Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.740 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay căn liền kề 378 m2, giá 230 tỷ tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      230 tỷ 378 m2 608,47 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Lan Anh Q. 2 MT đường vị trí đẹp. DT 378m² đất vuông vắn, thiết kế 1 trệt 2 lầu với 6 PN, phòng làm việc và 2 phòng khách rộng thoángới-...
      Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 285 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 285 m2 36,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Nhà 3 tầng đường Tùng Thiện Vương, khu Nam Việt Á Công năng gồm : 4 PN 4  nhà vệ sinh 1 phòng thờ 1 bếp 1 phòng khách, DTXD...
      Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 496 m2, giá 130 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      130 tỷ 496 m2 262,1 triệu/m2
      Bán Villa Đường số 57, 2 MT trước sau. Khu compound Phú Nhuận 1🌎 An ninh 24/7 - Đường Trần Văn Sắc, P. Thảo Điền. Nội khu đẳng cấp, đủ tiện ích🏡 Villa mới...
      Đường Số 57, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 320 m2, giá 95 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      95 tỷ 320 m2 296,88 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Đỗ Pháp Thuận – An Phú An Khánh, TP. Thủ Đức | chuẩn sống đẳng cấp📍 Nằm trong khu An Phú – An Khánh, trung tâm khu Đông, liên kế Thảo...
      Đường Đỗ Pháp Thuận, Phường An Khánh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 68 m2, giá tốt tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 68 m2
      Hiện diện như một ~ thở đắt giá, Iconia Lakeside trao đặc quyền sống cân bằng giữa lòng nội đô sôi động cho chủ nhân tương lai. Mỗi sớm mai thức dậy là...
      54 Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Sky Garden 3, giá bán tốt nhất thị trường

      6.2 tỷ 7012 m2 0,89 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sky Garden 3, Trung Tâm Phú Mỹ Hưng.Dt: 70.12m².TK: 2 phòng ngủ, 1 phòng làm việc, 2 toilet.Nhà đang có hợp đồng sẵn 23 triệu.Giá...
      Đường Đường Phạm Văn Nghị, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 300 m2, hướng Tây tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 300 m2 50,67 triệu/m2
      Bán gần 300m², Thổ Cư MT Phan Văn Đối, Đường 8m, sổ hồng riêng, 15 tỉ 200 thỏa thuận !!!Bán nền đất MT Phan Văn Đối, chỉ 15 tỉ 200 còn thỏa thuận- MT...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 228 m2, hướng Đông tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 228 m2 125 triệu/m2
      căn hộ dịch vụ 17A TÂN KỲ TÂN QUÝ – KÈO DÒNG TIỀN CHO NĐT THỰC CHIẾN228,4m2 đất - Full thổ cư - Không quy hoạch/lộ giớiTrệt + 5 lầu | SD khoảng900m243...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 21 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 17 - Phú Nhuận, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 21 m2 235,72 triệu/m2
      + hotline 0934181121/p>+ Vị trí H3G , cách hẻm xe hơi 10 m , , gần chợ Phú Nhuận, giáp Q. 1 , tiện ích xung quanh đầy đủ+ Khu vực an ninh sạch sẽ, hàng...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 17, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 70 m2 tại Đường Trần Huy Liệu - 12 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 70 m2 105,72 triệu/m2
      💥Siêu Phẩm Song Sinh Trần Huy Liệu - Nguyễn Văn Trỗi💫Ngang 3,8m dài 11m, Nở hậu đẹp 44 mét vuông + sân 30 mét vuôngKết cấu: trệt 2 lầu + Sân...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường 12, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 36 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 36 m2 377,78 triệu/m2
      Chủ vỡ nợ bán ngay cần tiền xoay vốn bán lỗ cực sâu nhà 7 tầng , DT lên sổ30 DT sử dụng 36m² giá cực tốt chủ Nhật thiện chí giao dịch gấp tiện...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Đông-Nam tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ cần thu hồi vốn, muốn bán ngay mảnh đất vị trí gần ngay quảng trường biển Quất Lâm, Nam ĐịnhCuối 2024 gia đình mua đc 2 mảnh đất thị trấn Quất...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán nhanh lô đất 261 m2, hướng Nam tại Phước Thạnh - Mỹ Tho - Tiền Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 261 m2
      miếng đất thổ cư đẹp 2 MT cách đường Đoàn Thị Nghiệp 30 mét, nay thuộc P. Trung An, tỉnh Đồng ThápMặt trước miếng đất là đường hẻm 5m đi thẳng ra đường...
      Đường Đoàn Thị Nghiệp, Xã Phước Thạnh, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán đất nền 80 m2 tại Phước Vĩnh Đông - Cần Giuộc - Long An, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 80 m2 22,38 triệu/m2
      ✨ CHỦ CẦN NHƯỢNG LẠI đất nền: HIEP PHUOC PREMIA (GĐ 1)🌿 Đô thị sinh thái ven sông Nam Tp TP.HCMHiệp Phước Premia mang đến không gian sống sinh thái ven...
      Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An

      Sở hữu ngay lô đất 74 m2, hướng Tây-Nam tại Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 74 m2 118,92 triệu/m2
      - Hiện trạng là nhà 2 tầng vẫn đang sử dụng- Gần đại học Công Nghiệp, Metro Nhổn, QL32, hàng xóm dự án xanh Green Planet - bìa đỏ đẹp, pháp lí...
      Đường Ngọa Long, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 90 m2, giá 4,7 tỷ tại Tây Ninh - Tây Ninh

      4.7 tỷ 90 m2 52,23 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà mặt tiền Mai Anh Luxury,MT Nguyễn Chí Thanh_Trường Chinh trung tâm thành phố. Tây Ninh, SHR.- Vị trí "vàng" giữa lòng TP: Tọa lạc ngay...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 3, Thị xã Tây Ninh, Tây Ninh

      Sở hữu nhà shr 88 m2 tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 88 m2 105,69 triệu/m2
      - DT: 4m x 22m, Sổ vuông A4 cực đẹp- Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng, 5 phòng ngủ khép kín, 6WC- Hẻm nhựa 6m xe tải vào nhà, oto ngủ trong nhà-...
      Đường Tân Sơn, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 185 m2, giá 21 tỷ tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      21 tỷ 185 m2 113,52 triệu/m2
      Chính chủ Bán Penthouse View Hồ tại Masteri West Heights, nằm trong đại đô thị vin Smart City185m2 Khách + bếp + 5 PN, đầy đủ nội thất đẹpSẵn sổ,...
      Phường Tây Mỗ – Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!