Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 70 m2, giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Cần bán ngay căn CX13 - xx, DT 70 mét vuông. Vị trí siêu đẹp, gần công viên.- MT: 5m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường vào: 13m.- Xây dựng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      DT: 135 mét vuông.Góc 2 hướng: Chánh Nam và chánh đông.Bố trí: 3 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinhs.nội thất luxury.giá: 7.5 tỉ.hotline: 0908...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 130 m2, hướng Đông - Bắc, giá 8,8 tỷ tại Quận Đống Đa - Hà Nội

      8.81 tỷ 130 m2 67,7 triệu/m2
      bán ngay căn sân vườn T&T Capella số 2 Phạm Ngọc ThạchDT: 130.26  mét vuôngTrong đó DT sân vườn: 35.09  mét vuôngcăn hộ chung cư thiết kế 2...
      Dự án T&T Capella, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 7,25 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.25 tỷ 135 m2 53,71 triệu/m2
      Nằm trong trung tâm đại đô thị Vsip 160ha, cách Long Biên 6 kilomet, tiếp giáp Ninh Hiệp.DT : 135m2, MT 9m.Thiết kế sân vườn sang trọng, xây sẵn 3...
      Dự án Centa Villas Từ Sơn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp nhà lk 4 tầng, 117 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      7.5 tỷ 117 m2 64,11 triệu/m2
      Kẹt tiền gửi bán ngôi nhà phố Meyhomes Phú Quốc giá 7.5 tỉ bao hết thuế phí.- Phân khu: Apricot và Rosada.- DT: 117  mét vuông.- Kết cấu 3 tầng 1...
      Dự án Meyhomes Capital Phú Quốc, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp căn liền kề Khu biệt thự Phúc Lộc Viên, 2 tầng, giá 8,5 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      8.5 tỷ 151 m2 56,3 triệu/m2
      căn biệt thự 2 tầng lớn.DT 151 mét vuông x 2T = 302 mét vuông.Thiết kế 4 phòng ngủ + 3 toilet + 1 PK lớn + sân phía trước.Trong khu...
      Dự án Phúc Lộc Viên, Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 2

      7.8 tỷ 89 m2 87,65 triệu/m2
      Đăng tin nào - thật tin đó - Hình thật 100 phần trăm kèm topic quảng cáo.Phương châm làm việc: Uy tín - tận tâm - chuyên nghiệp.Làm việc trực tiếp với...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Ecopark, 150 m2, giá 7,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.3 tỷ 150 m2 48,67 triệu/m2
      🌳🌳🌳BÁN chung cư VIP NHẤT TẠI ECOPARK 🥰🥰🥰🥰chung cư mệnh danh là căn biệt thự trên không của Ecopark. Cho đến thời điểm hiện tại, khó có chung cư...
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 135 m2, giá 7,22 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.22 tỷ 135 m2 53,49 triệu/m2
      căn biệt thự 135 mét vuông Centa Vsip Từ Sơn lời ngay khi mua 500 tr.Với xu hướng phát triển của xã hội phương tiện oto đang là phương tiện chủ đạo...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 7,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.5 tỷ 70 m2 107,15 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn liên kế 70 mét vuông phân khu đóng DD2-xx- Phân khu đóng an ninh 24/7.- Bể bơi pha lê 4 mùa.- Có các đặc quyền riêng, chỉ dân cư...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán liền kề, biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 120 m2, giá 9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 120 m2 75 triệu/m2
      bán nhanh căn liên kế khu D khu đô thị Geleximco Lê Trọng Tấn 120 mét vuông, MT 6m, 9 tỉ Hà Đông.- Đường trước mặt rất rộng, vỉa hè, oto. khu đô ...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Horizon Tower, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 1

      7.8 tỷ 105 m2 74,29 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư cao cấp Horizon tower đường trần quang khải Q. 1Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 105 m2, kết cấu 2 phòng ngủ, 2 phòng ...
      Dự án Tòa Nhà Horizon, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 10 tỷ tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh LK Văn Phú 90m2 nhà 4 tầng, MT 4.5m giá chỉ 10 tỉ, mặt nhìn khuôn viên, đằng sau là trường cấp 1, cách 100m ra chợ Văn La, gần...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 180 m2, giá 10 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      10 tỷ 180 m2 55,56 triệu/m2
      - Thuộc quần thể Đại đô thị VSIP Bắc Ninh 700ha, cách cầu Long Biên 20p di chuyển- Không gian sống đô thị phong cách Singapore: Chú trọng môi trường sống...
      Dự án Centa Riverside, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 98 m2, giá 8,05 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.06 tỷ 98 m2 82,15 triệu/m2
      Do gặp vấn đề về dòng tiền, nay chúng tôi muốn bán lại căn liên kế xẻ khe 3 mặt cực kỳ thoáng tại phân khu Chà Là dự án vin Ocean Park 2. ngôi nhà đã đc...

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 61 m2, giá 9 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 61 m2 147,55 triệu/m2
      Thu Thiem Zeit River - GS E&C siêu phẩm duy nhất để đầu tư trong 2 năm tới tại thủ thiêm số lượng giới hạn chỉ 150 chung cư với mức giá tốt nhất khu vực.-...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Kim Chung, giá 7,2 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      7.2 tỷ 90 m2 80 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán liên kế phố đi bộ giá cực tốt.Căn SH thuộc khu phố đi bộ, gần 2 toà TTTM của KĐT Kim Chung - Di Trạch, Hoài Đức, TP Hà Nội.Chỉ hơn...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 7,68 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.69 tỷ 90 m2 85,36 triệu/m2
      liên kế một căn Belhome.DT: 90 mét vuông.Nhà xây 3 tầng, đồng bộ đc các nhà thầu uy tín xây dựng cam kết chất lượng tốt vượt thời gian.cư dân hiện...
      Dự án Centa Villas Từ Sơn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.