Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.740 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông-Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 64 m2 140,63 triệu/m2
      64m yên phúc biên giang P. chương mỹ vị tri KD cách ql6 100m giá 9tỉ có thỏa thuận nhẹ liên lạc 0982996211/p>
      Phường Biên Giang, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 50 m2, giá 4,5 tỷ tại Xã Đại Thành - Quốc Oai - Hà Nội

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự 3 tầng tại Xã Hưng Đạo, TP Hà Nội (cũ: Huyện Quốc Oai, TP Hà Nội) có thiết kế hiện đại với:+ 3 phòng ngủ + 3 nhà vệ ...
      Xã Đại Thành, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 97 m2, giá 7,95 tỷ tại Phường Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      7.95 tỷ 97 m2 81,96 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Le Grand Jardin Sài Đồng giá 7.x tỉ+ chung cư là căn hộ góc 3 phòng ngủ tầng cao logia hướng ...
      Lô đất NO15 & NO16 khu đô thị Sài Đồng, Quận Long Biên, TP Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 76 m2 tại Đường Lê Độ - Xuân Hà - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 76 m2 102,64 triệu/m2
      🏡 NHÀ ĐẸP – nội thất đầy đủ – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA ĐÀ NẴNGM- DT: 76,6m²- Kết cấu: 4 tầng – 4 PN – 5  nhà vệ sinh- Hướng: Đông (mát mẻ, đón gió biển)-...
      K45 Đường Lê Độ, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 100 m2, hướng Bắc tại Đường 6 - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,25 tr

      6.25 triệu 100 m2 0,07 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Đông hòa.gần trung tâm trường chợ tiện ích đầy đủ.1 trệt,1 lầu ,3 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh.Sân ô tô ,nở hậu thoáng mát.
      Đường 6, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 30 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 30 m2 211,67 triệu/m2
      👉 Nhà khu Mậu Lương, mặt ngõ tương đối rộng oto tránh thoải mái, DT 30m², MT 3.4m.👉 giá chỉ 6.35 tỉ, vị trí đẹp, phù hợp ở hoặc đầu tư hiệu quả.👉 nhà ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 219 m2, giá 0,00027 tr tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Trì - Hà Nội

      0.01 triệu 219 m2 0,01 triệu/m2
      GIẢM SỐC 3 tỉcăn biệt thự 219 mét vuông khu đô thị hướng Tây Nam KIM GIANG CHỈ 6x tỉ?219 mét vuông căn biệt thự DT lớn, hiếm khu vựckhu ...
      Đường Nguyễn Xiển, Xã Thanh Liệt, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 219 m2, giá 60 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Trì - Hà Nội

      60 tỷ 219 m2 273,98 triệu/m2
      GIẢM SỐC 3 tỉcăn biệt thự 219m2 khu đô thị hướng Tây Nam KIM GIANG CHỈ 6x tỉ?219m2 căn biệt thự DT lớn, hiếm khu vựckhu đô thị hướng Tây Nam Kim...
      Đường Nguyễn Xiển, Xã Thanh Liệt, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 55 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 55 m2 245,46 triệu/m2
      Thông số vàng 55m2_5,6m(rất hiếm)- nền đất nằm tại trái tim khu vực Cầu Diễn, chợ Kiều Mai nơi giao thương sầm uất ngày đêm.- Đường oto ra vào thoải mái,...
      Chợ Kiều Mai, Đường Cầu Diễn, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 50 m2, hướng Đông-Nam tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 50 m2 214 triệu/m2
      Chính chủ bán đất DV Dương nội  Hà đông - khu LK31, Đông Nam, DT 50 mét vuông đường rộng 17m, ngay cạnh đường Lê Trọng Tấn, nhà máy SYM,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 119 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 119 m2 78,16 triệu/m2
      căn nhà phố 4 tầng KDC Êm Đềm, P. Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).DT: 119 m² (7,9x17,9) vuông vắn. 4 phòng ngủ, Đông Bắc.KDC phân...
      Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 60 m2, giá 4 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu tìm mua về số Zalo : 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bánThông tin căn:  - Tầng 2x , căn hộ chung cư WEstbay Ecopark...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 47 m2, giá 3,8 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.8 tỷ 47 m2 80,86 triệu/m2
      Độc quyền căn hộ chung cư 1 phòng ngủ Capital Square - cạnh Vincom Sông Hàn Đà Nẵng.Vị trí độc tôn, hệ tiện ích tất cả trong một chuẩn 5* ngay...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 105 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 68,9 tỷ

      68.91 tỷ 105 m2 656,2 triệu/m2
      + Bán tòa nhà VP mặt phố Nguyễn Ngọc Nại, Q. Thanh Xuân, vị trí đẹp. Giao thông kết nối tứ tung. Khu vực nhiều tiện ích, KD sầm uất...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 93 m2, giá 4,18 tỷ tại Đường Hồ Xuân Hương - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.18 tỷ 93 m2 44,95 triệu/m2
      CSBH hấp dẫn.1. CK 2 phần trăm TT chuẩn.2. Hỗ trợ LS 0 phần trăm lên đến 24 tháng. (cho đến khi nhận nhà).3. đặt sớm: CK thêm 3 phần ...
      06 Đường Hồ Xuân Hương, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 1000 m2 tại Thị trấn Chơn Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 190 tr

      190 triệu 1000 m2 0,19 triệu/m2
      Cần tiền mở rộng quán ăn bán gấp 1000 mét vuông đất MT đường thông ra khu công nghiệp đang hoạt động- DT: 1000 mét vuông đất sổ hồng, xây...
      Thị trấn Chơn Thành, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất nền 1007 m2, hướng Đông-Bắc tại Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 1007 m2 11,92 triệu/m2
      Vị trí: Xã Bình Mỹ - Huyện Củ Chi - TPTP.HCM DT: 1007 mét vuông (có 956,9 mét vuông thổ cư) Trên đất có 2 ngôi nhà 2 tầng tổng DT sàn...
      2024/15P/Bình Mỹ, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 110 m2 tại Đường Tân Mỹ - Bình Thuận - Quận 7, giá 13,1 tỷ

      13.1 tỷ 110 m2 119,1 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT hẻm oto đường Tân Mỹ, P. Tân Thuận, Q. 7. Vị trí đẹp, KDC ổn định, phù hợp vừa ở vừa cho thuê, khai thác dòng tiền tốt.Nhà có DT công nhận...
      Đường Tân Mỹ, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!