Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.740 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2 tại Thị trấn Gia Bình - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      nền đất nằm trên trục QL 17, vị trí đẹp, giao thông thuận lợi, khu vực đang phát triển mạnh nhờ hạ tầng và khu công nghiệp.Vị trí tiềm năng:Nằm giữa khu ...
      Đường Quốc Lộ 17, Thị trấn Gia Bình, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 3 tuần trước

      Bán nhà riêng sổ đỏ 150 m2 tại Xã Gia Lộc - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 700 tr

      700 triệu 150 m2 4,67 triệu/m2
      Siêu Phẩm !! Trọ cấp 4 mới toanh ở Gia Lộc - Trảng Bàng ( gần đoạn xí nghiệp giày Gia Phú ) - 150m² - SHR =====>>> giá siêu mềm chỉ...
      Xã Gia Lộc, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 97 m2, hướng Đông-Bắc tại Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 97 m2 40,73 triệu/m2
      🆘BÁN LÔ GÓC ĐẤT NỀN KHU K1 – KHU B - PHAN RANG – NAM KHÁNH HOÀ✨– DT : 97,24 mét vuông . Đông Nam– Hai MT đường nhựa lớn. – Thông đường Cao Bá...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Thanh Sơn, Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận

      Cần bán ngay đất 103 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,72 tỷ

      3.72 tỷ 103 m2 36,07 triệu/m2
      🚨 📍 103m² full thổ cư – vị trí cực đẹp💰 giá nhỉnh 3 tỉ – đang chào bán ưu đãi⏳ hàng hiếm khu tổ hợp y tế – quỹ đất ngày càng khan⏳ NĐT đã vào gần...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhà phố mặt tiền Nguyễn Văn Đậu, 7.2x16m, 6 tầng, thang máy, 31 tỷ

      31 tỷ 97 m2 319,59 triệu/m2
      Bán căn nhà phố MT Nguyễn Văn Đậu, P. 11, Q. Bình Thạnh, TP.HCM. Khu tập trung nhiều tòa nhà văn phong TTTM.Lề đường rộng.- Cung đường thương hiệu nối các...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán building Thạnh Mỹ Lợi, 320m², 7 tầng, văn phòng đẹp, giá 180 tỷ

      180 tỷ 320 m2 562,5 triệu/m2
      Bán Building Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lơi, Đường Số 63 – Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức | building chuẩn khai thác📍 Nằm trong KĐT Huy Hoàng – Thạnh Mỹ Lợi, khu vực...
      Đường Số 63, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 92 m2 tại Đường Hoàng Văn Hợp - An Lạc - Bình Tân, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 92 m2 82,61 triệu/m2
      + Vị trí  : ngay góc 3 MT,  thuận tiện KD, nhà đang  cho thuê 7 phòng trọ+ DT: 92m² (4,2m x 22,5m) 2 lầu/7 phòng ngủ.+ Nhà mới ở ngay,...
      Đường Hoàng Văn Hợp, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 81 m2, hướng Nam tại Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 81 m2 38,28 triệu/m2
      nền đất Nền Khu K2 - Khu Công Viên Ánh Sáng - Biển Bình Sơn - Nam Khánh Hoà- DT : 81m² (4.5m x 18m)- Hướng Nam . Đường nhựa 12m.- Gần bên Công Viên Ánh...
      Đường Yên Ninh, Phường Mỹ Bình, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 68 m2, giá 4,35 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      4.35 tỷ 68 m2 63,98 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu tìm mua về Zalo số : 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn bán:  Vị trí: Tầng trung , view...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 85 m2 tại Đường Yết Kiêu - Phan Rang - Tháp Chàm, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 85 m2 18,24 triệu/m2
      🔥BÁN NHÀ 2 MT - ĐẠO LONG - P. PHAN RANG- DT : 85,8m² ( ODT)- Đường bê tông, ô tô đi tới đất.- Cách Chợ Phan Rang chỉ 5 ph.- CÔNG NĂNG NHÀ : Có Gác lửng.+...
      Hẻm Đường Yết Kiêu, Phường Đạo Long, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 110 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Cát - Trảng Bàng - Trảng Bàng, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 110 m2 10,19 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà MT - Trệt lầu ở ngay trung tâm Trảng Bàng 110m² - Sổ riêng           =====> giá siêu mềm chỉ 1 tỉ...
      Đường Nguyễn Trọng Cát, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 150 m2 tại Phố Dịch Vọng Hậu - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 179 tỷ

      179 tỷ 150 m2 1193,34 triệu/m2
      + Bán toà nhà mặt phố Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy cũ, HN. Vị trí đẹp, uy phong & đẳng cấp, xung quanh nhiều toà nhà VP, nhà hàng,...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 70 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 70 m2 31,15 triệu/m2
      📍sp ĐỘC QUYỀN TẠI KHU VỰC. THẠNH LỘC 37. AN PHÚ ĐÔNG. Q12  DT 70 mét vuông (5,5X13)pháp lí : SỔ RIÊNGGiá cực tốt cho các NĐT. (inbox e nhé)💵Hạ...
      Đường An Phú Đông, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse 55 m2, giá 3 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      ✨ Tại sao phải là Sun Urban City- Chỉ cần TT 30 phần trăm, còn lại Sun Group "lo" LS 0 phần trăm đến tận tháng 09/2028. Gần 3 năm không áp lực...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bán chung cư 82,80000305175781 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Đống Đa - Phú Nhuận - Huế - Thừa Thiên Huế

      4.41 tỷ 82,81 m2 53,19 triệu/m2
       HUE HERITAGE 📍 Mã căn H4-1010 | 3 phòng ngủ | 82.8m²✔ View nội khu thoáng mát – hạn chế nắng gắt✔ Đông Nam – hướng Tây Bắc đón gió tự...
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhanh căn 43 m2, giá 730 triệu tại Đường Võ Nguyên Giáp - Vỹ Dạ - Huế - Thừa Thiên Huế

      730 triệu 43 m2 16,98 triệu/m2
      ƯU ĐIỂM NỔI BẬT:9/t51/1/16/2714.png" alt="✔">Nằm trong khu đô thị An Vân Dương – khu phát triển trọng điểm của Huế9/t51/1/16/2714.png" alt="✔">Quy hoạch...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vỹ Dạ, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán ngay nhà chung cư 104 m2, giá 12,7 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12.7 tỷ 104 m2 122,12 triệu/m2
      💎 – 3N2VS – 100M – 300TR/NĂM 📍 Hàm Nghi – Mỹ Đình – khu sống đẳng cấp 🏢 Tầng cao – view thoáng – căn đẹp 🛏️ 3 ngủ 2 VS – phù hợp gia đình...
      Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 46 m2 tại Đường Lê Quang Đạo - Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 46 m2 302,18 triệu/m2
      🔥 căn hộ dịch vụ LÊ QUANG ĐẠO – DÒNG TIỀN 65TR/TH 📍 Vị trí: Ngõ 8 Lê Quang Đạo – khu đông SV, luôn kín phòng 🏢 xây 7 tầng + 1 lửng 🛏️...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!