Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 184 m2, giá 8,46 tỷ tại Văn Giang

      8.47 tỷ 184 m2 46 triệu/m2
      Sáng sớm chia sẻ với cả nhà về siêu phẩm Golf 150.DT lên tới 184 mét vuông.Công năng: 3 phòng ngủ + 3VS + 1 phòng đa năng + 3 logia.Ưu điểm: Đã...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn 5 phòng ngủ, 190 m2, hướng Tây - Bắc, giá 8,3 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      8.31 tỷ 190 m2 43,69 triệu/m2
      Trực Tiếp CĐT BRG GROUP Bán chung cư - DT 190 mét vuông đập thông 2 căn- Thiết Kế 5 PN và 4 Vệ Sinh- Giá 8.3 tỉ ( thuế giá trị gia tăng+ PBT)-...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán căn liền kề 3 tầng, 126 m2, giá 8,3 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Thoại - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      8.31 tỷ 126 m2 65,88 triệu/m2
      căn biệt thự MÁI THÁI NGUYỄN VĂN THOẠI-NGANG HƠN 7M- CÁCH BIỂN VÀI BƯỚC CHÂN-CHỈ 8TY3 DT 126M DT 126MNgang 7mGi.á 8ty3liên hệ...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 8,5 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      8.5 tỷ 70 m2 121,43 triệu/m2
      Do thay đổi kế hoạch tài chính nên gia đình cần bán ngay CẮT LỖ căn biệt thự liên kế phân khu San Hô của vin Ocean Park 2Căn có vị trí cực đẹp nhìn...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 162 m2, giá 10 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      10 tỷ 162 m2 61,73 triệu/m2
      Chỉ 11 tỉ biệt thự 162m, tổng DT sàn 280m2 xây hoàn thiện 3,5 tầng Vị trí: Mặt đường bao biển, P. Hà Phong, TP Hạ Long, Quảng Ninh - Dự án nằm tiếp nối...
      Dự án La Emera Hạ Long, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 130 m2, giá 8 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      8 tỷ 130 m2 61,54 triệu/m2
      DT 130 mét vuông xây dựng 3,5 tầng DT 3 sàn 216 mét vuông. Rộng 8m, dài 16m.Gần cầu Nguyễn Trãi.Gần TTTM.Cạnh công viên central park.Cạnh trường...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Đường 9C, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 400 m2, giá 7,2 tỷ tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình

      7.2 tỷ 400 m2 18 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự Ivory Villas Hòa Bình, DT 400m2, Có bể bơi riêng rộng 40m2, bàn giao nội thất đầy đủ đang cho chủ đầu tư khai...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 9,89 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      9.89 tỷ 180 m2 54,93 triệu/m2
      Hàng hot cực hiếm giá mềm nhất dự án Centa RiverSide Từ Sơn quy hoạch đẹp đồng bộ, chỉ từ 44tr/m2- DT: 180m xây dựng 3 tầng tổng DTXD lên tới 236,5 m...
      Centa Riverside, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 1 m2 tại Xã Sông Xoài - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8 tỷ

      8 tỷ 1 m2 8000 triệu/m2
      bán nhanh đất đẹp ở Sông Xoài.- DT từ 500m2 đến 1000m2 đất Sông Xoài, TX Phú Mỹ, BRVT. Giá chỉ từ 8 tr/m2.- Đường đất oto vô tới nơi, cách đường nhựa ~...
      Xã Sông Xoài, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh mảnh đất 870 m2 tại Xã Sông Xoài - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7,66 tỷ

      7.66 tỷ 870 m2 8,81 triệu/m2
      Bán đất vị trí đẹp ở Sông Xoài, TX Phú Mỹ, BRVT. Giá chỉ từ 8.8 tr/m2.- DT 870m2.- Đường đất ô tô vô tới nơi, cách đường nhựa ~ 200m, cách trục đường chính...
      Xã Sông Xoài, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất nền 900 m2, mặt tiền 25m tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 900 m2 8,5 triệu/m2
      Gia đình tôi có việc cần bán nhanh đất đẹp ở Sông Xoài.- DT từ 900m2 đất Sông Xoài, TX Phú Mỹ, BRVT. Giá chỉ 8.5 tr/m2.- Đường đất oto vô tới nơi, cách...
      Đường Sông Xoài - Cù Bị, Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 200 m2 37,5 triệu/m2
      Vị trí đắc địa ngay ngã tư Hồ Tràm. Đi bộ ra biển chưa đầy 5 ph.Đất vuông vắn 10x20m sẵn 100m2 thổ cư xây dựng tự do.Sở hữu 2 MT đường nhà nước trước sau...
      Đường Tỉnh lộ 328, Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 240 m2, giá 8,1 tỷ tại Phù Cát - Bình Định

      8.1 tỷ 240 m2 33,75 triệu/m2
      sang nhượng căn biệt thự 3 phòng ngủ ở Quy Nhơn giá 8tỉ1. Chỉ TT trước 3.7 tỉ. Cắt lỗ 1.2 tỉ.Cần sang nhượng căn biệt thự biển The Ocean Villas...
      Dự án The Ocean Villas Quy Nhơn, Đường Quốc Lộ 19B, Xã Cát Tiến, Phù Cát, Bình Định

      Chuyển nhượng biệt thự Khu đô thị Sao Mai Bình Khánh 3, giá 9 tỷ tại Long Xuyên - An Giang

      9 tỷ 144 m2 62,5 triệu/m2
      Chỉ với 9 tỉ, bạn đã có thể sở hữu ngôi nhà căn biệt thự khu đô thị Sao Mai, Bình Khánh.Vị trí: Gần ngã 4 Ỷ Lan _ Thục Phán, cách nhà hàng Khoa Trí,...
      Dự án Sao Mai Bình Khánh 3, Đường Lạc Long Quân, Phường Bình Khánh, Long Xuyên, An Giang

      Cần bán gấp đất 420 m2, mặt tiền 11m, hướng Bắc tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 420 m2 19,03 triệu/m2
      MT KD Giải Phóng, Tân Lợi, 2 MT trước sau thông thoáng:DT: 11.3 x 34m.PL: 100m2 thổ cư.Hướng: Bắc.Giá 7,99tỉ.- Đường nhựa 30m.- MT KD mọi ngành hàng.- KDC...
      Đường Giải Phóng, Phường Tân Lợi, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán gấp lô đất 10 m2 tại Xã Ea Ral - Ea H'Leo - Đắk Lắk, giá 8 tỷ

      8 tỷ 10 m2 800 triệu/m2
      Cần bán nhanh 1ha với 58m MT QL 14, Ea H'Leo.DT: 58x150.Thổ cư: 8637 mét vuông.Hướng: Tây.giá: 8 tỉ.Nằm giữa 2 tỉnh Đak Lăk và Gia Lai. Phù hợp làm...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Ea Ral, Ea H'Leo, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 374 m2, mặt tiền 11m tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 374 m2 21,37 triệu/m2
      Bán Lô 2 MT KD Giải Phóng, Tân Lợi:DT: 11.3 x 34.pháp lí: 100 mét vuông thổ cư.Hướng: Bắc.Giá 7,99tỉ.- Đường nhựa 30m.- MT KD mọi ngành hàng.- KDC...
      Đường Giải Phóng, Phường Tân Lợi, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 8,2 tỷ tại Lương Sơn

      8.2 tỷ 600 m2 13,67 triệu/m2
      Nhà mình có biệt thự 600 mét vuông tại resort Ivory Hòa Bình cách Thủ đô Hà Nội 1h đi xe, thuận tiện nghỉ dưỡng cuối tuần và cho thuê nhưng hiện...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.