Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.740 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Bán khách sạn Bùi Thị Xuân Quận 1, 22 phòng, 1 hầm 10 lầu, 71m², giá 86 tỷ

      86 tỷ 71 m2 1211,27 triệu/m2
      Bán hotel MT Bùi Thị Xuân – Q. 1 | lõi du lịch – khai thác mạnh📍 Nằm ngay trung tâm Q. 1, khu phố du lịch – hotel sầm uất, gần Bến Thành, Phạm Ngũ Lão. Khu...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp miếng đất 243,5 m2 tại Xuân Hà - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 3,3E-05 tr

      0.01 triệu 243,5 m2 0,01 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 02 lô MT biển Nguyễn Tất Thành. Chỉ 3x tỉ ( X nhỏ ) --------------------------- Thông tin mảnh đất: -Dt: 243,5 mét vuông...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 59 m2 tại Đường Dũng Sĩ Thanh Khê - Thanh Khê Tây - Thanh Khê, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 59 m2 90,68 triệu/m2
      căn hộ góc Vị trí: Kiệt 97/3/ đường Dũng Sĩ Thanh Khê thông đường Yên Khê 3 . Khu vực cao ráo, không ngập lụt, dân trí cao.Thông số :DT đất: 59m2 (Ngang...
      Đường Dũng Sĩ Thanh Khê, Phường Thanh Khê Tây, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 56 m2 tại đường Phương Canh - Nam Từ Liêm, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 56 m2 348,22 triệu/m2
      💎 căn hộ dịch vụ PHƯƠNG CANH – 17P – THANG MÁY – 80TR/TH📍 Ngõ đường Phương Canh – hàng xóm đại học Đông Á, CĐ FPT🚗 oto đỗ cửa – siêu hiếm phân...
      đường Phương Canh, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Atonia Phú Mỹ Hưng Quận 7. DT 80m2, 2PN, giá 11 tỷ TL.

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      Bán căn góc Antonia Phú Mỹ Hưng.Không gian sống đẳng cấp, yên tĩnh view biệt thự thoáng mát.Tiện ích 5 sao: Hồ bơi nước mặn, gym, sauna, Massage, Kid Club,...
      Đường Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 162 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - Tân An Hội - Củ Chi, giá 800 tr

      800 triệu 162 m2 4,94 triệu/m2
      Siêu phẩm !! Hạ giá bán ngay ngôi nhà cấp 4 mới toanh ở ngay Tân An Hội - Củ Chi - DT : 162 mét vuông - sổ hồng  ---------- bán gấp giá chỉ...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Tân An Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 257 m2 tại Thanh Bình - Hải Châu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 257 m2
      Chính chủ gởi bán miếng đất MT đường Nguyễn Tất Thành - Hải Châu- View biển, đối diện SunriseBay- - Ngang 11m- DT : 257m- Hướng : hướng Tây Bắc- Thuộc...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất 73 m2 tại Đường Thạnh Lộc 37 - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 73 m2 29,87 triệu/m2
      Lô góc 2 MT đường view kênh hoa vàng cực đẹp và mát mẻ liên kế sông HCM,An Phú Đông, Q. 12DT: 5.5 x 13 ( 73 mét vuông) full thổ cưXây dựng tự do ( có...
      Đường Thạnh Lộc 37, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 64 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      6.2 tỷ 64 m2 96,88 triệu/m2
      chung cư 1 phòng ngủ + 1 Fusion Suites Da Nang.DT 64.8 mét vuông view trực diện biển, sổ hồng riêng lâu dài.Bàn giao nội thất đầy đủ cao...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

      Bán nhanh căn chung cư 47 m2, giá tốt tại Đường Điểu Xiển - Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai

      Thỏa thuận 47 m2
      Một mái nhà không chỉ là nơi để ở, mà còn là nơi bắt đầu cho sự ổn định và hạnh phúc. Nhà ở xã hội mở ra cánh cửa giúp hàng tr gia đình tiến gần hơn đến...
      Đường Điểu Xiển, Phường Hố Nai, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 157 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Giồng Cát - Củ Chi, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 157 m2 7,33 triệu/m2
      Chủ đang kẹt tiền ! Hạ giá bán gấp dãy trọ 7 Phòng và 1 Kiot đang cho thuê Full ở gần khu công nghiệp Tân Phú Trung - Củ Chi ( 157 mét vuông - sổ ...
      Đường Giồng Cát, Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 102 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 102 m2 142,16 triệu/m2
      📍 Vị trí: Trung tâm khu FPT✔ Ngay đại học FPT & FPT Complex✔ KDC – sinh viên – chuyên gia cực đông🏢 Thông tin:✔ Gồm 12 phòng studio khép kín + 1 mặt...
      Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất 1050 m2, hướng Tây-Bắc tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 1050 m2 1 triệu/m2
      🌲 Bán 1052.5m² đât cây hàng năm, MT 15m* 60.64m ( cạnh 80.92), đất bằng phẳng, đất trống, phía sau giáp con mương có nước quanh năm , xung quanh phủ hồng ,...
      Đường Gò Sầm, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay mảnh đất 180 m2 tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 599 tr

      599 triệu 180 m2 3,33 triệu/m2
      📍 Vị trí: KDC hiện hữu, gần chợ – trường – đường lớn, di chuyển thuận tiện.🌿 Không khí mát mẻ quanh năm, không gian yên tĩnh – phù hợp nghỉ dưỡng hoặc giữ...
      Đường Đầm Ri, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền 200 m2 tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      ❌❌ BÁN ĐẤT MT TRƯỜNG CHINH, P.2 BẢO LỘC – KHU KIWUKI NGHỈ DƯỠNG🌿 DT: 823 mét vuông (có 200 mét vuông thổ cư)📍 Vị trí đẹp, MT rộng, khu nghỉ...
      Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp mảnh đất 63 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 63 m2 20,64 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Vĩnh Tân, đường DT742, Tân Uyên, Bình Dương.DT: 63m², 4.5*14m.Vĩa hè 3m, đường vào nhà 7m.miếng đất có lối thoát hiểm bên hông và phía...
      Đường 742, Xã Vĩnh Tân, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp căn 76 m2, giá 7,5 tỷ tại Phố Lương Định Của - Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 76 m2 98,69 triệu/m2
        *** Vị Trí : MT Lương Định Của Q. 2 - Cách vòng xoay Trần Não Lương Định Của 500m , Cách trung tâm tài chính Q. 1 chỉ 15 ph qua cầu và hầm Thủ...
      Đường Lương Định Của, phường Bình Khánh, Quận 2, thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 38 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Minh Mạng - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.7 tỷ 38 m2 44,74 triệu/m2
      Tổ hợp chung cư cao cấp và TMDV do Sun Group phát triển, tọa lạc tại vị trí đắc địa ngã 4 Nguyễn Phước Lan - Minh Mạng, thuộc khu đô thị Sun Riverpolis...
      Đường Minh Mạng, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!