Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán liền kề, biệt thự Nhà phố liên kề ven sông River Park, giá 8,8 tỷ tại Quận 9

      8.81 tỷ 85 m2 103,53 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhà mặt tiền River Park đường Liên P., Phước Long B, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh.- DT 5x17m. Xây dựng 1 trệt 2 lầu.- Tổng DTSD...
      Dự án River Park, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 4 tầng, 64 m2, giá 7 tỷ tại Đường Trường Chinh - Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 64 m2 109,38 triệu/m2
      chính chủ cao tuổi cần bán nhanh ngôi nhà phân lô phố Trường Chinh gần Quân Chủng Phòng Không để chia cho con.- ngôi nhà bác xây rất tâm huyết, chắc...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 300 m2, giá 8 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      8 tỷ 300 m2 26,67 triệu/m2
      🆘 Hàng ngộp căn biệt thự Phú Mỹ .Giảm giá thêm 💥💥 2tỉ 💥💥MT dx024 ngay chợ Phú Mỹ . KD buôn bán quá ok Dt : 10 x 31 TC 200m2giá : 8 tỉL/H: 0975 777...
      Đường DX 024, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 9,89 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      9.89 tỷ 180 m2 54,95 triệu/m2
      căn biệt thự SIÊU VIP GIÁP thành phố Hà Nội giao thương - đi lại thuận tiện làm giá đất tăng nhiều người muốn sở hữu - Các chuyên gia kỹ sư qua lại -...
      Dự án Centa Riverside, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.9 tỷ 88 m2 101,14 triệu/m2
      CẦN bán nhanh 2 phòng ngủ SARIMI VIEW CÔNG VIÊN GIÁ CỰC TỐTVị trí: Tầng cao - View công viên thoáng mát nội thất luxury - Nhà ở nên còn rất...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ

      7.8 tỷ 108 m2 72,23 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư vin Central Park - 208 Nguyễn Hữu Cảnh, P22, Bình Thạnh- căn hộ chung cư thiết kế 3 phòng ngủ+2 toilet...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 167 m2, giá 9,6 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      9.6 tỷ 167 m2 57,49 triệu/m2
      Chính chủ ngộp NH cần bán nhanh căn biệt thự song lập LavidaMã căn NV4 Đông Nam đối diện dãy đơn lậpDT 10x16,7=167,59m2, xây 1 trệt 2 lầuGiá HĐ 9,920...
      La Vida Residences, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp căn liền kề 1 tầng, 210 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Bình Giã - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      9.5 tỷ 210 m2 45,24 triệu/m2
      . BÁN căn biệt thự KHU P. .1OHẻm oto 6m đường Bình Gĩa, P. 10, TP Vũng Tàu. CÓ SÂN ĐẬU XE ÔTÔ 7 CHỖ căn biệt thự thiết kế theo phong cách không gian...
      Đường Bình Giã, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp căn liền kề Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 7,2 tỷ tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình

      7.2 tỷ 400 m2 18 triệu/m2
      - chính chủ cần bán ngay căn biệt thự Ivory Villas Hòa Bình.- DT 400m, 2 tầng, 3 ngủ, 3 phòng vệ sinh có bể bơi riêng rộng 40m, bàn giao đầy đủ ...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 7,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.1 tỷ 70 m2 101,43 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn CX13 - xx, DT 70 mét vuông. Vị trí siêu đẹp, gần công viên.- MT: 5m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường vào: 13m.- Xây dựng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 135 m2, giá 7,25 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.25 tỷ 135 m2 53,71 triệu/m2
      căn biệt thự 135m - 3 tầng KĐT xanh Centa City giáp Thủ đô Hà Nội - sân vườn xung quanh.Giá 7.x tỉ rẻ nhất thị trường hiện nay.Quy hoạch bài bản đồng...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 131 m2 56,49 triệu/m2
      Do nhu cầu không sử dụng đến nên tôi bán ngay chung cư tại Royal City,72a Nguyễn Trãi,HNDT 131m2 tòa R5, thiết kế 3 phòng ngủ sáng-khách...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7

      7 tỷ 143 m2 48,96 triệu/m2
      Bán chung cư Panorama, Nguyễn Đức Cảnh, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 143m2, 3 phòng ngủ, 2 toilet, nội thất đầy đủ...
      Dự án The Panorama, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 7 tỷ tại Quận Đống Đa

      7 tỷ 130 m2 53,85 triệu/m2
      Minh cần bán ngay căn hộ chung cư tại căn hộ D'. Le Pont D'or - 36 Hoàng Cầu siêu đẹp:* căn hộ chung cư: 130m 3 PN, phòng khách, bếp, logia hướng...
      Dự án D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, Đống Đa, Hà Nội

      Bán chung cư Khu căn hộ The Prince Residence, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 8,6 tỷ tại Phú Nhuận

      8.6 tỷ 105 m2 81,91 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp The Prince Residence tại Q. Phú Nhuận, Sài Gòn.đc: Đường đường Nguyễn Văn Trỗi, P. 12, Q. Phú Nhuận, Sài Gòn.- DT...
      Dự án The Prince Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự Khu đô thị Kiến Hưng, 4 tầng, 62 m2, giá 7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 62 m2 112,91 triệu/m2
      bán nhanh nhà 4 tầng DT 62m2, giá 7 tỉ, dịch vụ Địa Lão, Kiến Hưng, Hà Đông, giá 7 ty.Vị trí nhà ngay công viên, trường, chợ, siêu thị, khu dân trí cao,...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 250 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      9 tỷ 250 m2 36 triệu/m2
      Căn: C8xx DT 250m xây thô 3 tầng hoàn thiện mặt ngoài. giá 9,4 tỉ.- View: Mở cửa sổ ra là thấy vườn hoa rất thơ mộng.- View tr đô Cô Hàng Xóm (xem ở trên...
      Dự án Xanh Villas, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Paris Hoàng Kim, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 96 m2 78,13 triệu/m2
      View Q. 1 rất đẹp.Cửa chính hướng tây (phù hợp với người mạng kim).Ngay giao lộ Trần Não Lương Định Của.DT 96.16m2.2 phòng ngủ - 2 nhà vệ ...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.