Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.740 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất 136 m2, hướng Tây-Nam tại An Biên - Lê Chân - Hải Phòng, giá 8,19 tỷ

      8.19 tỷ 136 m2 60,23 triệu/m2
      sang nhượng lô góc đường Vĩnh Tiến 1 - Thiên Lôi, Vĩnh Niệm, Lê Chân- DT: 136,5m²  ngang 5,45m nở hậu vuông vức- Hướng: hướng Tây Nam- Vị trí đẹp k...
      Đường Vĩnh Tiến 1, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng lô đất 100 m2 tại Xã An Hòa - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc 2 MT, đường nhựa - giá không thể cạnh tranh hơn.- Vị trí: An Hòa, Đường An Phú 4 - Trảng Bàng - Tây Ninh.- DT: 100 mét vuông, thổ cư...
      Đường An Phú 4, Xã An Hòa, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán gấp đất 2600 m2 tại Xã Kim Bôi - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 2600 m2 1,8 triệu/m2
      💎 Cơ hội sở hữu miếng đất nghỉ dưỡng đẳng cấp – vị trí vàng – tiềm năng tăng giá mạnh tại xã Mường Động, Kim Bôi, Hòa Bình🏡 THÔNG TIN CHI TIẾT• DT:...
      Xã Kim Bôi, Huyện Kim Bôi, Hòa Bình

      Sở hữu căn biệt thự 72 m2, giá 6,9 tỷ tại Phường Hòa Hiệp Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      6.9 tỷ 72 m2 95,84 triệu/m2
      🔥 CHỐT GẤP SUẤT NGOẠI GIAO VÂN KHÊ 8 (VK8) – giá siêu mềm NHẤT PHÂN KHU BẠCH VÂN! CHỈ CẦN 1,5 tỉ hotline 0974.777.216🚀 Chỉ còn duy nhất một vài căn trên...
      Làng Vân, Phường Hòa Hiệp Bắc, TP. Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 109 m2 tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 109 m2 20,65 triệu/m2
      BÁN LÔ PHƯỚC ĐỒNG GẦN khu du lịch DIAMONBAYVị trí: Xã Phước Đồng gần Nguyễn Tất ThànhDT: 109 mét vuông có 100 thổ cưĐất bằng phẳng, cao ráo , đường...
      Đường Bình Hòa, Xã Phước Đồng, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Hưng - Quận 7, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Nhà có DT 80m², ngang 5m, dài 17m. Kết cấu gồm 2 tầng, thiết kế 2 PN, 2 WC, phù hợp cho gia đình mua ở lâu dài hoặc mua đầu tư cho thuê.Vị trí: Lâm Văn Bền,...
      Đường Lâm Văn Bền, Tân Hưng

      Sở hữu nhà đất 84 m2, hướng Đông tại Đường Tỉnh Lộ 10 - An Lạc - Bình Tân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 84 m2 69,05 triệu/m2
      + Vị trí : ngay kế bên khu tên lửa, gần Aeon mall ,+ tỉnh lộ 10 ,giáp Q.  6,+ hẻm rộng 4 m thông, khu  cư dân ,an ninh tốt+ DT: 84 mét ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 53 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 53 m2 113,02 triệu/m2
      BÁN NHÀ KDBB ĐƯỜNG 8M XE QUA LẠI CHỈ 5.99 tỉ• 📐 4.5 x 12m (khoảng54m2)• 🏗️ Trệt + 1 lầu – 2 phòng ngủ, 2WC• 🚗 hẻm ô tô 8m thông – di chuyển thuận...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán ngay nhà phố 49 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 49 m2 459,19 triệu/m2
      💥 BÁN NHÀ NGUYỄN KHÁNH TOÀN 💥1 nhà ra phố – 2 mặt ngõ oto – trung tâm Cầu Giấy🏢 5 tầng thang máy – vừa ở vừa KD/cho thuê* T1: garage + KD* T2: Khách +...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 62 m2 tại Đường Trương Định - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 62 m2 362,91 triệu/m2
      Nhà nằm trong khu phân lô bàn cờ đẹp nhất Trương Định – Bạch Mai, đường rộng, oto tránh, vỉa hè hai bên.Vị trí ngay gần ngã 4 Trương Định – Bạch Mai – Chợ...
      Đường Trương Định, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 41 m2 tại Đường Hồ Văn Chương - Văn Miếu - Đống Đa - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 41 m2 268,3 triệu/m2
      + ĐI BỘ RA VĂN MIẾU , Ở GIỮA CÁC BV LỚN NHƯ XANH PÔN , TRƯỜNG HỌC  + DT RỘNG , GIÁ HỢP LÝ , ĐI BỘ RA MẶT HỒ VĂN CHƯƠNG ,  + NHÀ THIẾT KẾ 5 TẦNG...
      Đường Hồ Văn Chương, Phường Văn Miếu, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 35 m2 tại Đường Lương Ngọc Quyến - Văn Quán - Hà Đông, giá 15 tr

