Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.740 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 152 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 152 m2 315,79 triệu/m2
      Bán nhà Thảo Điền, Q. 2, cách dự án River Garden khoản 200m có DT đất khuôn viên 152m², ngang gần 9mx18m, tổng DT sàn 225m²- Nhà gồm 6 PN, kết cấu 1 Trệt +...
      Đường Số 64, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 107 m2, giá 78 tr tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      78 triệu 107 m2 0,73 triệu/m2
      Cần bán lại chung cư tại dự án X2 Đại Kim, thông tin chung cư như sau:- DT 107m², bìa đỏ chính chủ.- Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, bếp và logia.- Hướng cửa...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán khách sạn Bùi Thị Xuân Q 1, 45PB, 123 m², 12 tầng , HĐT 486tr/tháng, giá 250 tỷ

      250 tỷ 123 m2 2032,53 triệu/m2
      Bán hotel MT Bùi Thị Xuân – P. Bến Thành, Q. 1 | lõi du lịch – khai thác cực mạnh📍 Nằm ngay trung tâm Q. 1, khu vực Bến Thành – Phạm Ngũ Lão – Bùi Viện,...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 51 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường 1 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 51 m2 49,02 triệu/m2
      căn hộ chung cư Saigon Metro Park – Thủ Đức- DT: 51m2 | 2 phòng ngủ | 1WC- Giá: 2,5 tỉ (có hỗ trợ vay NH)- sổ hồng – sang tên nhanh- Tây Bắc✨ nội...
      Đường số 1, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất 82 m2, hướng Đông-Nam tại Dạ Trạch - Khoái Châu - Hưng Yên, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 82 m2 30,49 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đẹp tại xã tr Việt Vương, huyện Khoái Châu.Thông tin chi tiết:* DT: 82m²* MT: 5,5m (vuông vức, cực đẹp)* Đường trước đất: oto vào tận...
      Đường 205D, Xã Dạ Trạch, Huyện Khoái Châu, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn 45 m2, giá 3 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 45 m2 66,67 triệu/m2
      Gia đình làm ăn có lộc mua đc nhà nhà thổ cư nên cần bán lại chung cư CT1A1 hướng Tây Nam Linh Đàm, thông tin chung cư như sau:- DT 45 mét ...
      Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 60 m2, hướng Đông, giá 4,5 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Đại Kim , bìa đỏ 60 mét vuông thiết kế 2 PN, 2 nhà vệ sinh, đầy đủ nội thất, sẵn bàn giao ở luôn , a/c quan tâm...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán liền kề 400 m2, giá 125 tỷ tại Đường Giang Văn Minh - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      125 tỷ 400 m2 312,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Riviera – TP. Thủ Đức Giỏ hàng hiếm Ven Sông | chuẩn sống resort ven sông Tp TP.HCM📍 Nằm trong khu compound Riviera – một trong những...
      Số 60 Đường Giang Văn Minh, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 90 m2, hướng Tây-Bắc tại Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      Tuyến 2 Nguyễn Bỉnh Khiêm Đất tái  định cư Tasa, Đông Hải (E303)D.tích: 90m (ngang 4,5 x 20) - Hướng: hướng Tây Bắc- Vị trí ngay tuyến 2 đường lớn,...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà lk 102 m2, giá 1,69 tỷ tại Phường Bách Quang - Sông Công - Thái Nguyên

      1.69 tỷ 102 m2 16,57 triệu/m2
      🔥 QUỸ CĂN liên kế NOXH CUỐI CÙNG TẠI VIỆT NAM – GIÁ GỐC chủ đầu tư VITCCơ hội an cư và tích lũy TS hiếm có ngay tại tâm điểm thủ phủ công nghiệp Sông...
      Phường Bách Quang, Thị xã Sông Công, Thái Nguyên

      Bán nhanh nhà mặt phố 142,1999969482422 m2 tại Đường 4 - An Lạc - Bình Tân, giá 23 tỷ

      23 tỷ 142,2 m2 161,75 triệu/m2
      - nhà phố KD, thích hợp mua ở và đầu tư hoặc cho thuê lại- DT 7.9m x 18m (Nở hậu, ngang lớn hiếm)  phù hợp mở showroom, spa, chung cư dịch vụ, nhà...
      Đường 4, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 31 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 31 m2 193,55 triệu/m2
      ✔️ Đi vài bước ra đường oto✔️ 1 ph ra chợ, trường học – tiện ích bủa vây✔️ 80m ra hồ đi bộ, sân chơi – Thể dục mỗi ngày✔️ Nhà 5 tầng mới tinh – nội thất ...
      Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 140 m2, giá 9,97 tỷ tại Phường Hòa Hiệp Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      9.97 tỷ 140 m2 71,2 triệu/m2
      Phân khu Bạch Vân vừa đóng bảng hàng chính thức – đây là một trong số ít căn song lập Đông Nam còn lại. Hướng này đc ưa chuộng tại Đà Nẵng vì đón gió biển...
      Làng Vân, Phường Hòa Hiệp Bắc, TP. Đà Nẵng

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 120 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 120 m2 53,34 triệu/m2
      💥 DT To 4x30 Hiếm Có - Cải Tạo Sân Vườn - Thích Hợp Đầu Tư - KD✅ DT: 4x30✅ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ ( Có Phòng Nhủ Trệt )✅ Nhà thiết kế...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán gấp nhà 3 tầng, 71 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 71 m2 105,64 triệu/m2
      7.5 tỉ – NHÀ HẺM THÔNG QUA HẺM 308 HUỲNH TẤN PHÁT✅ sổ hồng ✅ Hoàn công đầy đủ ✅ Công chứng ngay 📐 DT: ngang 7.5m x 10m 📐 DTXD: 72.2 mét vuông ...
      Đường Trần Xuân Soạn, Tân Thuận Tây

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Minh Khai - Tương Mai - Hoàng Mai, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 60 m2 281,67 triệu/m2
      + Bán nhà đẹp – căn căn hộ chung cư mini ( ccmn ), phố Minh Khai, Q. HBT cũ, HN, view & vị trí đẹp. Giao thông kết nối tứ tung phố Đại...
      Đường Minh Khai, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 296 m2, giá 103,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      103.5 tỷ 296 m2 349,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền, Q. 2. Gần trường quốc tế BIS– DT đất 12x25m = 296m², hướng Đông-Nam, xây dựng 1 trệt 2 lầu và áp mái,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 5134,5 m2 tại Đường Quốc lộ 27B - Phước Tiến - Bác Ái - Ninh Thuận, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 5134,5 m2 0,26 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh mảnh đất MT 55.5 mét vuông QL27B Trà Co 1 - Bác Ái (cũ), tổng DT 5134.5 mét vuông. cư dân đông đúc, thích hợp buôn bán,...
      Đường Quốc lộ 27B, Xã Phước Tiến, Huyện Bác Ái, Ninh Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!