Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.740 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 64 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp, giá 8 tỷ

      8 tỷ 64 m2 125 triệu/m2
      Cần bán nhà đẹp đường Phạm Văn Chiêu, P. Thông Tây Hội, Q. Gò Vấp.DT: 64 mét vuông ngang 4m chuẩn Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, sân thượng trước...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 1580 m2, hướng Tây-Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 1580 m2 2,76 triệu/m2
      ĐẤT TIỀM NĂNG-SINH LỢI TỐT.  - Đất Chính chủ cần bán 1580m² đất vườn Xã Tân An Hội- H.Củ Chi, tpHồ Chí Minh.- Do đất lúc trước vướng quy hoạch treo...
      Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 50 m2 tại Phường Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 50 m2 310 triệu/m2
      Mô tả: NÓI KHÔNG VỚI QUY HOẠCH KHU VỰC NÀY. + Nhà xây mới cực kỳ chắc chắn, cao, thoáng, đẹp+ Có thang máy xịn đẹp. + Khu vực phân lô oto, ngõ...
      Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 122 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 122 m2 49,02 triệu/m2
      HIẾM CÓ I Q. 7 I CHỈ 13 tỉ 100 I 4.8x22 I 5 TẦNG🔥 Giá chỉ 13 tỉ 100 – giảm sâu siêu hiếm khu vực!DT: 4.8 x 22m, Kết cấu: 5 tầngCông năng: 16 PN, 16...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Tân Thuận Tây

      Cần bán gấp nhà chung cư 85,66999816894531 m2, giá 8,48 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Tây Hồ - Hà Nội

      8.48 tỷ 85,67 m2 98,99 triệu/m2
      DT: 85.67m2 thiết kế 2 phòng ngủ rộng thoáng, cực kỳ dễ bố trílogia hướng Đông Nam hướng vàng, mát mẻ quanh năm, không lo nắng gắtView Lotte Mall...
      Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 2696 m2, hướng Bắc tại Xã Ia Pếch - Ia Grai - Gia Lai, giá 4 tỷ

      4 tỷ 2696 m2 1,49 triệu/m2
      Tôi muốn bán nền đất đường nhựa lớn 8m xã iapech  giá Mong muốn 4 tỉDT 48x46. 2696m2có sẵn nhà và đồ đạc, có bán tạp hóa tặng hết, có cau, sầu riêng...
      Xã Ia Pếch, Huyện Ia Grai, Gia Lai

      Cần bán gấp mảnh đất 180 m2, hướng Nam tại Ia Kha - Ia Grai - Gia Lai, giá 535 triệu

      535 triệu 180 m2 2,98 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT THỊ TRẤN IAKHA TRƯỜNG HÙNG VƯƠNG TDP6DT 6X36MTHỔ CƯ 50MTRÊN SỔ HIỂN THỊ LÀ ĐƯỜNG ĐẤT 8M NHƯNG ĐÃ ĐỔ BÊ TÔNG CHẮC CHẮN 7MNAY TÔI CẦN BÁN ĐỂ...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Ia Kha, Huyện Ia Grai, Gia Lai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 33 m2, hướng Đông-Nam tại Thủ Đức, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 33 m2 124,25 triệu/m2
      Nhà hai tầng, thiết kế đẹp, tinh tế, thẩm mỹ, đường số 9 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới). DT: 33m² (3x11),hai tầng,  2 phòng ngủ,...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 92 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 92 m2 95,66 triệu/m2
      🏬 MT KD – 117X LÊ ĐỨC THỌ, P.13, GÒ VẤP💰 giá mềm nhất thị trường : 8,8 tỉ📐 DT: 4,2m x 22m (CN: 92 mét vuông)🏗️ Kết cấu: cấp 4 Tiện xây mới💵 Hiện...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 31 m2, giá 2,1 tỷ tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.1 tỷ 31 m2 67,75 triệu/m2
      🔥 CHÍNH SÁCH "BOM TẤN" – ONSEN 3 | CHARMORA CITY NHA TRANG Chưa bao giờ mua căn hộ chung cư nghỉ dưỡng tại Nha Trang lại có chính sách hấp dẫn đến...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 10600 m2 tại Xã Láng Dài - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8 tỷ

      8 tỷ 10600 m2 0,76 triệu/m2
      - DT: 10.600m².- Vị trí: Cách chợ Láng Dài 1.5 kilomet. KDC đông, an ninh đảm bảo.- Đường nhựa rộng.- Thích hợp: Làm trang trại, kho bãi, phân lô...
      Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà đẹp 61,400001525878906 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 61,41 m2 138,44 triệu/m2
      💥Bán nhà Hẻm Thích Quảng Đức Phú Nhuận💫Ngang 4,05m dài 15,1m, vuông vức, CN 61,4m², Trệt 2 lầu (hoàn công đủ)💫Vị trí: kế hẻm xe hơi, gần Chợ, Trường,...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,36 tỷ

      2.36 tỷ 100 m2 23,6 triệu/m2
      DT: 100m² full thổ cưMT: 11,11m siêu đẹp – cực kỳ hiếm trong tầm giáphù hợp: xây ở, KD, đầu tư giữ tiền, chia lô cực tiềm năng📍 vị trí vàng – hưởng trọn...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 79 m2, giá 8,8 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8.81 tỷ 79 m2 111,4 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư cao cấp tại tòa nhà vin Gardenia, đường Hàm Nghi, Nam Từ Liêm. chung cư tầng cao, không khí trong lành, view thoáng sáng.DT:...
      Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 715 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      5.6 tỷ 715 m2 7,84 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán ngay chung cư tại KĐT mới Định Công - Hoàng Mai.- DT: 71.5 mét vuông. Thiết kế hợp lý: 2 PN, 2  nhà vệ sinh, 1 khách, 1...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 233 m2, hướng Đông-Nam tại Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 233 m2 26,61 triệu/m2
      📍 VỊ TRÍ “VÀNG” – ĐIỂM RƠI GIÁ TRỊ Nằm ngay MT Võ Thị Sáu – xã Đại Phước, Nhơn Trạch Góc 2 MT đường hiện hữu – cực kỳ hiếm trong khu vực Chỉ vài bước chân...
      Đường Võ Thị Sáu, Xã Đại Phước, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp đất 100 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      🔥 CHỈ HƠN 4 tỉ – SỞ HỮU NGAY 100m2 FULL THỔ CƯ TRUNG TÂM PHÚ CÁT 🔥Vị trí đẹp – đường rộng – cư dân đông – sát trục chính – cực kỳ hiếm📍 THÔNG TIN CHI...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán lô đất 98,5 m2 tại Đường Quốc lộ 21A - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 98,5 m2 55,84 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Vai Réo Phú Cát | lõi đô thị Hòa Lạc | đất nền Phú Cát.Một trong những khu hạ tầng đẹp và đồng bộ bậc nhất Hòa Lạc, phù hợp mua ở lâu...
      Đường Quốc lộ 21A, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!