Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.761 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.7 tỷ 144 m2 60,42 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Garden Court 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7. DT 144 mét vuông, lầu cao. căn hộ góc view 2 mặt. - Gồm 1 phòng khách, phòng ăn, 3 PN, 2...
      Dự án Garden Court 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 150 m2 49,34 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 4 phòng ngủ 150 mét vuông bc hướng Đông Nam nhà sửa đẹp, sẵn vào ở GĐ thiện chí bán chấp nhận...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 145 m2 51,73 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 145 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 10 tỷ tại Cầu Giấy

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      Chính thức chào bán đợt cuối căn hộ Discovery Complex 302 Cầu giấy, tầng cao - trung, view Hồ Tây cùng chính sách vô cùng hấp dẫn.- Vị trí vàng Q. Cầu...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 210 m2, giá 10 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      10 tỷ 210 m2 47,62 triệu/m2
      Kí trực tiếp với CĐT, căn hộ chung cư 4  phòng ngủ DT 210 mét vuông, thiết kế 4  phòng ngủ 3  nhà vệ sinh cực kì vuông vức và...
      Dự án Discovery Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 107 m2 70,1 triệu/m2
      Giam giá cần bán nhanh căn hộ chung cư tại Feliz en Vista giá mới nhất.- 2 phòng ngủ giá rẻ nhất 5.7 tỉ bao hết.- 3 phòng ngủ giá rẻ nhất...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 4 phòng ngủ, 194 m2, giá 9,9 tỷ tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      9.9 tỷ 194 m2 51,04 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm ở tầng trung,căn hộ góc 2 logia hướng Đông Nam và hướng Đông Bắc thoáng mát , phòng nào cũng hưởng ánh sáng tự nhiên- Thiết kế...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      7.3 tỷ 130 m2 56,16 triệu/m2
      Tên dự án: Chelsea Residencesđc: số 48 Trần Kim Xuyến, Yên Hoà, Cầu Giấy, thành phố Hà Nộichung cư 07A DT 130 mét vuông thiết kế 3 phòng ...
      Dự án Chelsea Residences, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, hướng Đông - Nam, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 93 m2 96,78 triệu/m2
      Cần bán CC 2 phòng ngủ, căn hộ góc 92,4m khu Sarimi Sala, 72 Nguyễn Cơ Thạch, Q2, TP.HCM.- 2  phòng ngủ, 2 tolet, 1 Phòng khách.- View Q. 1...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 9,8 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      9.81 tỷ 85 m2 115,3 triệu/m2
      Bán căn hộ Saigon Pavilon Q.3DT:85m,2 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh Giá:9.8 tỉ (sổ hồng riêng)DT:duplex thông tầng 130m,3 phòng ...
      53-55, Bà Huyện Thanh Quan, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Tp Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 102 m2 68,63 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng, gđ tôi cần nhượng lại căn hộ góc 3 phòng ngủ, ban công hướng Đông Nam, nội thất đầy đủ xịn tại dự án khôngsmo...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 116 m2 64,66 triệu/m2
      căn hộ chung cư Phú Mỹ Hưng, MT đường Nguyễn Đức Cảnh, trung tâm khu cảnh đồi. Vị trí đối diện cấc trường học Quốc tế SSIS, Đinh Thiện Lý. Ngay gần...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 9,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.1 tỷ 92 m2 98,92 triệu/m2
      BDS HUNGVILAND [NC] căn hộ góc tòa căn hộ A1 92,4m2 khu Sarimi Sala 30/03/2023- giá: 9,1 tỉ TL, - 2  phòng ngủ, 2 Tolet, 1 Phòng khách. tòa căn...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh
      V
      Công Ty Tnhh Đầu Tư Và Xây Dựng Địa Ốc Hùng Vĩ Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ ở Metropole Thủ Thiêm.- DT 50 mét vuông.- căn hộ góc, tầng cao.- Vách kính, bếp và toitlet đều...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 161 m2, giá 9,2 tỷ tại Quận 11

      9.2 tỷ 161 m2 57,15 triệu/m2
      - Bán căn hộ Flemington đường Lê Đại Hành, Q. 11.- Thiết kế: 3  phòng ngủ, 3  toilet, 2  toilet trong  phòng ngủ 1  toilet bên...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 8 tỷ tại Quận 7

      8 tỷ 135 m2 59,26 triệu/m2
      Cần bán ngay gấp căn hộ chung cư Riverpark Residence 1.DT 135 mét vuông, nhà đẹp.Nhà 3 PN - nội thất như hình.Giá 8 tỉ.Xem nhà bất cứ lúc nào...
      Dự án Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 9 tỷ

      9 tỷ 143 m2 62,94 triệu/m2
      Nếu em không phải số 1 thì chẳng ai là số 2.căn hộ góc 4 phòng ngủ thiết kế đẹp 143 mét vuông Park Hill.Rẻ nhất TT chỉ 9 tỉ (thị trường toàn...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 130 m2, hướng Nam, giá 7,3 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.3 tỷ 130 m2 56,16 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ góc- Cửa chính hướng Nam, logia hướng Tây- DT: 130m2- 3 PN + 1 kho- 3  toilet- Điều hòa âm trần, sàn gỗ...- Đã có bìa đỏ,...
      Dự án N03-T3&T4 Ngoại Giao Đoàn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.