Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.777 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 35,599998474121094 m2 tại Đường Kim Giang, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 35,6 m2 176,97 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Mai, phố Kim Giang 6.3 tỉ, 35,6 mét vuông.MT4.5m. oto đỗNhà dân xây 3 tầng khung cột bê tông kiên cố. Hướng NamMT rộng 4.5m. oto...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 38 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 9,68 tỷ

      9.68 tỷ 38 m2 254,74 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Mai, phố Kim Giang 9,68 tỉ, 38m2-khu đô thị Đại Kim-dân trí caoNhà dân xây 5 tầng rất mới. Tây NamĐủ nội thất cơ bản-cách 70m oto đỗkhu đô...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Canh Nậu - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      🔥 HÒA LẠC 🔥.....TP Vệ Tinh đã đc Quy Hoạch chuẩn Quốc Gia _Sở hữu mảnh đất Nền tại Hòa Lạc tức là Bạn đã An Cư Lạc Nghiệp tại đây.....Một quyết định...
      Đường 419, Xã Canh Nậu, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Đường QL 21A(QL 21), Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội (đc cũ: Huyện Thạch Thất, TP Hà Nội) là một nền đất lý tưởng với DT 100 mét vuông, thích hợp cho những...
      Đường 21A, Xã Thạch Hòa, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố - shophouse 102 m2, giá 34 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      34 tỷ 102 m2 333,34 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố gần học viện Cảnh Sát thông Đường Hoàng Minh Thảo nối dài ra Hồ Tây chỉ 10 ph đi xe. Khả năng sinh lời x2 trong thời gian ngắn.Giá...
      Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 55 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 55 m2 172,73 triệu/m2
      Bán nhà phân lô cán bộ phố Khương Hạ, vài ph ra đường ô tô tránh, hàng xóm Royal City Thông tin cơ bản:DT: 55m2Kết cấu: 2 tầng chắc chắnpháp lí: bìa ...
      Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 50 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 17,95 tỷ

      17.95 tỷ 50 m2 359 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Bộ công an hoa hậu hồ Đầm Hồng Khương Trung, đường ô tô tránh đỗ tận cửa vào tận nhà, thang máy, hưởng trọn gió và view hồ Đầm Hồng, cạnh...
      Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà 60 m2 tại Đường 11 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 60 m2 71,67 triệu/m2
      giá siêu mềm - Nhà  đường 11 Linh Xuân Thủ Đức 4,3 tỉNhà  P. Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).Một trệt 1 gác lững 60 mét ...
      Đường 11, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 15 triệu tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      15 triệu 81 m2 0,19 triệu/m2
      Cần cho thuê chung cư Sky garden 2, Phú Mỹ Hưng, Q7, Tp Hồ Chí Minh DT : 81m2Thiết kế : 3 PN nội thất đầy đủ đẹp giá cho thuê chỉ : 15 tr /tháng...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 69 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 69 m2 56,53 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ+, 2 nhà vệ sinh phân khu Origami thuộc Đại Đô Thị vin Grand Park , Q.. ưu đãi khủng...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 10,5 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 102 m2 102,95 triệu/m2
      bán ngay căn Star Hill, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP.HCM DT : 102 mét vuông, căn hộ góc Thiết kế : 3 PN nội thất đầy đủ đẹp Có ô để xe oto 15 mét ...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 74 m2, hướng Đông-Bắc, giá 5,7 tỷ tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 74 m2 77,03 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ Rivera Park Saigon, đường Đồng Tiến, P. Diên Hồng, ngay khu Đồng Tiến, gần trường đại học Hoa Sen, ngã 4 3 Tháng...
      số 7/28 Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP. HCM

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 165 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 165 m2 10 triệu/m2
      Bán nền đất thổ cư nằm trong trung tâm thị trấn Quất Lâm, mặt trục chính, giao thông đồng bộ, khu vực KD sầm uất, tập trung đông cư dân, siêu thị, trường...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Sở hữu căn nhà riêng 17 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 17 m2 235,3 triệu/m2
      Cơ hội hiếm có để sở hữu BĐS ngay trung tâm Q. 1 với mức giá phân khúc nhỏ gọn. Vị trí đắc địa, pháp lí chuẩn chỉnh, cực kỳ phù hợp cho gia đình trẻ hoặc...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 60 m2, giá 5 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      CHỈ 5 tỉ SỞ HỮU liên kế 60m2 – SUN HÀ NAM | giá mềm NHẤT THỊ TRƯỜNG 🔥Cơ hội siêu hiếm để sở hữu căn liên kế tại KĐT đẳng cấp Sun Hà Nam với mức giá chỉ...
      Phường Lam Hạ, Phủ Lý, Hà Nam

      Bán gấp căn nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      1 ngôi nhà 2 GIÁ TRỊ: Ở SƯỚNG + TẠO DÒNG TIỀN 50TR/THÁNGNguyễn Văn Khối, P.11, Gò VấpHẻm rộng 6m oto ra vào thoải mái, KDC ổn định, dễ khai thácDT: 6,1 x...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 230 m2, hướng Đông tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 230 m2 123,92 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu nhà 6 tầng tại Đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Bình Hưng Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh. - pháp lí sổ hồng riêng, NH cho vay, hoàn công đầy đủ....
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 59 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 59 m2 62,72 triệu/m2
      Bán căn hộ Vinhome Grand Park Q9 - Hồ Chí Minh: căn hộ cao cấp 59m²; 2 phòng ngủ, 2 toilet, vị trí đẹp thoáng mát. Tình trạng nhà: mới...
      Phường Long Bình, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!