Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.777 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà sổ riêng 269 m2 tại Đường An Bình - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 269 m2 44,61 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn Villa Du Lịch tại đường An Bình P. Xuân Hương trung tâm Đà Lạt giá mềm.- DT đất 269 mét vuông toàn bộ đất xây dựng.- Bề ngang...
      Đường An Bình, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 35 m2 165,72 triệu/m2
      VÂN CANH 35 mét vuông 5 TẦNG - CHỈ HƠN 5tỉ - ĐỪNG ĐỢI LÊN GIÁ RỒI MỚI TÌM NHÀ🏡 5 tầng thiết kế đẹp, công năng đủ.🚗 ô tô đỗ sát nhà, KDC văn minh.📍...
      Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 248 m2, giá 11,8 tỷ tại Đường 3/2 - 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      11.8 tỷ 248 m2 47,59 triệu/m2
      🌠Chủ nhân đang tìm ngôi nhà vừa ở vừa KD tạo ra dòng tiền💵🔔Có ngay căn nhà phố thương mại Phoenix KĐT Chí Linh.💎Vị trí KD phát triển nhất Vũng...
      Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán căn nhà đẹp 58 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 58 m2 89,66 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh ngôi nhà phố tọa lạc tại vị trí cực kỳ thuận tiện trên trục đường Lạc Long Quân, P. 10, Q. Tân Bình. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu mảnh đất 56 m2 tại Đường Phúc Thành - Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,79 tỷ

      5.8 tỷ 56 m2 103,42 triệu/m2
      • DT: 56,5 mét vuông – full thổ cư• MT đẹp – bám trục đường yên thành, KD cực tốt• giá chỉ nhỉnh 5 tỉ – khu vực đang tăng giá từng ngày👉 điểm mạnh...
      Đường Phúc Thành, Phường Biên Giang, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn 71 m2, hướng Đông, giá 3,5 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 71 m2 49,3 triệu/m2
      🏢 Bán căn 2 phòng ngủ FPT Plaza2 tầng trung nội thất đầy đủ đẹp 📣📣🍀 chung cư tầng trung view TP thoáng mát đẹp long lanh về đêm🌹 DT 71m²...
      Đường Võ Chí Công, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà sổ riêng 144 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 144 m2 222,23 triệu/m2
      • 2 căn sát nhau – tổng khoảng144m²• Đều khung cột chắc – dễ đập thông hoặc xây mới• oto đỗ cửa – cách phố khoảng30m💥 Giá trị cực lớn:• Làm tòa CCMN / căn ...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 125 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 125 m2 36 triệu/m2
      💥CẦN bán nhanh NHÀ 2 TẦNG - 125m² - CHỈ 4,5 tỉ✅Vị trí: Gần chợ nhỏ Dĩ An - Bình Dương, tiện kinh di chuyển khu vực xung quanh🏡Kết cấu: 2 tầng, 5x25m², 4...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn nhà riêng 70 m2 tại Đường Lê Quý Đôn - Bạch Đằng - Hai Bà Trưng, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 70 m2 131,43 triệu/m2
      - Nhà trong ngõ tương đối rộng Ba Gác tránh xe máy thoải mái, chỉ 50m ra mặt phố Lê Quý Đôn, thông các ngả sang Lương Yên & Trần Khát Chân, đi lại...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 33 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Lương Văn Can - 15 - Quận 8, giá 3,88 tỷ

      3.88 tỷ 33 m2 117,58 triệu/m2
      🔵 BÁN NHÀ GÓC – HẺM 4M THÔNG TỨ HƯỚNG- đc: Hẻm 1/ Lương Văn Can, P15, Q8 – gần Cầu Số 2, Cầu Nhị Thiên Đường- DT: 3.8m x 9m = 32.8 mét vuông | diện ...
      CHỈ 150m ĐẾN MT Đường Lương Văn Can, Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 50 m2 tại Phường Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 50 m2 133 triệu/m2
      Nhà 2 tầng, sát đường Chương Dương  Linh ChiểuThủ Đức cũ (nay là P. Thủ Đức mới).DT 50m², đường rộng 10m thông nhiều hướng, nhà có sân trước thoáng...
      Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 64 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 64 m2 67,97 triệu/m2
      🏡 Nhà mới 3 tầng, hẻm thông, giáp Q. 7 – Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè• DT: 4x16m, trệt + 2 lầu• 3 phòng ngủ, 3 toilet, sân trước sân sau thoáng mát•...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán gấp nhà phố 80 m2 tại Đường DC11 - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố tuyệt đẹp tọa lạc tại vị trí đẳng cấp nhất khu phân lô đường DC11, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú. Khu vực hạ tầng hoàn hảo,...
      Đường DC11, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông-Bắc tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      📌 BÁN mảnh đất 100m² GIÁ 1 tỉ 350 📣• pháp lí: sổ hồng, công chứng sang tên ngay trong ngày ✅• Vị trí: Nằm ngay trục đường Phạm Thế Hiển• Tiện ích xung...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 50 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường 13 - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
      chung cư tại Daimond Boulevard MT QL13 , P. Bình Hòa, TP.HCM- DT rộng 50m2, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cặp đôi.- 2 PN và 1 phòng tắm, đáp ứng nhu cầu...
      QL13, Thuận Giao, Thuận An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 122 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 36 tỷ

      36 tỷ 122 m2 295,09 triệu/m2
      Hàng siêu hiếm - ngõ thông rộng - trước nhà 3 oto tránh - xe đỗ ngày đêm - KD cực đỉnh - MT quyền lực có thể tách thửa.- Vị trí lõi Xuân Đỉnh ngõ tương ...
      Số 19, Ngõ 256 Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 277,6000061035156 m2 tại Đường Trần Văn Giàu - Bình Chánh, giá 55 triệu

      55 triệu 277,61 m2 0,2 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Trần Văn Giàu, đối diện cổng khu công nghiệp Lê Minh Xuân 3 (Khu A)Cách dự án BV Chợ Rẫy 2 chỉ 900m📐 DT: 277,6 mét vuông (nở hậu...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
      t
      nguyễn thị hương thắm 1 tháng trước

      Bán gấp chung cư 59 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 59 m2 69,5 triệu/m2
      🏡 NAM LONG chào bán PHÂN KHU MỚI – TRELLIA COVE | MIZUKI PARK✨ GĐ đẹp nhất – giá mềm – Chính sách cực kỳ dễ mua⸻💰 giá NỔI BẬT:• 2 phòng ngủ –...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hưng, Quận Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!