Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 75 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 75 m2 114,67 triệu/m2
      Khu compound Park Riverside ven sông, MT đường Bưng Ông Thoàn, đầy đủ tiện ích, dân cư về ở hơn 80 phần trăm.Cần bán ngôi nhà phố đã hoàn thiện nội...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 170 m2, giá 8,5 tỷ tại Phường Hà Phong - Hạ Long - Quảng Ninh

      8.5 tỷ 170 m2 50 triệu/m2
      Khách VIP bên em cần ra hàng gấp lô góc ngoại giao tại dự án La Emera Hạ Long với mức giá không tưởng; giá chỉ 50 tr/m2 dã gồm thuế giá trị gia tăng.căn...
      Dự án La Emera Hạ Long, Đường Trần Quốc Nghiễn, Phường Hà Phong, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa

      9 tỷ 300 m2 30 triệu/m2
      Duy nhất một căn khách thiện chí bán ngay.căn biệt thự Bãi Dài Cam Lâm - Cam Ranh.- Nhà đã đc xây dựng hình ảnh thực tế bên dưới.- Cách biển 300m.- Mặt...
      Dự án Khu nhà ở gia đình cán bộ sỹ quan vùng 4/QCHQ, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Thảo Điền Pearl, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 2

      7.8 tỷ 135 m2 57,78 triệu/m2
      * Chuyên bán Thảo Điền Pearl. Cam kết tốt nhất thị trường hiện tại.* Gọi em Duy: 0904 875 * (Zalo/ Viber) nhận thêm nhiều thông tin chi tiết sớm nhất.* Vị...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 150 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      8.2 tỷ 150 m2 54,67 triệu/m2
      *Vị trí cách biển Mỹ khê, bãi tắm du lịch Phạm Văn Đồng 2 ph, view ngắm pháo hoa sông Hàn 2phut, bán đảo Sơn Trà 5 ph*Là điểm đến lưu trú của các chuyên gia...
      Dự án Phúc Lộc Viên, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh liền kề Khu đô thị Văn Khê, 7 tầng, 50 m2, giá 8,75 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.75 tỷ 50 m2 175 triệu/m2
      - Cần bán nhà dịch vụ Dọc Bún 2, La Khê 50m2, MT 4m, nhà dân xây 5 tầng, full nội thất, bìa đỏ chính chủ. Giá 8,7 tỉ.- Bán nhà dân xây 7 tầng thang máy,...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 120 m2, giá 9 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 120 m2 75 triệu/m2
      E cần bán 02 căn 120 mét vuông và 114 mét vuông khu D giá hạt dẻ.Phân khúc nhà vườn có sân trước sau, ngang nhà 6m sâu 20m, đường trước nhà...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự Khu biệt thự Phúc Lộc Viên, 2 tầng, giá 8,2 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      8.2 tỷ 150 m2 54,67 triệu/m2
      Bán biệt thự Phúc Lộc Viên, Đà Nẵng.Giá 8tỉ 2 ạ.DT: 150m2, 4 phòng ngủ, 3 toilet. Hướng: hướng Đông Bắc.0708 730 *** để biết thêm chi tiết.
      Dự án Phúc Lộc Viên, Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 64 m2, giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 64 m2 109,38 triệu/m2
      Chính chủ gặp trục trặc tài chính cần bán ngay liên kế Chà Là - vin OCP2 64m2 giá cắt lỗ 7 tỉ bao mọi thuế phí + DT: 64m2.+ giá: 7 tỉ - Giá gốc: 7,9 tỉ.+...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 190 m2, giá 8,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      8.9 tỷ 190 m2 46,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn Penthouse 190 mét vuông giá 8.9 tỉ.+ căn duplex penthouse siêu đẹp bàn giao thô.+ DT 190 mét vuông, logia hướng Đông ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 57 m2, giá 10 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      10 tỷ 57 m2 175,44 triệu/m2
      _ gọi ngay: Em Hưng 0979 303 *** để đc tư vấn xem nhà free_ Đầm Trấu là khu phân lô ngay cạnh bến xe lương yên cũ nay đã xây 3 tòa căn hộ cao cấp hiện...
      Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,8 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 88 m2 100 triệu/m2
      Bán chung cư Sarimi Sala.- Giá: 8 tỉ 8 bao hết phí.- DT 88m2 tặng đầy đủ nội thất 2  phòng ngủ 2  nhà vệ sinh.- View hồ bơi.- pháp lí: Đã...
      Dự án Sarimi Sala, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 120 m2, giá 8,6 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      8.6 tỷ 120 m2 71,67 triệu/m2
      * 4 mặt giáp sông đồng Nai*.Đặc biệt chỉ 571 sp với quy mô dự án lên đến 48,04 ha.- sp: Đất nền, nhà mặt tiền, căn biệt thự, căn hộ chung cư...- Tiện...
      Dự án Jamona Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2

      7.2 tỷ 90 m2 80 triệu/m2
      * Chuyên bán Estella Heights. Căn thật, hình thật, cam kết giá mềm nhất thị trường.* Gọi em Duy: 0904 875 * (Call/ Zalo/ Viber/ Whatsapp) nhận thêm thông...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 120 m2, giá 9,5 tỷ tại Phường Tân Vạn - Biên Hòa - Đồng Nai

      9.5 tỷ 120 m2 79,17 triệu/m2
      Đất nền Tân Vạn tọa lạc tại Cù Lao Tân Vạn,đường Bùi Hữu Nghĩa, P. Tân Vạn, TP Biên Hòa. ***4 mặt giáp sông đồng Nai***ĐẶC BIỆT CHỈ 571 sp với quy mô dự án...
      Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu căn liền kề Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 7,05 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      7.05 tỷ 310 m2 22,75 triệu/m2
      - chính chủ cần tiền gửi bán căn biệt thự đơn lập Ivory Villas.- DT 310m2, xây 3 tầng, 3 ngủ, 3 toilet. Có bể bơi riêng.- Vị trí đẹp nhất phân khu...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 9 tỷ

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - gọi ngay 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 140 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      L/H: 0938 390 *** - Ms. Thúy. Để biết thêm thông tin chi tiết về dự án và bảng giá chính xác từ chủ đầu tư Keppel Landchủ đầu tư Keppeland dự án The...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.