      15 triệu 35 m2 0,43 triệu/m2
      📍 Mặt phố Lương Ngọc Quyến, Hà Đông – Tuyến phố đông đúc, giao thông thuận tiện, gần khu vực xung quanh các trường đại học. Rất phù hợp cho KH KD hoặc ở...
      Đường Lương Ngọc Quyến, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 167 m2 tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 167 m2 11,08 triệu/m2
      👉BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC ĐỒNG- NAM NHA TRANG giá siêu mềm-DT: 167 mét vuông ngang 5m có 114m thổ cư-Đất bằng phẳng sạch đẹp, đường bê tông rộng, oto đi...

      Cần bán lô đất sổ riêng 118 m2 tại Xã Diên Hòa - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 118 m2 11,51 triệu/m2
      Bán đất Diên Khánh ven Nha TrangVị trí: xã Diên Lạc (Diên Hoà cũ) đối diện cây xăng Hưng Thịnhpháp lí sổ hồng riêng, đất full thổ cư, đất bằng phẳng ,...
      Xã Diên Hòa, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà shr 100 m2 tại Đường Thạnh Xuân 52 - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      🔥 NHÀ THẠNH XUÂN – SÁT HÀ HUY GIÁP, Q. 12– hẻm xe tải– GIÁ HƠN 4 tỉ🏡 DT: 4 x 25m – 1 trệt 1 lửng.🛏 3 phòng ngủ – sân rộng.📍 Vị trí đẹp: hẻm xe ...
      Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự tứ lập Mỹ Gia 2, nội thất ddaayd đủ, sân vườn rộng, thoáng mát.

      85 tỷ 247 m2 344,13 triệu/m2
      - BIỆT THỰ TỨ LẬP MỸ GIA 2 – PHÚ MỸ HƯNG - Vị trí đẹp gần công viên lớn không gian sống xanh, yên tĩnh, an ninh…—DT: 15 x 16.5m (CN 247.5m²)—Kết cấu:...
      Đường Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán toà CHDV Thạch Thị Thanh Quận 1, 7,2x14m, 4 tầng, 6 phòng, có dòng tiền, giá 43 tỷ

      43 tỷ 80 m2 537,5 triệu/m2
      Bán toà căn hộ chung cư dịch vụ Thạch Thị Thanh – Tân Định, Q. 1 | đối diện công viên Lê Văn Tám📍 Vị trí đắc địa ngay trung tâm Q. 1, đối diện công viên...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 110 m2 tại Đường Lê Minh Nhựt - Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 999 triệu

      999 triệu 110 m2 9,09 triệu/m2
      Siêu phẩm - ngôi nhà mới toanh cần bán 110m² - Sổ riêng ở ngay Tân Thông Hội  ===> Giá chốt nhanh chỉ 999.000.0000 đ ( còn thỏa thuận )  *...
      Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!