Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.740 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Sở hữu mảnh đất 333 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 333 m2 40,55 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT TRỊNH QUANG NGHỊ – DT LỚN, NGANG HIẾMđc: 363 Trịnh Quang Nghị, Phong Phú, Bình Chánh DT thực tế: 333.9 mét vuông Công nhận:...
      Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 32,400001525878906 m2, giá 1,5 tỷ tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ

      1.5 tỷ 32,41 m2 46,3 triệu/m2
      Tôi có căn căn hộ nghỉ dưỡng ở tầng 18 toà Q muốn bán cho Anh/ Chị nào có nhu cầu.DT : 32,4  mét vuôngView logia : nhìn ra Sông đàGia : 1,5 tỉCăn...
      Xã Bảo Yên, Huyện Thanh Thủy, Tỉnh Phú Thọ.

      Chuyển nhượng nhà đẹp 132 m2, hướng Đông-Nam tại Thị trấn Vũng Liêm - Vũng Liêm, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 132 m2 14,02 triệu/m2
      🏡🏡BÁN ĐẤT & NHÀ KÈM 4 PHÒNG TRỌ🌳🌳=> Trung Tâm Thị Trấn Vũng Liêm- Vĩnh Long🚕🚕💰Giá: 1,850 tỉ ( thỏa thuận)👉DT đất: 132,5 mét vuông (...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Thị trấn Vũng Liêm, Huyện Vũng Liêm, Vĩnh Long

      Chuyển nhượng lô đất 100 m2 tại Đường 21A - Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      🔥 CHÍNH CHỦ GỬI BÁN 6 mảnh đất FULL THỔ CƯ – GẦN TRỤC CHÍNH HÒA THẠCH – HÒA LẠC 🔥📍 Vị trí: Hòa Thạch – Hòa Lạc (khu vực phát triển mạnh, cư dân đông...
      Đường 21A, Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Đường 21A - Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      🔥 CHỈ NHỈNH 2 tỉ – 100 mét vuông FULL THỔ CƯ THẮNG ĐẦU, PHÚ CÁT – LÕI HÒA LẠC 🔥📍 Vị trí: Thắng Đầu – Phú Cát – Hòa Lạc💥 Tài chính tầm trung – sở...
      Đường 21A, Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất 80 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      🔥 CHỈ HƠN 2 tỉ – ĐẤT TRỤC CHÍNH THÔN 2 PHÚ CÁT – VIEW HỒ siêu hiếm 🔥📍 đc: Thôn 2 – Phú Cát – Quốc Oai – TP Hà Nội💥 Vị trí lõi trung tâm – vừa ở vừa...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán lô đất 86 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 550 tr

      550 triệu 86 m2 6,4 triệu/m2
      Bản lô đất thổ cư nằm trong khu kinh tế Ninh Cơ, sát đường bộ sát biển, cách mặt biển chỉ 100m, nằm trong KDC hiện hữu đông đúc, dễ dàng cho thuê nhiều...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Sở hữu ngay đất dự án 75 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Thạch Khôi - Hải Dương - Hải Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Thông tin mảnh đất:DT: 75m²MT: 5mĐường trước nhà: 11m – 3 oto tránh nhau thoải máipháp lí: sổ hồng riêng lâu dài, sang tên nhanhKhông bắt buộc xây –...
      Đường Quốc lộ 38B, Phường Thạch Khôi, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán nhanh nhà riêng 76 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Lê Duẩn - Thanh Khê, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 76 m2 243,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phố LÊ DUẨN - Hải Châu- Nằm ngay trung tâm TP.- DT: 78 m2 , Ngang: 5,2m- Công năng: 3 tầng, 4 PN,1 sân thượng.- Vị trí cách sân...
      Đường Lê Duẩn, Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse 69 m2, giá 6,6 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      6.6 tỷ 69 m2 95,66 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn nhà phố thương mại tại khu chung cư Bcons City, tháp Green EmeraldĐối diện trường Bschool, MT đường thông.Ngay khu vực gần 4300...
      Đường Thống Nhất, phường Đông hòa, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương.

      Bán gấp lô đất 138 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 138 m2 9,06 triệu/m2
      Bán lô đất thổ cư nằm trong lõi khu kinh tế Ninh Cơ. Đường thông rộng, oto tránh, cách mặt biển chỉ 50m, cách đường QL lớn 50m, dễ dàng KD buôn bán hoặc...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Bán nhanh nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Tân Mai, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội. Ngay gần đường Kim Đồng và hồ Đền Lừ.- DT 40 mét vuông, xây 4 tầng 4 PN đẹp, thiết kế tối...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay miếng đất 750 m2 tại Thành phố Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 750 m2 4,14 triệu/m2
      Hiện chính chủ cần bán đất, thuộc khu mở rộng TP. Đà Lạt, gần mũi Cao tốc Liên Khương. Giá chào: 3.1 tỉ VND ( giá còn bớt tí lộc nhé !!! ) + DT: 750...
      Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nhà shr 228 m2, hướng Đông tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 228 m2 125 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ ngay Tân Kỳ Tân Quý, 43 phòng - doanh thu 210tr/tháng - giá 28 tỉ 5 còn thỏa thuận !!!- Tổng DT: 228m² - sàn 734m² (thực tế 900)(sân...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 40 m2, hướng Đông tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 10 tỷ

      10 tỷ 40 m2 250 triệu/m2
       45m x 4 Tầng, ngõ tương đối rộng,10 tỉ TL. + Nhà vị trí cực kì đẹp, có DT 40 mét vuông, 4 tầng, thiết kế hiện đại và hợp phong thủy. + ngôi ...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 73 m2, hướng Nam tại Đường 51 - Tân Hưng - Quận 7, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 73 m2 257,54 triệu/m2
      🏫 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟕 - 𝐁𝐚́𝐧 𝐧𝐡𝐚̀ 𝟏𝟖,𝟖 𝐓𝐲̉ - 𝟒𝐦𝐱𝟏𝟗𝐦, 𝟑 𝐋𝐚̂̀𝐮 - 𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐭𝐢𝐞̂̀𝐧 đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐬𝐨̂́ 𝟓𝟏 𝐓𝐚̂𝐧 𝐇𝐮̛𝐧𝐠, 𝐓𝐏𝐇𝐂𝐌.📐...
      Đường 51, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 70 m2, giá 7,2 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 70 m2 102,86 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư cao cấp Xi Grand Court, Q. 10 - hàng hiếm, vị trí đẹp:- DT: 70 mét vuông - 2 phòng ngủ, 2WC- căn hộ góc, lầu đẹp, view...
      Số 256-258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất sổ riêng 52 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 370 tr

      370 triệu 52 m2 7,12 triệu/m2
      contact e Hà : 0339726931/p>Bạn đang tìm một mảnh đất giá siêu mềm – pháp lí rõ ràng – tiềm năng tăng giá nhanh? Đừng bỏ qua cơ hội hiếm có này!💥 Điểm...
      Thị trấn Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!