Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.779 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà chung cư 74 m2, giá 5,95 tỷ tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      5.95 tỷ 74 m2 80,41 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại căn hộ chung cư Rivera Park Saigon, đường Đồng Tiến, P. Diên Hồng, ngay khu Đồng Tiến, gần trường đại học Hoa Sen, ngã 4 3 Tháng...
      số 7/28 Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP. HCM

      Sở hữu ngay căn nhà 41 m2 tại Phường Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 41 m2 312,2 triệu/m2
      Lô Góc Hai Thoáng – Thang Máy Êm – 3 ph Ra Hồ Đắc Di – Ở Rất Sướng Khu Nam Đồng41m – 12,8 tỉNhà nằm khu Nam Đồng, vị trí rất dễ ở, đi bộ ra hồ Đắc Di ~ 3...
      Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 72 m2 tại Đường Dương Văn Dương - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 72 m2 87,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố DT lý tưởng tọa lạc tại vị trí đắc địa đường Dương Văn Dương, P. Tân Quý, Q. Tân Phú. Nhà nằm trong KDC sầm uất, hạ...
      Đường Dương Văn Dương, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 1000 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 1000 m2 3,48 triệu/m2
      🌴 ĐẤT VƯỜN ven biển CAM BÌNH – DT LỚN – GIÁ CỰC TỐT 🌴🔥 DT đẹp: 29x35 khoảng 1003m2👉 Có sẵn 60m2 thổ cư – còn lại đất CLN👉 Quy hoạch phủ hồng – lên thổ...
      Đường Phan Chu Trinh, Xã Tân Phước, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Chuyển nhượng căn nhà 39 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 39 m2 330,77 triệu/m2
      Thang Máy – Nhà Đẹp Ở Luôn – Trung Tâm Nguyễn Lương Bằng – Gần Ô Chợ Dừa39m – 12,9 tỉNhà nằm khu trung tâm phố Nguyễn Lương Bằng, rất gần Ngã 6 Ô Chợ Dừa,...
      Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 70 m2, giá 7,1 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 70 m2 101,43 triệu/m2
      Thay đổi kế hoạch, nên cần bán lại căn hộ chung cư tại căn hộ Xi Grand Court, đường Lý Thường Kiệt, P. Diên Hồng, Khu đối diện trường đua Phú Thọcăn hộ...
      Số 258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Trịnh Công Sơn - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 40 m2 337,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Trịnh Công Sơn, gần Hồ Tây, vị trí đẹp, gần oto, đi bộ ra hồ, khu vực yên tĩnh, tiện ích đầy đủ.DT 40 mét vuông, xây 5 tầng chắc...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Nhật Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 538 m2, hướng Đông-Bắc tại Tân Tiến - La Gi - Bình Thuận, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 538 m2 2,42 triệu/m2
      🏡XÂY HOMESTAY CẠNH BIỂN – TẠI SAO KHÔNG? 🌊Với DT hơn 538m² và ưu thế nở hậu, đây chính là miếng đất lý tưởng để hiện thực hóa giấc mơ một căn nhà vườn...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Tân Tiến, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 620 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Hòa Long - Bà Rịa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 620 m2 15,33 triệu/m2
      Nhà vườn đẹp, khu quy hoạch căn biệt thự vườn, DT đất 620m² (200 thổ cư) ngay ngã 4 đường rộng rãi, thoáng. 03 PN, 03  nhà vệ sinh, giếng trời,...
      Đường 10, Xã Hòa Long, Thị xã Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay lô đất nền 473 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Vạn Hưng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 473 m2
      Bán Đất MT QL1A  Khu Kinh Tế Vân Phong,  Khánh Hòa.- Mt Ql1A  Xuân tự 2, vạn hưng, vạn ninh- DT Khủng 473 mét vuông, MT lớn 13m. thổ cư...
      Xã Vạn Hưng, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 56 m2, giá 4,05 tỷ tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.05 tỷ 56 m2 72,33 triệu/m2
      Cần bán chung cư Ecohome 1 56m², 2 phòng ngủ, view đẹp, TOÀ căn hộ 2 phòng ngủ TRUNG TÂM ĐÔNG NGẠC - KHU VỰC PHÁT TRIỂN TƯƠNG LAI. -...
      Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 400 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 10 tỷ

      10 tỷ 400 m2 25 triệu/m2
      🔥 ĐẤT ĐẸP HỒ TRÀM – GIÁ CHỈ 25TR/ mét vuông – CƠ HỘI HIẾM• Cách biển chỉ vài ph di chuyển• Gần rừng Bình Châu – không khí mát mẻ quanh năm• Khu vực...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất nền 615 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 615 m2 24,72 triệu/m2
      🔥 HÀNG HIẾM HỒ TRÀM – ĐẤT ĐẸP DỄ KHAI THÁC• Chỉ 5 kilomet ra biển• liên kế rừng Bình Châu – Phước Bửu• Xung quanh nhiều dự án nghỉ dưỡng đang vận...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nền đất 640 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 16 tỷ

      16 tỷ 640 m2 25 triệu/m2
      💥 ĐẤT HỒ TRÀM – giá mềm CHO NĐT NHANH NHẠY• sát biển – gần rừng – vị trí hiếm có• KDC phát triển – tiềm năng tăng giá rõ rệt• Phù hợp xây villa, nghỉ...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay mảnh đất 350 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 9 tỷ

      9 tỷ 350 m2 25,72 triệu/m2
      🌴 SỞ HỮU ĐẤT Phước Thuận Hồ Tràm  SIÊU LỜI• Vị trí đắc địa – kết nối nhanh ra biển• Bao quanh là các khu nghỉ dưỡng cao cấp• Không gian yên tĩnh – cực...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 690 m2 tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 17 tỷ

      17 tỷ 690 m2 24,64 triệu/m2
      💎 nền đất MT NHỰA – TRUNG TÂM PHƯỚC THUẬN, HỒ TRÀMBán nền đất vị trí đẹp, hạ tầng hoàn chỉnh, thích hợp nhiều mục đích sử dụng.📏 DT 15 x 46m, đất bằng...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 90 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 90 m2 102,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố DT cực đẹp tọa lạc tại vị trí đắc địa đường Lê Trọng Tấn, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú (ngay khu vực cầu Bưng). Nhà thiết...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 81 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Đông Hòa - Dĩ An, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 81 m2 119,76 triệu/m2
      Nhà khu các trục đường GS, Dĩ An Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPSài Gòn. Nhà đẹp 4 tầng, 81 mét vuông, gần ngay siêu thị GO Dĩ An.Đông Bắc,...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!