Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.777 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán căn hộ chung cư 45 m2, giá 1,2 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.2 tỷ 45 m2 26,67 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư BĐS dòng tiền tại tâm điểm y tế và giáo dục mới của Hà Nam. chung cư Studio thiết kế tầng lửng độc bản với mức giá và chính sách tốt nhất thị...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 91 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Đống Đa - Huế - Thừa Thiên Huế

      5.8 tỷ 91 m2 63,74 triệu/m2
      📍 Mã căn: 1605 – H2📐 DT: 89.8m²🌇 View: Toàn cảnh TP – thoáng, sáng, cực chill✨ Thiết kế 3 PN tối ưu:Phòng khách rộng, kết nối logia đón gió tự nhiênBếp...
      46 Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán ngay nhà 31 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Định Công Thượng - Hoàng Mai, giá 8,98 tỷ

      8.98 tỷ 31 m2 289,68 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Mai, phố Định Công Thượng 8.98 tỉ, 31m². Ngõ oto VF3Nhà mới 5 tầng,full đồ xịn xòNgõ nông, cách phố 150m. Đông Bắcbìa đỏ chính chủ- công...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      nhỉnh 3 tỉ sở hữu ngay lô góc 100m2 full thổ cư, gần chợ, gần Metro tại Phú Cát.miếng đất đẹp tại Thôn 2 – Phú Cát, Hòa Lạc📍 Cách trục chính, trung tâm...
      Đường DH09, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 55 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.41 tỷ 55 m2 80 triệu/m2
      căn hộ chung cư 55m² thiết kế 2PN1VS tại toà S201 vin Smart City Tây Mỗ- logia hướng Đông Nam , view nội khu siêu mát mẻ- Để lại nội thất đầy đủ chỉ...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 31 m2, hướng Đông-Bắc, giá 1,2 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.2 tỷ 31 m2 38,71 triệu/m2
      🔥 STUDIO SUN URBAN HÀ NAM – CK TỚI 19 phần trăm – VIEW ĐẠI LỘ HOA NGẮM PHÁO HOA 🎆🏢Em Giang có căn Studio nhỏ xinh, giá đang rất “dễ vào”, hợp với...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 70 m2, giá 6,5 triệu tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 triệu 70 m2 0,1 triệu/m2
      Thay đổi kế hoạch, nên cần bán lại chung cư tại căn hộ chung cư Xi Grand Court, đường Lý Thường Kiệt, P. Diên Hồng, Khu đối diện trường đua Phú Thọchung...
      Số 258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán mảnh đất 70 m2 tại Đường 21A - Đông Yên - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Bán nền đất trục chính KD trung tâm Phú Cát, Hòa Lạc.Vị trí vàng nằm ngay trục chính KD sầm uất. DT sổ: 70 mét vuông thực tế sử dụng tới 88 mét ...
      Đường 21A, Xã Đông Yên, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 177 m2, thỏa thuận tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 177 m2
      Chuyển xuống liên kế. Chính chủ cần bán căn hộ góc tại tòa Hei Tower DT khủng 176.6m 3n+1, 3w.- chung cư logia hướng Đông Bắc + hướng Tây Bắc ôm...
      Số 1 Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 14 m2, giá 14 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 14 m2 1000 triệu/m2
      Cần bán chung cư Empire City Thủ Thiêm. DT 64 mét vuông, 1 PN, Full NT mới, đang HĐ thuê 25tr. Giá 14ty all in ( thỏa thuận nhanh ).- DT 64...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 373 m2, hướng Đông-Bắc tại Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 373 m2 5,9 triệu/m2
      🔥 ĐẤT NỀN giá mềm – NGUYỄN TRƯỜNG TỘ kéo dài – CƠ HỘI ĐẦU TƯ 🔥📍 Vị trí: P. LaGi (Tân An cũ)👉 Cách biển ~ 6 kilomet – khu vực đang phát triển...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Tân An, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán nhanh miếng đất 655 m2 tại Đường Bạch Đằng - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 655 m2
      Chính chủ gửi bán nhanh Khu đất tại đỉnh đồi Bạch Đằng thích hợp cho NĐT phân lô bán nền hay xây khu nguyên căn bán…  - DT : 655m² sổ riêng, khu vực...
      Đường Bạch Đằng, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay căn hộ 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      📣 Chủ gửi bán căn đẹp tại Phú Đông Sky Garden – phù hợp ở hoặc đầu tư lâu dài ✨ Thông tin căn hộ chung cư DT: 70m² Thiết kế: 2...
      Phường An Bình, TP Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Bán nhanh lô đất 2117 m2, hướng Đông-Bắc tại Tân Bình - La Gi - Bình Thuận, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 2117 m2 5,96 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM MT ven biển – LÊ QUANG ĐỊNH – NGANG 36M 🔥📍 Vị trí: MT đường Lê Quang Định, P. LaGi (Tân Bình cũ)👉 Cách biển chỉ khoảng1 kilomet – vị...
      Đường Lê Quang Định, Xã Tân Bình, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 258 m2 tại Đường Trần Khánh Dư - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 19,2 tỷ

      19.2 tỷ 258 m2 74,42 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn Villa KD chung cư dịch vụ MT đường Trần Khánh Dư P. 08 củ nay là P. Lâm Viên Đà Lạt giá mềm.- DT 258 mét vuông toàn bộ nền ...
      Đường Trần Khánh Dư, Phường 8, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán căn 64 m2, giá 17 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 64 m2 265,63 triệu/m2
      CC View trực diện sông, đẹp xịn tại Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, P. An Khánh, Thành phố Hồ Chí Minh (đc cũ: Q. 2, Thành phố Hồ Chí ...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 55 m2, giá 4,15 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.16 tỷ 55 m2 75,46 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc 55 mét vuông thông thuỷ 2 phòng ngủ/1VS tòa CT1 - A1, căn đẹp nhất tòa - 4.15 tỉ.DT 55 mét vuông thông thủy...
      Lô CT2 Khu đô thị Tây Nam Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 75 m2 tại Đường 17 - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 75 m2 117,34 triệu/m2
      HOT NHÀ Q. 7 – GẦN LÂM VĂN BỀN – hẻm ô tô THÔNG THOÁNG 📍 Vị trí đẹp, nằm trong KDC hiện hữu, an ninh, yên tĩnh.Gần chợ, trường học, siêu thị và đầy đủ...
      Đường 17, Tân Thuận Tây

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!