Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.777 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà phố 266 m2 tại Đường Phú Lợi - Phú Lợi - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 18 tỷ

      18 tỷ 266 m2 67,67 triệu/m2
      Cơ hội hiếm có để sở hữu quỹ đất sạch, DT lớn ngay MT đường huyết mạch tại TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương. Vị trí chiến lược, lý tưởng cho mọi loại hình KD cao...
      Đường Phú Lợi, Phường Phú Lợi, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 60 m2, hướng Nam tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 60 m2 111,67 triệu/m2
      Nhà KDC dự án Phú Hồng Thịnh, Dĩ An Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPThành phố Hồ Chí Minh. Vị trí dự án đẹp, kết nối rất tốt các hướng QL chính.Nhà 4...
      Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt phố 299 m2 tại Xã Xuân Trường - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 299 m2 20,07 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một không gian nghỉ dưỡng thực thụ hay một cơ hội đầu tư bền vững tại Đà Lạt? Đừng bỏ lỡ miếng đất 299 mét vuông tuyệt đẹp tại khu...
      Xã Xuân Trường, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 102 m2, giá 34 tỷ tại Đường Tây Tựu - Tây Tựu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      34 tỷ 102 m2 333,34 triệu/m2
      💥💥Cơ hội X2 lần giá trị căn biệt thự Jade Lake khi giá chỉ 299 tr/ mét vuông gần kề Hồ Tây trên mặt Hoàng Minh Thảo nối dài, các khu lân cận dự...
      Đường Tây Tựu, Phường Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 89 m2 75,29 triệu/m2
      bán ngay chung cư Sky garden 1, Phú Mỹ Hưng, Q7, Sài Gòn DT : 89m2Thiết kế : 3 PN nội thất đầy đủ đẹp giá chỉ : 6,7 tỉ quý khách đã sở hữu chung cư...
      Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 205 m2 tại Đường Hoàng Hữu Nam - Tân An - Hội An - Quảng Nam, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 205 m2 39,76 triệu/m2
      Vị trí: MT đường nhựa 7,5 mét, oto hai chiều né nhau vô tư, không lo lụt lội.Thông số vàng: Ngang 10 mét, dài 20,5 mét, tổng DT 205 m2. Kết nối: 3 ph...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Tân An, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 107 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 12 tỷ

      12 tỷ 107 m2 112,15 triệu/m2
      BÁN NHÀ Q. 7 – MT HẺM 1135 HUỲNH TẤN PHÁT – GẦN ĐÀO TRÍ 📍 Vị trí đẹp, sát Đào Trí, đối diện Q7 Riverside, KDC hiện hữu, tiềm năng tăng giá cao.🏡 Nhà đang...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Sở hữu ngay căn chung cư 31 m2, giá 2,3 triệu tại Phường 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.3 triệu 31 m2 0,08 triệu/m2
      ✨ sp “HOT NHẤT 2026” – Sở hữu lâu dài hiếm hoi ngay trung tâm đô thị biển đẳng cấp🏝 Thuộc đại đô thị Blanca City quy mô gần 100ha – mô hình ALL-IN-ONE:...
      Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse 136 m2, giá 8,1 tỷ tại Đường Bình Thung - Dĩ An - Bình Dương

      8.1 tỷ 136 m2 59,56 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà mặt tiền xây sẵn 136m² DT sàn 320m² Bình Thung-Dĩ An- HCMnhà mặt tiền thiết kế khu an ninh, bảo vệ trực 24/7Nhà xây sẵn 1 trệt  2...
      Đường Bình Thung, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ 63 m2, giá 4,75 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.75 tỷ 63 m2 75,4 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: căn hộ Bình Khánh Nhà D, Lô J, P. An Khánh, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ) Khu vực trung tâm, kết nối nhanh ra Mai Chí Thọ chỉ vài ph tới Thủ...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 56 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 56 m2 137,5 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM NHÀ MỚI 5 TẦNG - NGAY ngã 4 4 XÃ - HXT TRÁNH 🔥​📍 Vị trí đắc địa: Đường Hương Lộ 2, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân.​Cách MT chỉ 20m.​HXT...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán mảnh đất 277 m2 tại Đường DH507 - An Linh - Phú Giáo - Bình Dương, giá 475 triệu

      475 triệu 277 m2 1,72 triệu/m2
      Chủ cần bán ra 1 CẶP liên kế ngay trong khu dân cư hiện hữu, di chuyển ra đường lộ lớn 2p, bán kính 500m đầy đủ tiện ích chợ đò, mỗi lô có sẵn 100mtc,...
      Đường DH507, Xã An Linh, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 200 m2, giá 26,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      26.3 tỷ 200 m2 131,5 triệu/m2
      căn biệt thự liền kê Đường số 1, khu dân cư KHANG AN- DT: 10x20m ( 200 mét vuông) Kết cấu: 1 trệt 3 lầu 4 phòng ngủ 5 phòng ...
      Đường Vành Đai Trong, Phường Phú Hữu, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 65 m2, giá tốt tại Đường Ngọc Đại - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 65 m2
      Em bán gấp căn 58 mét vuông - FLC Đại Mỗ khu đối diện Aeon mall Hà Đông. View đỉnh.👍Thiết kế 2 ngủ 1 vệ sinh.👍Tặng nội thất👍View đẹp thoáng Mỹ...
      Đường Ngọc Đại, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 55,31999969482422 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường 11 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 55,32 m2 153,66 triệu/m2
      chung cư bán loại 1 phòng ngủ, căn hộ góc, đầy đủ nội thất cao cấp. Đang cho thuê 234/ tháng pháp lí SHR cá nhân. Thiết kế hiện đại,...
      Số 30 Đường 11, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 102 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Tam Thuấn - Phúc Thọ - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 102 m2 53,93 triệu/m2
      Chính chủ tôi trúng đấu giá 5 miếng đất tại làng nghề Tam Thuấn - Cát Hạ, nay là xã Hát Môn, giá chênh đẹp, ai có nhu cầu gọi ngay: 0814.7777771. Vị trí-...
      Xã Tam Thuấn, Huyện Phúc Thọ, Hà Nội

      Bán căn 104 m2, hướng Tây-Nam, giá 4,9 tỷ tại Phố Mai Hắc Đế - Tân Thành - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      4.91 tỷ 104 m2 47,12 triệu/m2
      🔥 RA MẮT căn hộ chung cư SÂN VƯỜN ECOPALACE – KHÔNG GIAN SỐNG KHÁC BIỆT GIỮA TRUNG TÂM 🌿Giữa lòng phố núi, hiếm có căn hộ chung cư nào mang đến cảm...
      Phố Mai Hắc Đế, Phường Tân Thành, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu ngay căn hộ 71 m2, giá 6 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 71 m2 84,51 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Precia 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh (1  phòng ngủ master có  nhà vệ sinh riêng), thiết kế hiện đại, tối ưu...
      Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Tp.HCM

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!