Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.667 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 750 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 420 tỷ

      420 tỷ 750 m2 560 triệu/m2
      + Vị trí cực đỉnh, thông hàng loạt tuyến phố Vip Lạc Long Quân, Võ Chí Công, Xuân La, Nguyễn Hoàng Tôn cùng 1 mặt ngõ vỉa hè oto tránh dừng đỗ to như phố +...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 75 m2 tại Đường 15 - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 7 tỷ

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      🚘🔥 NHÀ hẻm xe hơi 4 TẦNG BTCT – NGAY TRƯỜNG CHINH – GIÁ TRỊ THẬT 75m² 🔥📍 TTN 13, Q. 12 – giáp Gò Vấp & Tân Bình🏡 Thông tin nổi bật:Kết cấu: 1...
      Đường 5, Đông Hưng Thuận

      Cần bán gấp đất 52 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 370 tr

      370 triệu 52 m2 7,12 triệu/m2
      ĐỪNG TÌM ĐẤT GIÁ RẺ NỮA – HÃY TÌM ĐẤT TẠO RA TIỀNNếu bạn đang:✔ Có 300–500 tr chưa biết đầu tư gì✔ Muốn mua đất nhưng phải có dòng tiền✔ Sợ mua xong “để đó”...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh căn 38 m2, giá 2,73 tỷ tại Đường 3/2 - 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.73 tỷ 38 m2 71,85 triệu/m2
      🌅 BÁN chung cư BEACON E5 – TẦNG 24, VIEW BIỂN CẢNG & ĐẢO GÒ GĂNG CỰC PHẨM 🌊chung cư sở hữu tầm nhìn cực thoáng từ tầng cao, phóng trọn mắt ra biển...
      Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán căn nhà đẹp 33 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 33 m2 372,73 triệu/m2
      Seri 6 ngôi nhà mới, thang máy chạy, vừa mới sơn xong ngay sát Hồ Tây - Giá đang ưu đãi quá đẹp - KHÔNG CÒN NHIỀU CƠ HỘI SỞ HỮUTỔ ẤM TRONG MƠ – NÂNG TẦM...
      Đường Lạc Long Quân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 60 m2, giá 2 tỷ tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      đặt ngay 20tr để đc CK 2 phần trăm và gói nội thất An Cường cao cấp.MT Trần Văn Giàu (TL10), vị trí vàng cửa ngõ Tây Thành phố Hồ Chí Minh. ...
      Mặt tiền đường Tỉnh Lộ 10, xã Đức Hòa Hạ, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An

      Cần bán ngay nhà đất 72 m2 tại Đường Chiến Lược - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá rẻ

      Thỏa thuận 72 m2
      📢🔥 SÁT MT CHIẾN LƯỢC HẺM NHỰA 8M TIẾP GIÁP LÊ ĐÌNH CẨN,MÃ LÒ HL2 2 TẦNG 6x12m CHỈ 6 tỉ + Vị trí: sát MT đường Chiến Lược hẻm nhựa 8m tiếp giáp nhiều tuyến...
      Đường Chiến Lược, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 50 m2, giá 2 tỷ tại Đường Lê Quang Định - 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Vị trí: Siêu đẹp, MT đường lớn , giáp Bình Thạnh, Q1  TPSài Gòn,  sát Sân Bay Tân Sơn Nhất,...... - DT:50m² (2 phòng ngủ có logia...
      Đường Lê Quang Định, Phường 1, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 588 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 6 - Thanh Bình - Chương Mỹ, giá 10,58 tỷ

      10.59 tỷ 588 m2 18 triệu/m2
      💥 CƠ HỘI SỞ HỮU NHÀ VƯỜN XANH – KHÔNG GIAN SỐNG LÝ TƯỞNG 💥📍 Vị trí: Xã Phú Nghĩa, huyện Chương Mỹ, TP Hà Nội.🚗 Giao thông thuận tiện: Cách QL 6...
      Đường 6, Xã Thanh Bình, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 34 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 34 m2 294,12 triệu/m2
      CHỈ 10 tỉ THÔI CÓ NGAY NHÀ LÔ GÓC HỒ TÙNG MẬU oto VÀO ĐẾN TẬN CỬA. NGHE THÔI LÀ SƯỚNG RỒICơ hội hiếm có để sở hữu ngôi nhà "vàng" ngay trung tâm Cầu Giấy...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 100 m2, giá 5,8 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      THE LIGHT CITY VŨNG TÀU NHẬN đặt SỚM căn biệt thự, liên kế trung tâm thành phố. VŨNG TÀU – ƯU ĐÃI LÊN ĐẾN 600 trThe Light City Vũng Tàu chính thức...
      Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà riêng 40 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 40 m2 375 triệu/m2
      Cầu Giấy 6 tầng thang máy KD đỉnh cao,  nhà mới đẹp, ngõ tương đối rộng thông tứ phương, vài bước chân ra đường lớn oto👉 Những đặc quyền đẳng cấp...
      Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Riverside Residence Quận 7 136m2 3PN căn góc view sông, nhà mới 100%

      15.8 tỷ 136 m2 116,18 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Riverside Residence Phú Mỹ Hưng, Quận 7.Căn góc lầu cao view sông cực đẹp. Diện tích: 136m². Thiết kế: 3 phòng ngủ 3toilet.Nội thất:...
      Đường Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 175 m2 tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 175 m2
      MTKD ĐƯỜNG NHỰA 20M NGAY HỒ HỌC LÃM -VÕ VĂN KIỆT 2 TẦNG 8.5x20.5m không QUY HOẠCH không LỘ GIỚI CHỈ HƠN 16T Ỷ + Vị trí: ngay Hồ Học Lãm -VÕ VĂN KIỆT đường...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.96 tỷ 90 m2 21,7 triệu/m2
      Bán mảnh đất tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, vị trí đẹp giáp ranh Bình Chánh, gần tuyến Vành Đai 3, thuận tiện kết nối nhanh về Hồ Chí Minh.DT:...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Chuyển nhượng căn 35 m2, giá 1,58 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.58 tỷ 35 m2 45,15 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 2P ngủ tại Lê Đức Thọ - Bến Xe Mỹ Đình - Trần Bình. oto đậu cửa- Thiết kế 51m 2p ngủ đẹp, đủ nội thất- Nhà sẵn vô ở ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tuần trước

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 124 m2 tại Xã Trung Chính - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 124 m2 16,54 triệu/m2
      DT đẹp: 116m2 & 124m2 – MT thoáng, nở hậu hiếm cóĐường rộng – oto đi lại thoải mái, phù hợp vừa ở vừa KDGần chợ, trường học cấp 1 & 2 – sinh hoạt...
      Xã Trung Chính, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Bán nhanh nhà chung cư 36 m2, giá 1,59 tỷ tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      1.59 tỷ 36 m2 44,17 triệu/m2
       co sổ hồng riêng từng căn!!! 🌳Chính chủ bán chung cư 1 phòng ngủ 1pK 36m² tại Xuân La - Tây Hồ - nội thất đầy đủ, vô ở ngay -...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tuần trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!