Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.740 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp căn nhà 40 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 40 m2 287,5 triệu/m2
      ngôi nhà siêu hiếm tại trung tâm Ba Đình – ở sướng – đi lại tiện:Chỉ 3 bước ra otoSát đường lớn, kết nối nhanh các trục chínhTrước nhà thoáng, không gian...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 90 m2, giá 5 tỷ tại Đường Lương Khánh Thiện - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tại 51 Lương Khánh ThiệnDT: 90 mét vuông – 3 ngủ rộng rãiCăn góc cực thoáng, ánh sáng tự nhiênTầng 2, tòa nhà 5 tầng – đi...
      51 Đường Lương Khánh Thiện, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 51 m2, hướng Bắc tại Đường 11 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 51 m2 91,18 triệu/m2
      Nhà đẹp đường 11, P. Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).Một trệt 1 lầu 51m², 2 phòng ngủ, 1 toilet cách HXT thẳng tắp chỉ 50m, hướng...
      Đường 11, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 26 m2, hướng Bắc tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 26 m2 286,54 triệu/m2
      Nhà đẹp ngay trung tâm Q. 3. Kết cấu 5 tầng sân thượng. Gồm 4 PN, 5  phòng vệ sinh. + Ngay chợ Bùi Phát, nhà thờ Bùi Phát (Cách 30m) rất yên...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Phường Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà 4 tầng, phân lô oto đỗ cửa - Nói không với quy hoạch- Thoáng trước sau - ngõ thông tứ tung - tiện ích ngập tràn.- Nhà vừa xây đc 6 năm, điều hoà âm...
      Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 41 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 41 m2 248,79 triệu/m2
      ngôi nhà hiếm trong khu trung tâm Ba Đình, vị trí cực kỳ “đắt giá”📍 Vị trí: Ngõ phố Đội Cấn – trung tâm Q. Ba ĐìnhCách 1 nhà ra otoChỉ 50m ra mặt phốNgõ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 520 m2 tại Phường Lộc Tiến - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 520 m2 10,97 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ ĐẸP – KHU GIÁO XỨ TÂN HÀ, P.3, BẢO LỘC✨ Cơ hội sở hữu ngôi nhà rộng rãi, thiết kế hiện đại, vô ở ngay!📐 DT: 13 x 40m (tổng 520m2)👉 Có sẵn...
      Phường Lộc Tiến, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay căn nhà 65 m2 tại Phường Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 65 m2 184,62 triệu/m2
      Nhà 4 tầng, phân lô oto đỗ cửa - thoáng trước sau - ngõ thông tứ tung - tiện ích ngập tràn.- Nhà vừa xây đc 6 năm, điều hoà âm trần, sàn cầu thang gỗ...
      Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 70 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      5.3 tỷ 70 m2 75,72 triệu/m2
      CC CAO CẤP đầy đủ nội thất SIÊU SỊN MỊN , GIÁ THẤP HƠN THỊ TRƯỜNG DO CHỦ ĐI ĐINH CƯ NN CÂN bán ngay.  📕 pháp lí bìa đỏ dài lâu - chung cư...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 70 m2, giá 5 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư  LINH ĐÀM - KHÔNG GIAN SỐNG SIÊU ĐẲNG CẤP 🔹 DT: 70m² - tk 2 ngủ 2wc 🔹 Vị trí: tòa .....🔹 Tình trạng: đầy đủ nội thất...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 54 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 54 m2 13,89 triệu/m2
      🔥 NHÀ ĐẸP giá siêu mềm – hẻm ô tô 5M QL13 THỦ ĐỨC💰 Giá chỉ: 7.5 tỉ (thỏa thuận)- DT: 4 x 13.5m- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + sân thượng | 3 phòng ...
      Phường Hiệp Bình Phước, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      🔥 căn biệt thự MINI 60m² - HIỆP BÌNH CHÁNH - GẦN GIGA MALL- DT: 58m² | ngang 6m- Công năng: 3  phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, phòng thờ, sân...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 87 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 87 m2 71,27 triệu/m2
      🔥 CHỈ 70TR/ mét vuông - NHÀ ĐẸP DI TRẠCH 87 mét vuông - oto ĐỖ CỬA - KD TỐT 🔥bán nhanh ngôi nhà tâm huyết tại Di Trạch:DT cực rộng:...
      Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 77 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 77 m2 84,42 triệu/m2
      💥 6.5 tỉ - 3 TẦNG - HIỆP BÌNH PHƯỚC - ô tô NGỦ NHÀ - DT: 77,4 mét vuông (4*19.25m) - Công năng: 3 phòng ngủ - 1 trệt 2 lầu- Hoàn công chuẩn...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 34 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 34 m2 197,06 triệu/m2
      Nhà đẹp khu Mậu Lương, ngõ oto con, DT 34 mét vuông, giá chỉ 6.x tỉ.👉 Cách phố lớn ~ 200m, giao thông thuận tiện, ở yên tĩnh, đi lại dễ dàng.👉 Thiết...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 83 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 7 tỷ

      7 tỷ 83 m2 84,34 triệu/m2
      KẸT BANK bán ngay – RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG 2 tỉkhu dân cư Anh Tuấn Riverside, Nhà Bè – Giáp Q. 7🔥 Giá chỉ 7 tỉ – giảm sâu siêu hiếm khu vực!DT: 5.2 x 16m,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Sở hữu ngay mảnh đất 52 m2, hướng Đông-Nam tại Tây Tựu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 52 m2 113,47 triệu/m2
      - Hiện trạng là đất trống, oto vào, ngõ thông rộng thoáng- Khu vực đang phát triển từng ngày, gần chợ trường cấp 1,2,3, tiện ích xung quanh không thiếu...
      Đường Tây Tựu, Phường Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 73 m2, giá 3,89 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      3.89 tỷ 73 m2 53,29 triệu/m2
      căn hộ góc VIEW SÔNG – HÀNG HIẾM SSH07 HÀ QUANG 1DT 73m2 – 3 phòng ngủ – 2 nhà vệ sinh | căn hộ góc cực thoáng-View sông Quán Trường mát mẻ...
      Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!