Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.740 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 42 m2 tại Đường Bùi Viện - Bến Thành - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 42 m2 404,77 triệu/m2
      📍 Vị trí: Tọa lạc tại đc Bùi Viện, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1. Vị trí "vàng" ngay lõi khu phố đi bộ sầm uất bậc nhất TP. Hẻm an ninh, sạch sẽ, chỉ vài bước chân...
      Đường Bùi Viện, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 100 m2 tại Xã Bình Lộc - Long Khánh - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      - Đất ngay chợ Bình Lộc, 50m ra tới chợ- MT đường nhựa, cách trục chính Lê A 100m, đầy đủ tiện ích trong bán kính 1 kilomet như chợ, trường học, ủy ...
      Đường Lê A, Xã Bình Lộc, Thị xã Long Khánh, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất 90 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Con nhà tôi thua bóng đá nên nhà tôi cần tiền bán ngay mảnh đất tai Hà Nội gần ủy ban nhân dân, trường cấp 1,2,3, BV, nhà văn hoá, KDC đông đúc. Tôi...
      Xã Phụng Châu, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu căn 30 m2, hướng Đông-Nam, giá 1,4 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.4 tỷ 30 m2 46,67 triệu/m2
      Thiết kế thông tầng khoảng4.8m, tối ưu như 2 không gian trong một căn – ở hoặc khai thác linh hoạt.Bài toán tài chính dễ tiếp cận:TT ban đầu...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Sở hữu căn nhà mặt phố 90 m2 tại Đường Trần Huy Liệu - 8 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 90 m2 277,78 triệu/m2
      📍 Vị trí: Tọa lạc tại Trần Huy Liệu  P. 8, Q. Phú Nhuận. Tuyến đường thương hiệu sầm uất bậc nhất Q., kết nối trực tiếp các trục chính Nguyễn Văn...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 48 m2, hướng Đông, giá 1,2 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.2 tỷ 48 m2 25 triệu/m2
      Bạn đang tìm 1 căn hộ:✔ Tài chính vừa phải✔ Có thể ở ngay hoặc đầu tư cho thuê✔ pháp lí rõ ràng – an tâm lâu dài👉 Đây là lựa chọn rất phù hợp ở thời điểm...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bán tòa văn phòng Nguyễn Công Trứ Quận 1, 8 tầng, 450m² sàn, có thang máy, 35 tỷ

      35 tỷ 55 m2 636,37 triệu/m2
      Bán toà văn phòng Nguyễn Công Trứ – Q. 1 | trung tâm tài chính – khai thác mạnh📍 Nằm trên tuyến Nguyễn Công Trứ – khu vực tập trung NH, công ty tài chính,...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 40 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      H410 CT2 Ngô Thì Nhậm 89 T4 7.5 tỉ Hà Đông  + Vị trí: Tòa căn hộ chung cư tọa lạc ngay trên mặt đường chính Ngô Thì Nhậm, trung tâm bậc nhất Q. Hà...
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán tòa văn phòng Nguyễn Xí Bình Thạnh, 7x15m, 6 tầng + sân thượng, HĐT 165tr/th, giá 65 tỷ

      65 tỷ 104 m2 625 triệu/m2
      Bán toà nhà văn phòng Nguyễn Xí – ( P.26, Bình Thạnh cũ), nay P. Bình Thạnh, TPHồ Chí Minh | building dòng tiền ổn định📍 Tọa lạc trên trục Nguyễn Xí –...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 33,5 m2, thỏa thuận tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 33,5 m2
      Hiện tại em Trang đang giữ căn stu F5-1602 độc quyền ngoài thị trường không có. Mà giá chỉ từ 1ty4 thôi đã sở hữu đc căn studio view sông. Vị trí của Sun...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay chung cư 45 m2, giá 3,35 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.35 tỷ 45 m2 74,45 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn dẻ quạt Panorama Nha Trang, Khánh Hòa- Mã căn: tòa căn hộ A tầng 9  Nha Trang, đc số 02 Nguyễn Thị Minh Khai, P. Nha...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán tòa nhà mặt tiền đường 3/2 Q10, hầm 8 tầng, 1.500m² sàn, có dòng tiền 165tr/th, 90 tỷ

      90 tỷ 166,7 m2 539,9 triệu/m2
      Building Đường 3 Tháng 2 – Q. 10 | TS thương mại lõi trung tâm📍 Nằm trên trục 3 Tháng 2, (P. 14, Q. 10 cũ), nay P. Hòa Hưng, TPSài Gòn – tuyến đường huyết...
      Đường 3/2, Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 190 m2, hướng Đông tại Đường Võ Văn Điều - Thái Mỹ - Củ Chi, giá 990 tr

      990 triệu 190 m2 5,22 triệu/m2
      Bán đất nhà tại đường Võ Văn Điều ( Thái Mỹ ), phù hợp KD, đầu tư và tích trữ TS, đầu tư kho xưởng, phòng trọ.- Giá: 850tr, (còn thỏa thuận),thổ cư- DT:...
      Đường Võ Văn Điều, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay miếng đất 1992 m2 tại Huyện Dầu Tiếng - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1992 m2
      🏝️ĐẤT MT SIÊU RỘNG 20M, TRỤC ĐƯỜNG CHÍNH VÀO khu du lịch, CÁCH DT744 CHỈ 300M🔥🚀 Đất nền MT DH715(20m) gần khu du lịch lớn dễ KD hoặc đầu tư lâu dài...
      Huyện Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán ngay mảnh đất 93 m2 tại Huyện Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 93 m2 18,28 triệu/m2
      🏡 mảnh đất QUỲNH BỘI – Ở NGAY – GIÁ HỢP LÝ📍 Trung tâm Quỳnh Bội – Gia Bình📐 93 mét vuông – MT 5,3m vuông vức – dễ xây🚗 Đường rộng – oto tránh...
      Quỳnh Bội, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 3 tuần trước

      Sở hữu mảnh đất 57 m2, hướng Bắc tại Đường Thành Tô - Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 57 m2 108,78 triệu/m2
      Đất tái định cư Sao Sáng, Thành Tô (E295)D.tích: 57m (ngang 5 x 11,4) - Hướng: Bắc- Đường 12m vỉa hè 2 bên, oto tránh nhau thoải mái, hạ tầng đẹp, đông cư ...
      Đường Thành Tô, Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 70 m2 tại Đường Hội Nghĩa - Hội Nghĩa - Tân Uyên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 70 m2 25,72 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP SỔ RIÊNG - DỌN vô ở ngay TẠI TP. TÂN UYÊNThiết kế: 1 trệt 1 lầu, 3  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, sân ô tô.Vị trí: Cách đường ĐT 747...
      Đường Hội Nghĩa, Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh căn chung cư 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Nguyễn Phước Lan - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Em Vinh - 0918285774 - đang độc quyền căn 1 ngủ cộng có sân vườn riêng tòa F1, sp cháy hàng GĐ 1 đang đc săn đón nhiều nhất tại dự án FourS Tower, Minh Mạng...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.