Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 3 tầng, 78 m2, giá 10 tỷ tại Đà Lạt - Lâm Đồng

      10 tỷ 78 m2 128,21 triệu/m2
      Bán ngôi nhà hiện tại đang ở thuộc khu Anada P. 8 Kết cấu 1 trệt, 2 lầu.DT 78m2.Nhà có giấy phép xây dựng, xây đúng phép và có thể hoàn côngCó 3 PN, 1...
      Phố Phù Đổng Thiên Vương, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay căn biệt thự 3 tầng, 162 m2, giá 7,4 tỷ tại Thành phố Vinh - Nghệ An

      7.4 tỷ 162 m2 45,67 triệu/m2
      Hàng hiếm biệt thự vị trí đắc địa cực thoáng, cạnh trường mẫu giáo quốc tế đẹp nhất Nghệ An tại dự án Eco Central Park GĐ 1 - Phân khu đc bàn giao sớm...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Thành phố Vinh, Nghệ An

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Garden Gate, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      7.5 tỷ 118 m2 63,56 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay CH Garden Gate, Phú Nhuận, 118 mét vuông, 3 phòng ngủ, full NT, giá 7.5 tỉ, hotline 0903 833 *** gặp Xuân Quang,Khu căn hộ ...
      Dự án Garden Gate, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 98 m2, giá 7,9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7.9 tỷ 98 m2 80,62 triệu/m2
      Chính chủ đuối tài chính cần bán cắt lỗ sâu căn liên kế dự án vin Ocean Park 2.Thông tin căn hộ chung cư:- Mã căn: liên kế Chà Là.- DT: 98m2.- DTXD:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp biệt thự KN Paradise Cam Ranh, 4 tầng, 108 m2, giá 7 tỷ tại Cam Ranh - Khánh Hòa

      7 tỷ 108 m2 64,82 triệu/m2
      Bán căn nhà phố căn biệt thự liên kế - dãy shophoues đường 30m.Vị trí Bắc bán đảo Cam Ranh - Khánh Hoà.(siêu dự án 3 - 1 KN Paradise 800ha).- CĐT: công...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp căn biệt thự 7 tầng, 50 m2, giá 8,2 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      8.2 tỷ 50 m2 164 triệu/m2
      Phân Lô KD - ô tô Tránh Nhà c4 khách mua lên 7 tầng Thang Máy hết ý. MT Hoa Hậu 5m chính ngã tư Văn Phú Kd mọi mặt hàngVị trí KD đỉnh , đường ô tô...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 88 m2, giá 9,4 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      9.4 tỷ 88 m2 106,82 triệu/m2
      Vị trí đẹp , ngay gần hồ , gần công viên
      Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Horizon Tower, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 1

      7.6 tỷ 120 m2 63,34 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Horizon Tower, đc: 214 Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1. DT: 120m, nhà thiết kế 3 PN, 2 toilet, căn hộ góc, vị trí căn đẹp,...
      Dự án Horizon, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Hinode City, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 7 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 3 phòng ngủ căn hộ cao cấp Hinode city toà Sachinội thất đầy đủ xịn xò . DT 99,5m2 View đẹpbìa đỏ chính chủ sẵn sàng...
      Hinode City, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 5 tầng, 55 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 55 m2 154,55 triệu/m2
      NỘI THẤT 2 tỉ -- PHÂN LÔ 3 oto TRÁNH - VỈA HÈ -- khu đô thị VĂN KHÊ -- ĐẸP LỘNG LẪY Mô tả : + Nhà mình bán rẻ hơn xung quanh rất nhiều + Khu vực đang phát...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 7,4 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.4 tỷ 135 m2 54,82 triệu/m2
      căn biệt thự song lập đẳng cấp Từ Sơn 7,x tỉ Siêu phẩm căn biệt thự nhà vườn tại TP. Từ Sơn.DT đất: 135m (9x15).DTXD: 67,5 m.Tổng DT sàn: 206,5 m, 3...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn nhà phố thương mại shophouse KĐT New An Thới, sở hữu lâu dài 7 tỉ bao hết thuế phí.Em cam kết hàng thật, không đăng tin ảo.DT:...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 10 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      10 tỷ 180 m2 55,56 triệu/m2
      căn biệt thự 180m2 hàng hiếm cực đẹp, xây 3 tầng, view công viên.Vườn rộng, thiết kế Bể cá khôngi, trồng Tùng nhật, cây cảnh, hoa... Đều rất đẹp.Nằm trong...
      Dự án Centa Riverside, Đường ĐT 179, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,32 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.32 tỷ 120 m2 61 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 3 phòng ngủ DT 120.42m2 thiết kế 3  phòng ngủ vuông vức + 2 ban công và 2 phòng vệ sinh ngay công viên Cầu Giấy.Nhà còn...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 146 m2 47,95 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 3 PN 2vs nội thất full đẹp, làm để ở tại Gold Tower.- căn hộ chung cư DT: 145m.- Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông ...
      Dự án Gold Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 108 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận 2

      8.81 tỷ 108 m2 81,49 triệu/m2
      - căn hộ chung cư ở trục căn hộ góc dạng đặc biệt logia lớn và loza phơi đồ củng lớn và thoáng như logia, DT lớn nhất dự án 108m2, cùng Đông Nam quanh...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 153 m2, giá 10 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 153 m2 65,36 triệu/m2
      - gần cầu Bình Thuận ( Hương Lộ 2 ), hẻm hông 5m, hướng Tây, nhà mới XD rất đẹp, có cây ăn trái- DT : 5.2x29.5m ( XD 5.2x20m), nở 9.5x19m=280m, 2 lầu + ST,...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề 4 tầng, 60 m2, giá 10 tỷ tại Đường Yên Xá - Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 60 mét vuông tại tổng cục 5, Tân Triều- Nhà gần vườn hoa, trường học, BV, chợ.- Kết cấu gồm : 4 tầng 4  phòng ngủ, 5wc- đầy ...
      Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.