Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.626 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 77 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 6 tỷ

      6 tỷ 77 m2 77,91 triệu/m2
      🏡 NHÀ ĐẸP Q. 7 – 3 TẦNG ĐÚC – NGANG GẦN 6M HIẾM💰 Giá chỉ 5 tỉ 990 – còn thỏa thuận📍 DT: 67m²📐 Ngang gần 6m – rất hiếm trong tầm giá📄 sổ hồng – pháp ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 43 m2 tại Phường Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 43 m2 269,77 triệu/m2
      📍 Vị trí: Cổ Nhuế – Bắc Từ Liêm – TP Hà Nội 📐 DT: 43m² 📏 MT: 4m 🏢 Kết cấu: 6 tầng thang máy 🚗 oto tránh – vào nhà thoải...
      Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp đất 104 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 104 m2 29,81 triệu/m2
      anh chị đang tìm một nền đất tầm tài chính hơn 3 tỉ – vừa ở đc ngay, vừa dễ đầu tư tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn rất đáng cân nhắc.🏡 Thông tin nền ...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp miếng đất 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 300 triệu

      300 triệu 75 m2 4 triệu/m2
      🔥 khu đô thị BẮC Hồ Chí Minh – XÃ PHƯỚC HOÀ💰 CHỈ TT 300 tr NHẬN NGAY NỀN ĐẦU TƯ✅ Vị trí chiến lược ngay trung tâm xã Phước Hoà✅ Kết nối nhanh về Sài ...
      Đường 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 112 m2, giá 3,2 tỷ tại Thị trấn Bến Lức - Bến Lức - Long An

      3.2 tỷ 112 m2 28,58 triệu/m2
      DT 8×14Sổ riêng pháp lí chuẩn Thời gian sử dụng vĩnh viễn 
      Thị Trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An

      Chuyển nhượng chung cư 60 m2, giá 3,69 tỷ tại Đường Vĩnh Phú 16 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 60 m2 61,5 triệu/m2
      💎💎💎 Chỉ 2,89 tỉ/căn, Sở Hữu Ngay chung cư 4 Mặt View Sông, ngay BV Quốc Tế Hạnh Phúc, cách KĐT Vạn Phúc chỉ 5 ph, Bàn Giao chung cư nội thất đầy ...
      Đường Vĩnh Phú 16 và Đại lộ Bình Dương (Quốc lộ 13), Phường Vĩnh Phú, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà chung cư 82 m2, giá 5,3 tỷ tại đường Đông Hội - Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội

      5.3 tỷ 82 m2 64,64 triệu/m2
      - Căn căn hộ tòa Park 1, ngay chân cầu Đông Trù (vị trí đắc địa, chỉ mất 15 ph vào phố cổ, 10 ph sang Long Biên)- Căn Park 1 với DT 82,2 mét vuông,...
      Chân cầu Đông Trù, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 81 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 4 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 15 tỷ

      15 tỷ 81 m2 185,19 triệu/m2
      Nhà 4 tầng khu Him Lam, ngay Hoàng Diệu 2 Linh Chiểu Thủ Đức cũ (nay là P. Thủ Đức mới).Vị trí đắc địa tại khu vực sầm uất, KD ngày đêm.DT 81 mét ...
      Đường 4, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 82 m2 tại Xã Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      🌱82 mét vuông full thổ cư, MT 5,5m siêu rộng, chiều dài 15,4m 🌱Khu trung tâm đông cư dân 🌱Bán kính 500m trường cấp 1,2,3 🌱oto đỗ...
      Xã Phù Lỗ, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán căn nhà 33 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 6,83 tỷ

      6.83 tỷ 33 m2 206,97 triệu/m2
      33 mét vuông, Mặt Tiền 4,2m. Nhà xây mới 5 tầng, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng.Nhà nằm tại vị trí cực đẹp phố Trần Khát Chân, giáp ranh Lò Đúc...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 70 m2 tại Huyện Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Vì cần dồn tiền gấp để hỗ trợ con mua nhà trong nội thành nên gia đình tôi quyết định bán gấp miếng đất tại Sóc Sơn​​​Manh đất  rộng 70 m² gần chợ,...
      Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 68 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Trần Phú - Xương Huân - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.15 tỷ 68 m2 46,33 triệu/m2
      ⭐️ căn hộ chung cư Mường Thanh Khánh Hòa - Vị trí:  Tầng 2x View trực diện biển (Bán cặp căn thô)- Loại hình chung cư 2 PN 2wc- DT: 68m²-...
      Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Phường Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 80 m2 26,88 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một mảnh đất vừa túi tiền, vị trí thuận lợi để an cư hoặc đầu tư sinh lời? Cơ hội này cực kỳ hiếm tại khu vực Hòa Thọ Tây! 🎯...
      Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất 150 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      Đất nền xây dựng tự do nằm trong KCN Becamex VSIP Bình Định gần TP Biển Quy Nhơn, vị trí thuận lợi, tiềm năng tăng giá cao.+ DT: 150 mét vuông.+ giá:...
      Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 74 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 74 m2 75,68 triệu/m2
      🚨🏘️ NHÀ hẻm xe hơi CẠNH VẠN PHÚC CITY 74 mét vuông CHỈ 5.6tỉ ĐS 2, QL13 GẦN CC URBAN, trung tâm thương mại GIGAMALL📐 DT: 74 mét vuông...
      Đường Số 2, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 180 m2, giá 38,4 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      38.4 tỷ 180 m2 213,34 triệu/m2
      🌹 căn biệt thự AN VƯỢNG VILLA – DƯƠNG NỘI 🌹ĐẲNG CẤP SỐNG THƯỢNG LƯU – nội thất đầy đủ 2 tỉ – THANG MÁY – GẦN CÔNG VIÊN THIÊN VĂN HỌC📍 Vị trí đẹp tại...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Quận Hà Đông, TP Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 259 m2 tại Đường ĐH 409 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 259 m2 13,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà tại đường Vĩnh Tân 38, khu phố 3, P. Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Bình Dương.Tổng DT đất: 259 mét vuông, trong đó có 150 mét ...
      Đường ĐH 409, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nền đất 100 m2 tại Thị trấn Thịnh Long - Hải Hậu - Nam Định, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      🌊 Đón sóng hạ tầng gần biển Ninh Cơ📈 Tiềm năng tăng giá x2 – x3 TS trong tương lai📍 Vị trí ven biển cực đẹp📐 DT 100 mét vuông vuông vức🛣 Đường...
      Thị trấn Thịnh Long, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!