Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.743 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh căn hộ 90 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      - Nội thất cơ bản từ chủ đầu tư, dễ thiết kế theo sở thích- Giá đã gồm thuế, phí bên bán- Ngừoi VN hoặc NNN mua đều đc- giá siêu mềm nhất thị trường,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 32 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.1 tỷ 32 m2 65,63 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư  PANORAMA NHA TRANG - giá siêu mềm –  VIEW CHỢ ĐÊM - XÉO BIỂN- căn hộ chung cư tầng 38. View Chợ Đêm - Xéo Biển.- DT:...
      Số 2, đường Nguyễn Thị Minh Khai, phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay mảnh đất 90 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 90 m2 14,45 triệu/m2
      Bán nền thổ cư mặt biển, lõi đặc khu kinh tế biển Ninh Cơ - Nam Định vị trí đẹp, sẵn bìa đỏ full thổ cư, giá đầu tư- Dt 90 Mt 6m chỉ 1.3tỉ.- Đất cách mặt...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán gấp nhà phố thương mại shophouse 611 m2, giá 59 tr tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      59 triệu 611 m2 0,1 triệu/m2
      🔥 ĐỘC LẠ HIẾM CÓ – SÀN thương mại dịch vụ KHỦNG GIỮA LÒNG LINH ĐÀM 🔥🌹 RICE CITY – TOÀ CGV LINH ĐÀM💎 DT siêu rộng 611m2 – giá chỉ 61,5tr/m2 (có thỏa ...
      Lô đất CT4 và CT5 khu đô thị mới Tây Nam Hồ Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội.

      Bán căn hộ chung cư 45 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Nguyên Hồng - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 45 m2 40 triệu/m2
      Một không gian sống “hiếm có khó tìm” giữa lòng trung tâm – vừa tiện nghi, vừa trong lành như resort thu nhỏ Vị trí vàng ngay trung tâm, di chuyển giữa...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 35 m2 tại Phường Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 35 m2 222,86 triệu/m2
      - NHÀ MỚI ĐẸP - LÔ GÓC 2 THOÁNG CỰC ĐẸP - Ở NGAY - CÁCH MẶT PHỐ 50M GIÁ CHÀO 7.8 tỉ CÓ thỏa thuận.- Trung tâm Q. Hai Bà, nhà mặt ngõ tương đối rộng...
      Phường Quỳnh Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 120 m2 tại Thành phố Tân An - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      📍 Đường N4 – P. 6 – Tân An (khu sau Aeon Tân An)DT: 6 x 20m (120 mét vuông), đất vuông vắn, dễ xây dựngMT đường 9m, lề rộng, KDC hiện hữu, đường...
      Thành phố Tân An, Long An

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 80 m2, hướng Nam tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      4 lô nằm trọng dự án 17 quỹ đất tại Đồi Miễu ,Nam Phương Tiến ,Xuân Mai , thành phố Hà Nội -nền đất nằm sát cạnh Đồi Miễu phong Thủy đẹp-DT hợp lý...
      Đường 21A, Đồi Miễu, Xã Nam Phương Tiến, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 53,79999923706055 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Nguyễn Phước Lan - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      2.4 tỷ 53,8 m2 44,6 triệu/m2
      🔥 ĐỘC QUYỀN CHỈ 1,7 tỉ SỞ HỮU căn hộ chung cư 1  phòng ngủ+ FOURS TOWER – VỊ TRÍ VÀNG NAM ĐÀ NẴNG – SỔ LÂU DÀI📍 VỊ TRÍ VÀNG – KẾT NỐI HOÀN...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ 51 m2, giá 2 tỷ tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - Tân Vạn - Biên Hòa - Đồng Nai

      2 tỷ 51 m2 39,14 triệu/m2
      📊 FRESIA RIVERSIDE – CỬA VÀO “VÙNG giá mềm” TRƯỚC 2027👉 Ở thời điểm hiện tại, dự án vẫn đang ở mặt bằng giá mềm, đặc biệt còn một số căn view sông đẹp –...
      Mặt tiền đường Bùi Hữu Nghĩa (đường số 395), phường Tân Vạn, TP. Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp mảnh đất 59,599998474121094 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 395 triệu

      395 triệu 59,6 m2 6,63 triệu/m2
      🔥Đường Alphan chạy quanh đất, đèn đường đô thị chiếu sáng rực rỡ cả khu💰 Giá F0 đợt đầu – Vị trí vàng giữa trung tâm công nghiệp & du lịch!🏭 TÂM ĐIỂM...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Sở hữu ngay căn 351 m2, giá 25 tỷ tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      25 tỷ 351 m2 71,23 triệu/m2
      💎 Cơ hội sở hữu căn Penthouse đỉnh cao dành cho giới thượng lưu – không gian sống khác biệt, khẳng định đẳng cấp!📐 DT: 351m2 rộng hiếm có🏡 Thiết kế: sang...
      Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 30,700000762939453 m2, giá 96 triệu tại Hạ Long - Quảng Ninh

      96 triệu 30,71 m2 3,13 triệu/m2
      giãn tiến độ vào tiền 45 thángdự kiến nhận nhà 31/12/2027 vận hành dòng tiền cho thuê đc luôn bàn giao nội thất đầy đủ, trừ TV. tủ lạnh, máy giặt.
      Đường Kỳ Quan, Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay chung cư 65 m2, giá 3,05 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.05 tỷ 65 m2 46,93 triệu/m2
      [CẦN BÁN] nhanh chung cư view thoáng, giá mềm nhất thị trường - Mã căn/đc: căn 16 tầng 0x căn hộ chung cư CCU - 01 Phước Long, P. Nam Nha Trang.-...
      Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ 45 m2, hướng Đông, giá 1,2 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.2 tỷ 45 m2 26,67 triệu/m2
      Quỹ độc quyền, căn studio giá rẻ chỉ nhỉnh 1,2 tỉ, vốn ban đầu từ 350tr, miễn gốc lãi trong 30 tháng.- Chỉ với 40p di chuyển từ thành phố Hà Nội tới Hà...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bán nhanh nhà sổ riêng 55 m2 tại Đường Xã Đàn 2 - Đống Đa - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 55 m2 436,37 triệu/m2
      ⭕️ MẶT PHỐ XÃ ĐÀN 2 – LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG – KD ĐỈNH✅ DT: 52m/55m2  – MT 4.4m✅ Giá: 24 tỉ——————————————📍 Mặt phố Xã Đàn 2, Q. Đống Đa – khu vực KD sầm...
      Đường Xã Đàn 2, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 73 m2, hướng Tây-Bắc, giá rẻ tại Phố Cầu Am - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 73 m2
      🔥 GOLDSILK – 2 phòng ngủ GIÁ 6.x tỉ | SỔ SẴN – Ở NGAY 🔥🏡 DT 73m – thiết kế 2N 2 toilet tối ưu🗄 Cửa hướng Tây Bắc – logia hướng Đông Nam...
      Số 430 Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse 82,5 m2, giá 8 tỷ tại Xã Hoa Động - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      8 tỷ 82,5 m2 96,97 triệu/m2
      🚨 SỐC THẬT SỰ – nhà phố thương mại 2 MẶT VIEW SÔNG & CÔNG VIÊN CHỈ 8 tỉ? 🚨👉 Hàng hiếm tại Hoàng Huy Green River – ai nhanh người đó có!💎 SIÊU...
      Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!