Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.672 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 175 m2 tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 175 m2
      MTKD ĐƯỜNG NHỰA 20M NGAY HỒ HỌC LÃM -VÕ VĂN KIỆT 2 TẦNG 8.5x20.5m không QUY HOẠCH không LỘ GIỚI CHỈ HƠN 16T Ỷ + Vị trí: ngay Hồ Học Lãm -VÕ VĂN KIỆT đường...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.96 tỷ 90 m2 21,7 triệu/m2
      Bán mảnh đất tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, vị trí đẹp giáp ranh Bình Chánh, gần tuyến Vành Đai 3, thuận tiện kết nối nhanh về Hồ Chí Minh.DT:...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Chuyển nhượng căn 35 m2, giá 1,58 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.58 tỷ 35 m2 45,15 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 2P ngủ tại Lê Đức Thọ - Bến Xe Mỹ Đình - Trần Bình. oto đậu cửa- Thiết kế 51m 2p ngủ đẹp, đủ nội thất- Nhà sẵn vô ở ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tuần trước

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 124 m2 tại Xã Trung Chính - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 124 m2 16,54 triệu/m2
      DT đẹp: 116m2 & 124m2 – MT thoáng, nở hậu hiếm cóĐường rộng – oto đi lại thoải mái, phù hợp vừa ở vừa KDGần chợ, trường học cấp 1 & 2 – sinh hoạt...
      Xã Trung Chính, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Bán nhanh nhà chung cư 36 m2, giá 1,59 tỷ tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      1.59 tỷ 36 m2 44,17 triệu/m2
       co sổ hồng riêng từng căn!!! 🌳Chính chủ bán chung cư 1 phòng ngủ 1pK 36m² tại Xuân La - Tây Hồ - nội thất đầy đủ, vô ở ngay -...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tuần trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      a/c đang tìm mảnh đất vừa ở đc ngay vừa đầu tư thì đây là lựa chọn phù hợp.100m² thổ cưsổ hồng riêng đầy đủKDC an ninh📍 Gần chợ – gần CNC – gần Metro👉...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 30 m2 tại Phố Trần Cung - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 30 m2 261,67 triệu/m2
      * bán nhanh nhà phố trần cung bắc từ liêm TP Hà Nội- Dt 30m 5 tầng MT 4,5m chỉ 7.85 tỉ có thỏa thuận mạnh- Nhà thiết kế 5 tầng- + Tầng 1 : phòng khách+...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Xã Liên Mạc - Bắc Từ Liêm, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 30 m2 178,34 triệu/m2
      - Cần bán nhà mặt tiền Đại Cát Bắc Từ Liêm Thủ đô Hà Nội- DT: 30m 4 tầng MT 4.5m chỉ 5,65 tỉ- Nhà mới dân xây nội thất đầy đủ liền tường- Phong cách...
      Đường Đại Cát, Phường Liên Mạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 36 m2, giá 3,15 tỷ tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 36 m2 87,5 triệu/m2
      Vị trí: Vị trí: nằm ở cửa ngõ phía hướng Tây Bắc của Thủ đô Hà Nội, ngay vị trí kết nối thuận lợi với các tiện ích công cộng. Ecohome 2 cách nút giao...
      Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 203 m2, giá 4E-05 triệu tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội

      0.01 triệu 203 m2 0,01 triệu/m2
      BÁN căn hộ góc căn biệt thự 205,2m²Duy nhất căn BTSL góc tại Eurowindow Twin Parks:- MT: 26m- DT đất: 203m2- DTXD: 370m2- Giá: 40 tỉ nhỉnh, bao thuế...
      Thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 77 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Võ Thị Sáu - Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai

      3.2 tỷ 77 m2 41,56 triệu/m2
      chung cư Topaz Twins 77 mét vuông full nội thất xịn xò chỉ 3.2 tỉ trọn gói- Nằm ngay khu trung tâm sầm uất tại Biên Hòa, chỉ cách vài bước chân là...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 97 m2, giá 21,7 tỷ tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội

      21.7 tỷ 97 m2 223,72 triệu/m2
      Bán căn LK góc BAN TRẮNG KD siêu tốt, ngã 4 2 trục đường lớn - Hướng ĐN siêu mát.- Vỉa hè lớn, không giới hạn KD, thích hợp làm quán nước, nhà hàng,...
      Thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 83 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Võ Thị Sáu - Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      căn hộ góc căn hộ chung cư Topaz Twins 83 mét vuông full nội thất xịn xò chỉ 3.5 tỉ trọn gói- Nằm ngay khu trung tâm sầm uất tại Biên Hòa, chỉ...

      Cần bán nhà 38 m2 tại Phường Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 38 m2 231,58 triệu/m2
      Mô tả chi tiết👉căn nhà phố GẦN 10M - LÔ GÓC - NHÀ MỚI ĐẸP -HOÀNG MAI. 🍁Trước nhà ngõ tương đối rộng, ba gác tránh nhau. 🏚️Nhà 6 tầng, 5...
      Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 45 m2, hướng Đông-Nam, giá 1,6 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.6 tỷ 45 m2 35,56 triệu/m2
      CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI GIÁ GIẢM SÂUCăn 1 phòng ngủ căn duplex: Giá từ 1,7 tỉ nay chỉ còn 1,2 tỉ. Thiết kế tối ưu với 1  phòng ngủ và 1 phòng khách,...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 99 m2, giá 9,6 tỷ tại Đường Đội Nhân - Ba Đình - Hà Nội

      9.6 tỷ 99 m2 96,97 triệu/m2
      CĂN căn hộ chung cư THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI, ÁNH SÁNG BỐ TRÍ TINH TẾ, CÓ GU, CHỦ TẶNG LẠI TOÀN BỘ NỘI THẤT
      Đường Đội Nhân, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 60 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Nguyễn Đệ - An Hòa - Ninh Kiều, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 60 m2 44,17 triệu/m2
      Nhà Hẻm 91A-B, Nguyễn Đệ ( Gần Đường Võ Văn Kiệt, Võ Trường Toản, Nguyễn Văn Cừ )Giá 2 tỉ 650 tr ( MUA ĐẦU TƯ OR MUA ĐỂ Ở ĐIỀU OK )gọi ngay Chính Chủ...
      91B/19 Đường Nguyễn Đệ, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán ngay chung cư 50 m2, giá 5 tỷ tại Đường Hồ Hán Thương - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      🔥 CHƯA MỞ CỬA – ĐÃ CÓ HÀNG HOT SANG TAY 🔥💎 Siêu phẩm chung cư Symphony – view trực diện pháo hoa quốc tế🎆 Tâm điểm mỗi mùa lễ hội – ngồi nhà vẫn chill...
      Đường Hồ Hán Thương, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!