Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.740 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay mảnh đất 180 m2 tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 500 tr

      500 triệu 180 m2 2,78 triệu/m2
      📍 Vị trí: KDC hiện hữu, gần chợ – trường – đường lớn, di chuyển thuận tiện.🌿 Không khí mát mẻ quanh năm, không gian yên tĩnh – phù hợp nghỉ dưỡng hoặc giữ...
      Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền 92 m2, hướng Bắc tại Đường Tỉnh lộ 971 - Bắc Lý - Lý Nhân - Hà Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 92 m2
      Nằm ở vị trí chiến lược, KĐT Mạnh Hùng, Đường ĐT 491, Xã Bắc Lý, Ninh Bình (Huyện Lý Nhân, Hà Nam cũ) là một trong những dự án đất nền hấp dẫn nhất hiện...
      Đường ĐT491, Xã Bắc Lý, Huyện Lý Nhân, Tỉnh Hà Nam

      Cần bán căn nhà 547 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Gia Lâm - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 547 m2 6,77 triệu/m2
      Nhà vườn 2 MT có suối, không gian thoáng, ở hay nghỉ dưỡng đều hợpMột ngôi nhà dành cho anh/chị đang tìm nơi ở lâu dài hoặc một chốn nghỉ dưỡng đúng nghĩa,...
      Đường ĐT 725, Xã Gia Lâm, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán nhanh chung cư 50 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Bến Bình Đông - 14 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      Vị trí vàng: Ngay MT Bến Bình Đông, kết nối Q. 1 – Q. 5 – Q. Tân Bình - Q. 10 chỉ vài ph di chuyển.Thiết kế hiện đại, thoáng mát – view sông tuyệt đẹp, phù...
      Đường Bến Bình Đông, Phường 14, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 375 m2 tại Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 375 m2
      Chính chủ gởi bán lô căn biệt thự MT đường biển NGUYỄN TẤT THÀNH - Vệt BT Xuân Thiều Nam Ô - Sát Nguyễn Chánh rẽ phải - Gần resort Mikazuki...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 148 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 148 m2 16,56 triệu/m2
      Bán nền đất thổ cư nằm trong lõi khu kinh tế Ninh Cơ, ngay trục đường chính KD, view mặt biển, hệ thống giao thông đồng bộ, oto tránh vỉa hè. Khu vực đông...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 146 m2 tại Đường Tăng Thiết Giáp - Bắc Từ Liêm, giá 40 tỷ

      40 tỷ 146 m2 273,98 triệu/m2
      Chính chủ Em cần bán ngôi nhà 146m2 đang KD thuận tiện (Em đang KD lun đó). Nằm trong KDC đông đúc. Gần trường học, BV, chợ, hồ điều hòa... nói chung tiện...
      03 Đường Tăng Thiết Giáp, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 135 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 195 triệu

      195 triệu 135 m2 1,45 triệu/m2
       Bán miếng đất thổ cư nằm trong lõi khu kinh tế Ninh Cơ, ngay trục đường chính KD, view mặt biển, hệ thống giao thông đồng bộ, oto tránh vỉa hè. Khu...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 484 m2 tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 990 triệu

      990 triệu 484 m2 2,05 triệu/m2
      Siêu phẩm !! Bán ngôi nhà mới toanh ở ngay An Tịnh - Trảng Bàng ( gần khu chợ Suối Sâu ) 484m² - sổ hồng -------- Giá cực tốt chỉ 990.000.000đ ( còn...
      Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 130 m2 tại Đường Nguyễn Thị Chuỗi - Củ Chi, giá 700 tr

      700 triệu 130 m2 5,39 triệu/m2
      Cần tiền xoay vốn - bán gấp ngôi nhà cấp 4 mới toanh ở gần chợ Phước Thạnh - Củ Chi 130 mét vuông --- sổ hồng------ giá mềm chỉ 700.000.000 đ (...
      Đường Nguyễn Thị Chuỗi, Xã Phước Thạnh, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 220 m2 tại Đường Nguyễn Thị Quá - Phước Thạnh - Củ Chi, giá 745 triệu

      745 triệu 220 m2 3,39 triệu/m2
      Hạ hết giá - bán ngay ngôi nhà cấp 4 ( dạng vườn ) ở ngay Phước Thạnh - Củ Chi* SHR --- công chứng trong ngày * Ngang đc 6m sâu vào tận...
      Đường Nguyễn Thị Quá, Xã Phước Thạnh, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 120 m2 tại Đường Hồ Văn Tắng - An Phú Trung - Củ Chi, giá 790 tr

      790 triệu 120 m2 6,59 triệu/m2
      Cần tiền - bán nhanh ngôi nhà cấp 4 mới ở ngay Tân Phú Trung - Củ Chi 120m2 * sổ hồng --- công chứng trong ngày == Giá chỉ 790.000.000 đ (...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã An Phú Trung, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 146 m2 tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 680 tr

      680 triệu 146 m2 4,66 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà MT ở Khu Phố An Phú - P. An Tịnh - Trảng Bàng ( gần khu công nghiệp Linh Trung 3 ) --- SHR === giá cả thương lượng chỉ...
      Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán nhanh căn chung cư 36 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 36 m2 108,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư studio căn hộ cao cấp The Manor, Q. Bình Thạnh.DT 36 mét vuông gồm 1 phòng khách, 1 PN, 1 toilet,View nhà thoáng mát,...
      Số 91 Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 94 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 94 m2 38,3 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hoàng Anh Gold House,  DT 94 mét vuông, 2 PN, 2 toilet.- Cửa hướng Tây Bắc, view hướng Đông Nam, nhìn hồ bơi.- sổ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 60 m2, giá 4 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Nhà mình đang ở giữ gìn rất sạch sẽ và thoáng mát xác định ở lâu nên làm nội thất rất cẩn thận, tòa VP5 bán đảo Linh Đàm, nằm ở giữa trung tâm đầy đủ tiện...
      Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán Khách Sạn Đường 19 - Ngay Trần Não, 8x15m, 6 tầng, 22p, HĐT 100tr/th

      50 tỷ 109 m2 458,72 triệu/m2
      Bán hotel Q. 2, Đường 19 - Ngay Trần Não, P. An Khánh, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ)- DT: 8m x 15m. DTCN: 109.8 mét vuông- Hiện Trạng: 6 Tầng, gồm 22 phòng-...
      Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 30 m2 tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 30 m2 133 triệu/m2
      🔥 Nhà gần 30m² - 1 trệt 2 lầu – hẻm oto 4m thông📍 Vườn Lài - Tân Phú – giáp Tân Bình👉 3 phòng ngủ – 2 toilet – vô ở ngay👉 Vị trí đẹp, đi...
      Nhà 1/ hẻm xe hơi thông - Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!