Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.761 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ cao cấp Sarina Condominium, 2 phòng ngủ, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 97 m2 101,04 triệu/m2
      Cần Bán căn hộ chung cư Sarina KĐT SALA- Q. 2- Loại căn 2 PN góc- DT 97 m2, thiết kế 2 PN, 2 WC- căn hộ chung cư thiết kế rất tinh tế, phòng khách và...
      Dự án Sarina Condominium, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 95 m2, giá 7,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7.4 tỷ 95 m2 77,9 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 3 ngủ vin skylakeDT: 95m2căn hộ chung cư còn mới giữ gìn, đã thiết kế nội thất đẹp mua vào ở đc ngayTầng trung view hồ thoáng mát
      Dự án Vinhomes Skylake, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận 2

      8.6 tỷ 121 m2 71,08 triệu/m2
      L/H phòng KD: MS GẤM 0941 816 *** để nhận thông tin chi tiết về chung cư và xem nhà thực tế.Mua ngay 1 - 2 - 3 - 4  phòng ngủ, căn hộ duplex và...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư Park View City Yên Hòa, 4 phòng ngủ, 178 m2, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 178 m2 47,76 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 4 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh, 178m2 tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại căn hộ Park View City- Vũ Phạm...
      Dự án Park View City, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      7.5 tỷ 132 m2 56,82 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Ocean Suites Đà Nẵng Tòa A - Khu căn hộ chung cư cao cấp The Ocean Suites Đà Nẵng. chính chủ cần bán căn hộ chung cư The Ocean...
      Dự án The Ocean Suites, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 9,9 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9.9 tỷ 85 m2 116,48 triệu/m2
      - Vị trí dự án chung cư hạng sang "Duy nhất" trong khu Hồ Bán Nguyệt- Trực diện 4 view: Sông Cả Cấm - Công Viên Ánh Trăng - Hồ Bán Nguyệt & Cầu Ánh Sao&Bến...
      Dự án The Horizon Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 7,67 tỷ tại Huyện Văn Giang

      7.67 tỷ 114 m2 67,26 triệu/m2
      Thị trường tốt tranh cướp nhau mua. Thị trường đi xuống nên đây là thời điểm vàng để sở hữu em Hoa Hậu toà Landmark.căn hộ chung cư 3 phòng ngủ -...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 80 m2, giá 8,3 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 80 m2 103,75 triệu/m2
      Căn Villa 1 trệt 1 lầu DT tổng 2 sàn 149.72m thích hợp để ở hoặc KD buôn bán nhỏ trong nội khu dự án với gần 2000 căn hộ chung cư, tổng số lượng dân cư...
      Dự án Westgate, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.7 tỷ 143 m2 60,84 triệu/m2
      Cần bán: chung cư sân vườn phòng khách Garden Court, Phú Mỹ Hưng- DT: 143m, 3 PN, 2  toilet- nội thất đầy đủ như hình, nhà xinh thiết kế phong cách...
      Dự án Garden Court 1, Quận 7, Hồ Chí Minh
      O
      Nguyễn Thị Kiều Oanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 4 phòng ngủ, 142 m2, giá 7,05 tỷ tại Tân Phú

      7.06 tỷ 142 m2 49,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Diamond Brilliant tầng view hồ bơi.- DT: 142m2. Thiết kế 3 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh.- Giá HDMB: 7,053 tỉ.- Hỗ trợ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 170 m2, giá 8,33 tỷ

      8.33 tỷ 170 m2 49 triệu/m2
      " Có tiền mua căn biệt thự nhưng đẳng cấp phải chọn penthouse ".Penthouse cao cấp định vị đẳng cấp chủ nhân tại Khai Sơn City Long Biên.Tầm view tr...
      Khai Sơn City, Long Biên, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, hướng Đông - Nam, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 93 m2 96,78 triệu/m2
      Cần bán CC 2 phòng ngủ, căn hộ góc 92,4m khu Sarimi Sala, 72 Nguyễn Cơ Thạch, Q2, TP.HCM.- 2  phòng ngủ, 2 tolet, 1 Phòng khách.- View Q. 1...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Garden Court, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 147 m2 51,03 triệu/m2
      chung cư cao cấp Garden Court 2, Phú Mỹ Hưng, Q. 7:- đc: Đường Nguyễn Đức Cảnh, P. Tân Phong, Q. 7 kế bên trường quốc tế SSIS, trường Canada, khu công viên...
      Dự án Garden Court 2, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ The Infiniti at Riviera Point, 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 148 m2 50,68 triệu/m2
      Công ty chúng tôi chuyên quản lý 100 phần trăm giỏ hàng Riviera Point - The View - Keppel Land - Q7 - Tp Sài Gòn.Cần bán chung cư cao cấp The View...
      Dự án The View Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 100 m2 71 triệu/m2
      Siêu phẩm penthouse 3 phòng ngủ DTTT tổng cộng 100m2. Dạng căn duplex 2 tầng. giá 7.1 tỉ.căn hộ chung cư đc trang thiết bị nội thất đến từ các...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 170 m2, giá 9 tỷ tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội

      9 tỷ 170 m2 52,95 triệu/m2
      bán ngay duplex thông tầng thông tầng 3 ngủ, tầng đẹp, Đông Nam, view hồ Harmony cực đẹp.DT tầng 1: 100 mét vuông; DT tầng 2: 70 mét ...
      Dự án Sunshine Green Iconic, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 9 tỷ

      9 tỷ 130 m2 69,24 triệu/m2
      sang nhượng MIDTOWN M5 ( The Grande ) - Phú Mỹ Hưng - Q. 7 - DT chung cư : 130 m²- Kiểu chung cư : 3 phòng ngủ - 3 nhà vệ sinh.- Hiện trạng...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư Sun Grand City, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 9,8 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      9.81 tỷ 123 m2 79,68 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Sun Grand City Thụy Khuê:- căn hộ chung cư thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp.- DT: 123m. Trang bị full ...
      Dự án Sun Grand City, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.