Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.777 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 8000 m2 tại Thị trấn Đinh Văn - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 8000 m2
      Vườn cafe view đẹp , có thác nước, khí hậu mát mẻ quanh năm , đường oto vô tận nơi. Diêbjbtichs 8 xào, ngay gần đường đi sân bay và đi lên Đà lạt . Vị trí ở...
      Thị trấn Đinh Văn, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 31 m2, hướng Đông-Bắc, giá 1,2 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.2 tỷ 31 m2 38,71 triệu/m2
      🔥 STUDIO SUN URBAN HÀ NAM – CK TỚI 19 phần trăm – GIÁ CHỈ khoảng1.26 tỉ 🏢Em Giang hiện đang có một căn Studio rất “dễ xuống tiền”, phù hợp cả đầu...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 70000 m2 tại Đường 20 - Đạ M'Ri - Đạ Huoai - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 70000 m2
      Khu nghỉ dưỡng đẹp tuyệt vời với nhiều nhà gỗ. Ao hồ, suối lạnh đầu nguồn , vị trí MT QL 20. 1000 cây sầu riêng năm thứ 8 cho thu hoạch mạnh. Cùng với nhiều...
      Đường 20, Thị trấn Đạ M'Ri, Đạ Huoai, Lâm Đồng

      Bán nhanh căn nhà 49 m2 tại Đường Hoa Bằng - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 49 m2 208,17 triệu/m2
      + Ngõ ôtô, 20m ra mặt phố Hoa Bằng.+ Vị trí trung tâm giao nhiều phố lớn: Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Láng....+ Nhà xây ở 1 năm chủ cần bán nhanh 6...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn 52 m2, hướng Đông-Nam, giá 1,42 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Mỹ Yên - Bến Lức - Long An

      1.42 tỷ 52 m2 27,31 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn hộ chung cư 52 mét vuông (2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh) giá gốc trên hợp đồng mua bán 1 tỉ 420 tr. * Vị...
      54 Quốc Lộ 1A, xã Mỹ Yên, huyện Bến Lức, tỉnh Long An

      Chuyển nhượng chung cư 56 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.9 tỷ 56 m2 51,79 triệu/m2
      🏢 Bán căn 2 phòng ngủ FPT Plaza2 tầng cao đầy đủ nội thất đẹp 📣📣🍀 chung cư tầng cao view nội khu nhìn về TP thoáng mát 🌹 DT 56 mét ...
      Đường Võ Chí Công, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 225 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 225 m2 20,45 triệu/m2
      Bán đất đường thông ra Hoàng Phan Thái, giá: 4,6 tỉ, DT: 5.2x44m = 225 mét vuông.Đường trước mặt sau này mở rộng thành 20m, kế bên là trường học.Mua...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 83 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      5.6 tỷ 83 m2 67,47 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu tìm mua về số Zalo : 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn:  - Vị trí: Tòa Spremium , căn ...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Lô góc, view sân chơi, Ô tô vào tận nơ, nhỉnh 11 tỷ Nhà nội đô

      12 tỷ 42 m2 285,72 triệu/m2
      🔺LƯƠNG NGỌC QUYẾN- HÀ ĐÔNG- LÔ GÓC- 2 MẶT TIỀN- 3 THOÁNG- Ô TÔ TRÁNH- Ô TÔ VÀO TẬN CỬA NHÀ Nhà 4 tầng bê tông chắc chắnTầng 1: Kinh doanh/ Phòng...
      Đường Đường Lương Ngọc Quyến, Phường Phường Văn Quán, Quận Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu lô đất sổ riêng 225 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 225 m2 20,45 triệu/m2

      Bán nhanh nhà mặt phố 64 m2, hướng Nam tại Đường 10 - 13 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 64 m2 171,88 triệu/m2
      🔥🔥 nhà mặt tiền CAO CẤP – TRUNG TÂM Q. 6 – VÒNG XOAY PHÚ LÂM 🔥🔥💎 Cơ hội sở hữu nhà đẹp ngay khu sầm uất bậc nhất khu Tây HCM!📍 Vị trí vàng:Ngay khu...
      Đường 10, Phường 13, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 225 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 225 m2 20,45 triệu/m2
      Bán đất đường thông ra Hoàng Phan Thái, giá: 4,6 tỉ, DT: 5.2x44m = 225m2.Đường trước mặt sau này mở rộng thành 20m, kế bên là trường học.Mua giá đất hẻm, sở...

      Bán nhanh căn nhà riêng 40 m2 tại Đường Trịnh Công Sơn - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 40 m2 337,5 triệu/m2
      Bán nhà khu Hồ Tây, gần Thung Lũng Hoa, Công viên nước, vị trí đẹp, oto đỗ gần, đi bộ ra hồ.DT 40m², xây 5 tầng chắc chắn, MT rộng, nhiều PN, nội thất đầy...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Nhật Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 128 m2, hướng Đông-Nam tại Quảng Ninh - Quảng Bình, giá 1,73 tỷ

      1.74 tỷ 128 m2 13,53 triệu/m2
      Grand City Quán Hàu đi trước một nhịp khi đại đô thị Sun Group sắp hình thành.Khi một khu đô thị ven sông quy mô gần 300ha của Sun Group đc triển khai tại...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Quán Hàu, Huyện Quảng Ninh, Quảng Bình

      Bán gấp căn hộ 49 m2, hướng Nam, giá 1,85 tỷ tại Đường Quốc Lộ 51 - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.85 tỷ 49 m2 37,76 triệu/m2
      🏡 chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ MAISON GRAND PHÚ MỸ – nội thất đầy đủ, giá mềm✨ Cơ hội sở hữu chung cư đẹp – giá hợp lý tại trung tâm Phú...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Phú Mỹ, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 70 m2 81,43 triệu/m2
      chung cư tại Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Nhà Bè, Sài Gòn (đc cũ: Huyện Nhà Bè, Sài Gòn) là lựa chọn tuyệt vời cho những ai tìm kiếm không...
      Khu biệt thự Trần Thái, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh

      Bán căn 100 m2, giá 7,7 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      7.7 tỷ 100 m2 77 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu tìm mua chung cư về số : 0986144480 ( Zalo) để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn :  - Tầng cao , view...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 55 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      Duy nhất một căn khối đế rẻ nhất thị trường, TT sớm chỉ 3,1 tỉ, vay bank nhỉnh 3,7 tỉ vào vốn ban đầu chỉ 850 tr sở hữu ngaysổ hồng riêng lâu dài, nhanh...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!