Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      1/ Thời gian chào bán và số tiền nhận đặt Thủ Thiêm Zeit River.- Dự kiến ngày chào bán chính thức: Tháng 11/2022.- đặt 300 tr cho căn 1 - 2 - 3 phòng...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Trảng Kèo Hội An Town, giá 9 tỷ tại Thành phố Hội An

      9 tỷ 251 m2 35,86 triệu/m2
      Nhận bán biệt thự KĐT Trảng Kèo nằm ngay cạnh trung tâm phố cổ Hội An. DT đata 251m2, căn biệt thự xây dựng hai tầng với 6 phòng đang KD, nội thất ...
      Dự án Khu đô thị Trảng Kèo, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Sun Grand City, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận Tây Hồ

      9.5 tỷ 125 m2 76 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ Sun Grand City, 69B Thụy Khuê, Tây Hồ, TP Hà Nội.- căn hộ chung cư 125m thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh,...
      Dự án Sun Grand City, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ

      10 tỷ 98 m2 102,05 triệu/m2
      - Kết cấu: 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, 1 logia.- DT: 98m2. - Decor hiện đại, ấn tượng, nội thất đầy đủ tiện nghi như hình. - Không gian...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 7,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7.3 tỷ 63 m2 115,88 triệu/m2
      Chính chủ tái đầu tư dòng tiền cần bán ngay liên kế Chà Là - vin OCP2 63 mét vuông giá cắt lỗ 7 tỉ + DT: 63 mét vuông.+ giá: 7 tỉ - Giá gốc:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      chính chủ nhờ bán nhà căn biệt thự liên kế căn Chà Là 5, tại dự án vin Ocean Park 2.- DT đất là 70m, hiện đã nhận nhà xong xuôi, xung quanh sạch đẹp.- Là...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn liền kề 130 m2, giá 7,94 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.95 tỷ 130 m2 61,1 triệu/m2
      Cần bán biệt thự góc, hợp gia chủ hướng Bắc - hướng Tây Bắc, biệt thự cửa chính hướng Bắc, logia hướng phía sông, cách đường dạo bộ ven sông ~ 20m.căn ...
      Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà lk 120 m2, giá 9,6 tỷ tại Đường Thanh Am - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội

      9.6 tỷ 120 m2 80 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN căn biệt thự NHÀ VƯỜN 120 mét vuông, KHU PHÂN LÔ XÓM LÒ GIÁ 9,6 tỉ (CÓ thỏa thuận)+ Vị trí: - Vị trí đẹp, thông thoáng, đường...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 120 m2, giá 7,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.3 tỷ 120 m2 60,84 triệu/m2
      - Bán biệt thự view công viên tại KĐT Centa VSIP. Phân khu mới.KĐT chuẩn Singapore kiểu mới giữa trung tâm Vùng Thủ Đô.- Đây là một trong những dự án có...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 86 m2, giá 9,6 tỷ tại Phố Phương Mai - Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội

      9.6 tỷ 86 m2 111,63 triệu/m2
      Bán 86m2 căn biệt thự Phương Mai, 3 T, Ôtô, KD, Giá 9,6 tỉ!!!. vị trí rất đẹp, gần ngay đường lớn Phương Mai. Đường trước nhà chạy thẳng ra phố Lương Đình...
      Phố Phương Mai, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 7,6 tỷ tại Hải Châu - Đà Nẵng

      7.6 tỷ 66 m2 115,16 triệu/m2
      Vị trí: Sở hữu 3 MT đường Bạch Đằng, Bình Minh 5 và Trần Văn Trứ. Trong đó tuyến đường Bạch Đằng là một trong những tuyến đường huyết mạch của TP, chạy dọc...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán căn biệt thự 105 m2, giá 8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 105 m2 76,2 triệu/m2
      BDS Hùng Vĩ Land - Melosa Hùng Trùm :D Melosa thô 5x17m.8 tỉ 11/03/20230+ Melosa thô 5x17m. Giá 8 tỉ 1+ Melosa 5x16m diện tích sử dụng 172 mét ...
      Dự án Melosa Garden, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Công Ty Tnhh Đầu Tư Và Xây Dựng Địa Ốc Hùng Vĩ Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 70 m2, giá 8,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.4 tỷ 70 m2 120 triệu/m2
      chung cư san hô vị trí đẹp dãy SH16.Đông Nam.DT 70m2.diện tích xây dựng 57,8m2 tổng.diện tích xây dựng 278m2.MT 5x14m.Xây 5 Tầng.Thời điểm mua giá...

      Bán nhanh nhà lk 4 tầng, 75 m2, giá 7 tỷ tại Đường Trịnh Quang Nghị - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp ngôi nhà phố Lovera Premier vị trí siêu đẹp.Thông tin sp.- DT: 5x15m.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu.- Nội thất: Hoàn thiện mặt ngoài thô bên...
      Dự án Lovera Premier, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 9 tỷ

      9 tỷ 143 m2 62,94 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 04 PN tại Park Hill.DT rộng 143 mét vuông.Có 2 phòng master, có bồn tắm.bìa đỏ pháp lí sẵn sàng.Nhà thiết kế nguyên...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7,8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      7.8 tỷ 112 m2 69,65 triệu/m2
      Bán căn hộ góc mặt hồ vin Sky Lake.- DT: 112  mét vuông tim tường, chính chủ tự hoàn thiện gần 2 tỉ.- Nội thất Châu Âu, đẹp và sang trọng.- Trần cao...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 10 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      10 tỷ 180 m2 55,56 triệu/m2
      Sở hữu căn biệt thự song lập Centa Riverside Từ Sơn, 180m2 với giá siêu tốt.- muốn mua đầu tư lâu dài - tiềm năng tăng giá trong tương lai lớn chọn mua...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng biệt thự Tổng Cục 5 Tân Triều, 5 tầng, 65 m2, giá 10 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      10 tỷ 65 m2 153,85 triệu/m2
      Chính chủ Chú Tuấn nhờ bán ngay nhà LK 14 Tổng cục 5 - Yên Xá - Tân Triều - Thanh Trì.- DT 65m2, 5 tầng, MT 4m.Nhà đẹp đáng sống - LK Tổng Cục 5. Phân lô -...
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.