển nhượng đất 1000 m2, hướng Tây-Nam tại Huyện Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 1000 m2 2,3 triệu/m2
      DT: 1000m²Đất vườn rộng, thoáng, thích hợp làm nhà vườn, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư giữ đất lâu dàiKhông gian yên tĩnh, mát mẻPhù hợp làm vườn, trồng cây, chăn...
      Đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 75 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.2 tỷ 75 m2 82,67 triệu/m2
      [CẦN BÁN] nhanh căn căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Scenia Bay Nha Trang, Khánh Hòa, DT 75m2- Vị trí: tòa căn hộ A, Tầng 6, - Loại hình chung ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn nhà mặt phố 63 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 63 m2 190,48 triệu/m2
      ngôi nhà phố, giá mặt hẻm, chính chủ mới đẹp, bốn tầng ,DT  63  mét vuông (5,3x18)Vị trí KD đắc địa cho mọi ngành nghề.Nhà nở tiền, như cô gái...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 36 m2 tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      📢 NHÀ HIẾM KHU VỰC PHƯỚC BÌNH (cũ) GIÁ 3TỶ5-hẻm xe hơi vào tận nhà.-Nhà hiện trạng 36 mét vuông 2 tầng, 2 phòng ngủ, 2  phòng vệ ...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 80 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 14 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 790 triệu

      790 triệu 80 m2 9,88 triệu/m2
      🏡 NHÀ MỚI PHẠM THẾ HIỂN – DÒNG TIỀN TỐT – SÁT Q1 📍 P. Chánh Hưng, Q. 8 – cách MT chỉ khoảng30m 🚗 Hẻm thông – sạch đẹp – dễ di chuyển nhiều...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 14, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất 60 m2, hướng Bắc tại Phường Đông Khê - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 60 m2 85 triệu/m2
      Đất tái định cư cánh Đồng Ram, Đông Khê 2, Ngô Quyền (E293)D.tích: 60m (ngang 5 x 12) - Hướng: Bắc- Tuyến 3 Lê Hồng Phong, gần đường Lạch Tray - Hồ Đông...
      Đường Đông Khê 2, Phường Đông Khê, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán nhà shr 48 m2 tại Đường Lương Khánh Thiện - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,97 tỷ

      8.98 tỷ 48 m2 186,88 triệu/m2
      Ra khỏi nhà là chợ, trường học, công viên Hồ Đền Lừ. Di chuyển thuận tiện lên BV Bạch Mai, khối trường Bách Khoa - Kinh tế - Xây dưng...Thiết kế tối ưu công...
      Đường Lương Khánh Thiện, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 83 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Kiểng - Quận 7, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 83 m2 150,61 triệu/m2
      Giữa Tp Hồ Chí Minh vội vã, ai cũng mong có một nơi để trở về...Một ngôi nhà đủ rộng để ba mẹ yên tâm, con cái có không gian lớn lên, và mỗi ngày đi qua...
      Đường Lâm Văn Bền, Tân Kiểng

      Cần bán căn hộ 95 m2, giá 7,2 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      7.2 tỷ 95 m2 75,79 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Northern Diamond đối diện Aeon Long Biên giá 7.2 tỉ+ căn hộ chung cư 3 phòng ngủ đã lên nội thất đầy...
      Đầu cầu Vĩnh Tuy, Ngã 4 Cổ Linh, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 84 m2, giá 15,6 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      15.6 tỷ 84 m2 185,72 triệu/m2
      🔥🔥 SIÊU PHẨM GOM LÔ 3 CĂN liên kế KĐ8 – ĐỈNH CAO KD DÒNG TIỀN 🔥🔥Bán căn biệt thự 5 tầng, 84 mét vuông, 15,6 tỉ tại Kinh Đô, Nghĩa Trụ, Văn...
      Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà mặt tiền 180 m2 tại Đường Hồ Đền Lừ - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 158 tỷ

      158 tỷ 180 m2 877,78 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố hồ Đền Lừ, Hoàng Mai cũ, HN. MT rộng bề thế để kd cho thuê, hay làm VP, công ty. oto dừng đỗ ngày đêm, vị trí đẹp, lô...
      Đường Hồ Đền Lừ, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 31 m2, giá 1,2 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.2 tỷ 31 m2 38,71 triệu/m2
      căn hộ chung cư SUN URBAN CITY – ĐẦU TƯ CHO THUÊ DÒNG TIỀN RÕ RÀNGBạn đang tìm sp vừa dễ mua vừa có dòng tiền cho thuê ổn định?Sun Urban City Hà Nam là...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bán gấp nền đất 70 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      Ra đi 2 mảnh đất vuông vắn chưa qua đầu tư, đường số 8 Linh Xuân Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân.DT: 70 m²(4x17.5) Tây Bắc, đc xây cao tầng, HXT đậu...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 90 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      - Nội thất cơ bản từ chủ đầu tư, dễ thiết kế theo sở thích- Giá đã gồm thuế, phí bên bán- Ngừoi VN hoặc NNN mua đều đc- giá siêu mềm nhất thị trường,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 32 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.1 tỷ 32 m2 65,63 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư  PANORAMA NHA TRANG - giá siêu mềm –  VIEW CHỢ ĐÊM - XÉO BIỂN- căn hộ chung cư tầng 38. View Chợ Đêm - Xéo Biển.- DT:...
      Số 2, đường Nguyễn Thị Minh Khai, phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay mảnh đất 90 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 90 m2 14,45 triệu/m2
      Bán nền thổ cư mặt biển, lõi đặc khu kinh tế biển Ninh Cơ - Nam Định vị trí đẹp, sẵn bìa đỏ full thổ cư, giá đầu tư- Dt 90 Mt 6m chỉ 1.3tỉ.- Đất cách mặt...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!