Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.777 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp miếng đất 100 m2 tại Đường Quốc lộ 21A - Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      BÁN nền đất ĐẸP TẠI ĐỒNG TRẠNG HÒA LẠC | ĐẤT NỀN LÕI ĐÔ THỊ VỆ TINH HÒA LẠC. VIEW HỒ FULL THỔ CƯ TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ MẠNHanh chị đang tìm một nền đất vừa...
      Đường Quốc lộ 21A, Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 105 m2, giá 9,8 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      9.81 tỷ 105 m2 93,34 triệu/m2
      chung cư tại Xi Grand Court, đường Lý Thường Kiệt, P. Diên Hồng, Tp. Thành phố Hồ Chí Minh, đối diện trường đua Phú Thọ, gần  đường Tô Hiến Thành-...
      Số 258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 74 m2, giá 5,9 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 74 m2 79,73 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại căn hộ chung cư Rivera Park Saigon, đường Đồng Tiến, (Thành Thái) P. Diên Hồng, ngay khu Đồng Tiến, gần trường đại học Hoa Sen,...

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 30 m2, giá rẻ tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 30 m2
      Cơ hội sở hữu căn hộ chung cư cao cấp tại trung tâm đô thị mới Nam Đà Nẵng – Sun Riverpolis! 📍 Vị trí kim cương: ngã 4 huyết mạch Nguyễn Phước Lan...
      Đường Minh Mạng, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 95 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 95 m2 368,43 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố khu SOHO - The Global CityKết cấu: 1 trệt +  4 lầuNhà thôgiá: 35 tỉ (Đã có sổ)DT: 95m2anh/chị quan tâm vui lòng contact: Ms. Xuân...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, phường An Phú, TP Thủ Đức, TP HCM

      Bán gấp nhà chung cư 45 m2, giá 1,18 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.18 tỷ 45 m2 26,2 triệu/m2
      Duy nhất 1 Studio rẻ nhất thị trường Sun Hà Nam, TT sớm chỉ 1,179 tỉ, vay bank nhỉnh 1,4 tỉ vào vốn ban đầu chỉ 350 tr sở hữu ngaysổ hồng riêng lâu dài,...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bán đất 90 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 849 triệu

      849 triệu 90 m2 9,44 triệu/m2
      BÁN ĐẤT QUẤT LÂM, NAM ĐỊNH, NGAY MẶT BIỂN, ĐƯỜNG THÔNG RỘNG VỈA HÈ, DỄ DÀNG KD, XÂY KS, NHBán miếng đất thổ cư nằm ngay mặt biển Quât Lâm, Nam Định, khu...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 65 m2, hướng Nam tại Phường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 65 m2 76,93 triệu/m2
      🏩 SIÊU PHẨM HẺM 6M Hương Lộ 2 Bình Tân - LÔ GÓC 2 MT không QH LG - 4 TẦNG BTCT - 3 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh đầy đủ nội thất - SD 65m2 SỔ...
      Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 190 m2, giá 14 triệu tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      14 triệu 190 m2 0,08 triệu/m2
      Không có nhu cầu ở, nên cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Central Plaza, 91 Phạm Văn Hai, P. Tân Sơn Hòa, Tp. TP.HCMDT: 190m2, đc thiết kế 4...
      Số 91 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 37 m2, giá 1,58 tỷ tại Đường 16/4 - Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận

      1.58 tỷ 37 m2 42,71 triệu/m2
      Dự án Hacom Tower tọa lạc ngay MT đường 16/4, P. Đông Hải, trục đường xương sống sầm uất nhất khu vực. Với quy mô 0,7 ha gồm hai tòa tháp hiện đại, dự án...
      Đường 16/4, Phường Đông Hải, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 100 m2 tại Đường 1 - Tân Kiểng - Quận 7, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 100 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà Q. 7 đường Lâm Văn Bền P. Tân Hưng, 4 tầng, ngang 5m dài 20m, oto ngủ trong nhà, giá chỉ 12,5 tỉBạn đang tìm nhà bán Q. 7 vị trí đẹp, DT lớn, nhà...
      Đường 1, Tân Kiểng

      Bán gấp chung cư 35 m2, giá 750 tr tại Đường Điểu Xiển - Tân Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai

      750 triệu 35 m2 21,43 triệu/m2
      🏢 Thông tin chung cư:Loại: chung cư 1  phòng ngủDT: Thiết kế gọn gàng, tối ưu không gian sốngPhù hợp: Người độc thân, vợ chồng trẻ, người thu nhập...
      Đường Điểu Xiển, Phường Tân Hòa, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 81 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      ✅căn hộ chung cư  Homyland Riverside👉 403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.👉 căn hộ chung cư 81M2( 2 phòng ngủ - 2 toilet)tầng cao💶giá chỉ :...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 34 m2 tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 34 m2 135,3 triệu/m2
      NHÀ VƯỜN LÀI- Q. TÂN PHÚ – CÓ SÂN RỘNG - GIÁ CHỈ 4 tỉ 6💸 Hiện đang cho thuê nhà với giá 10 tr ( có dòng tiền sẵn )💸 DT: 4m x 15m💸 Có 1 tầng , 2...
      185/13 Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 39 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.8 tỷ 39 m2 97,44 triệu/m2
      Tại sao lại chọn đầu tư vào căn hộ chung cư The Soleil biển Mỹ Khê DN.Năm 2026 Lên ngôi căn hộ chung cư hiện hữu, vận hành ngay, có dòng tiền thật.Thị...
      Giao lộ Phạm Văn Đồng, Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 71 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 71 m2 88,74 triệu/m2
      bán gấp chung cư Sky garden 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, Tp Sài Gòn DT : 71m2Thiết kế : 3 PN nội thất đầy đủ đẹp giá chỉ : 6,3 tỉ quý khách đã sở hữu chung ...
      Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 32 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.6 tỷ 32 m2 81,25 triệu/m2
      Em Chi đang sở hữu 1 quỹ căn VIP ngoại giao, rẻ nhất thị trường , đối diện biển Mỹ Khê .Vị trí : trên đường Võ Nguyên Giap, ngay phố tây An Thượng , đối...

      Bán gấp nhà chung cư 81 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      ✅căn hộ chung cư  Homyland Riverside👉 403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.👉 căn hộ chung cư 81M2( 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh)tầng...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!